KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Thursday, 25 April 2013

PETER LAZARUS AKIANDALIWA KUPELEKWA KWENYE NYUMBA YAKE YA MILELE ILOJAA MAPENZI YA UKWELI" NA FLORA LYIMO NA HII BLOG YAKE AWAKILISHWA HIVI!!

 MORE PICHA ZAJA SOON 'JAMANI MUNGU ANASABABU ZAKE MIMI KUJIKAZA KUANDIKA NA KUPOST HAPA.'KWANI I LOVE HIM KWA MAPENZI YA UKWELI ALOKUWA NAYO NA KUONYESHA KWANGU NA MTU ALOWAHI KUTENDA MEMA KWA WENGI ULOWASHUHUDIA NA BILA KUWAHI KUSHUHUDIA LIBAYA HATA MOJA ALOWAHI KUTENDA,BASI HUNABUDI KUTOKUMSEMEA ULOYASHUHUDIA' R.I.P. PETER LAZARUS' UNAJUA UMEACHA FOLENI  NYUMA YAKO'YANI FOLENI NI NDEFU ,DUNIANI HAPA TUPOKWENYE FOLENI ,MSAFARA WETU NJIA NI HIYO HIYO 'DUNIA YOTE IPO NYUMA YAKO'YANI UMETANGULIA TU"NALIAAAJE'

 FLORA LYIMO NA HII BLOG YAKE.AWAKILISHWA HIVI"
 from FLORA LYIMO 'AND HER BLOG 'FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG' PETER LAZARUS NALIA SANA MPENZI KWA HICHI KIFO CHAKO NA ULONIAMBIA HADI UKALIA MACHOZI YATAKAA NA MIMI DAIMA'LOVE YOU 'BUT GOD LOVE YOU MORE PUMZIKA KWA AMANI 'RUWA MANGI" Flora Lyimo xx

No comments:

Post a Comment