KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 20 April 2013

THANKS EVER SO MUCH MY FRIENDS FOR YOUR LOVE AND SUPPORT" JUU YA HII HARD TALK " BE BLESS ALWAYS!!

  • HARD TALK~~HIVI KWANINI NI MIMI TU"" YANI IM SO SAD TO THINK ABOUT MY LIFE WHICH I HAVE JARIBU KUISHI KWA KUJITEGEMEA ALAFU NAJIKUTA KUMBE WANAUME' SIWEZI KUWA NAO TENA IN MY LIFE.........WOTE SIYO BAHATI YANGU 'ILA BAHATI YANGU NI PESA TU''SIJAWAHI KUISHIWA SHILINGI MAISHA YANGU YOTE'BUT WANAUME WOTE NISHAWAHI KUWA NAO NI DRAMA NA WENGINE KUTAKA KUNIUWA.NOW NO MAN IN MY LIFE .I JUST WANT KUISHI KUWASAIDIA NDUGU ZANGU NA DUNIA IF I CAN " GOD HELP ME" NAWAOGOPA WANAUME YANI I CANT BE WITH ANY OF THEM ANYMORE 'MBUTA NANGA''
    • Nusrat Semtawa Pole my shostitamu jamani, just take it easy, mtumaini mungu kwa kila jambo! !
       
    • Kiwia Jonas nini tena dada??? poole saaana
       
    • MikeJr Jumamosi Mume mwema hutoka kwa Bwana...muombe yeye atakupa
       
    • Jessica Mongi No don say that ma love its jus a matter of time darling our God is awesome. He had a reason for everything yo passing thru what yo suppose to do is jus thanking him and tel him to give what u deserve rather than jus thinking on yo desire najua shemeji is somewhere hiden wait wakati wa Mungu ufike yo blessed ma love mwaaaaaaaa futa kauli iyo psee
       
    • JacTom Temu Mwanri pole sana Bahati... unahitaji kufanya Novena.. kataa hiyo Roho huyo ni pepo mtakachafu..anayekufuatilia Na anaharibu ubadae wako si vizuri utaishi single hadi lini Mbuta Nanga komcha ndao.. .
       
    • Jodee Adams U have a Good heart ndio maana wanakuwa hivyo kuishi na mtu ambaye hujazaliwa nae unahitaji uwe na moyo wa chuma na uvumilie sana Mungu ana mipango mingine na wewe tena mizuri tu mume wako yupo ila wakati ukifika utamuona na hutoamini couz atakuwa wa tofauti Mume wa kufanana na wewe bado hujakutana nae
       
    • Rose Balingi Utampata wako tu usijali tena siku hiyo utashangaa ndugu yangu utaanza kusema hivi huyu siku zote alikuwa amejificha wapi vuta subira Muombe Mungu tu mpenzi
       
    • Joyce S Malle As long as u keep the only man that matters, (the BIG MAN upstairs) ur good Flora, achana na vichaa wa dunia
       
    • DrGrey Rweba @Flora,mmh polee sana mamie! Jodee na Rose,ushauri wenu mzuri...! Ila kiukweli kwa faida ya wadau wote,ebu tujaribu kuyaona maisha ktk mtazamo wa Mungu! Mara nyingi hatuoni mambo au vitu kama vilivyo,tunaona kama tulivyo...! Imetupasa kujali kusudi la Mungu ktk maisha,kujiangalia sisi wenyewe na ubinafsi wetu hakuyaweza kudhihirisha kusudi la maisha yetu!
       
    • Kicharaita Bambino Mungu wetu ni mwema, na hachelewi wala hawai na yeye si mwanadamu hata aseme uongo. ( Ndivyo neno la lake linavyosema).Wakati wako ukifika utasahau yote yaliyotokea huko kitambo. Wewe iliyobaki sasa ni kumshukuru Mungu kwa ajili ya ubavu wako. Third soma hili neno Mwanzo 2:18,19-24. Alafu omba na kushukuru kulinga na hili neno. Stay blessed.
       
    • Mutta Kato ma dia unaposema wanaume unamaanisha wanaume kwa ujumla au wanaume ambao ni wapenzi.......
       
    • Dolla Songambele Inshallah mungu atakupa wako wa peke yako endelea kumuomba wewe ni mtu mwema labda mungu bado anakutafutia mwema mwenzio
       
    • Lightness Justine NÖ no hakika wakati wa bwana haujafika sometimes tunashindwa kusubiri na hapo ndipo tunapochafuka na kuingia kwenye uchungu mkubwa,wakati mwingine tunalazimisha,tumuombe Mungu as kuna faida katika kusubiri my darl,atakuja na utasema hv ulikuwa wapi muda wote!
       
    • Louisa Sheila Frisch Wala husikate tamaa my dia yupo wakwako Mungu aliyekuandalia, drama drama tupa kule n fungua chapter mpya nlishakwambiaga until u let go pipo wasio stahili kuwa na wewe n mwache Mungu atakuja tu anaestaili na atakae kuthamini inaweza isiwe Leo wala kesho bt hakika atakuja tu hold on to God he has better plans 4 u luv coz u deserve better xoxo
       
    • Louisa Sheila Frisch @ Kicharaita Bambino cuzin dats deep am blessed by ur MSG,Amen By day way da Sonia hata sikujua it was u coz umebadili jina until I saw Sophia's pic hapo lol:)
       
    • Victor Tesha Here i kam to marry you,,mchagga mwenzio jembe la ukweli,upo tayari,nimetulia ile mbaya.
       
    • Clare Buramu Bamfo Don't give up keep faith always think positive God has someone store for you believe that much love xoxo
       
    • Yona Matowo Matowo Usikubali kushindwa kwani hapo ndipo unapompa shetani nafac wejikubali nausiseme hutaki tena wanaume wapo wanaowatamani na hawawapati so point ya msingi muombe mungu wako akusaidie kwani angekupa uwezo wakumuona yule wakua nae ktk maisha hutamkumbuka sasa bac mwambie eeh mungu wakati ndo huu naomba unionyeshe yule wangu hapo nadhani nimeeleweka soma YEREMIA 33-3
       
    • Grace Sande
      Mungu amemuandalia kila mtu wake wa kuwa nae maishani na wewe wako yupo atakuja. Gods time is always the best. Take it from me my dear mungu yupo kazini juu yako.
       
    • Leah Komba Flora this applies to me same samw sijui nini wajameni nina mwaka na nusu sitaki habari ya mwanaume drama zaidi
       
    • Naomi Lydon Lyimo dont worry sis by God time he will come,just be prayfull...!
       
    • Liz Anthony Pole my wifi,everything happens for a reason,and for good ppl like u it happens for gud reasons,huwezijua Mungu anakupushia nini na anakuandalia jema lipi.Stay strong and may God keeping showering His Mighty blessings on u! Amen!
       
    • Evans Ngolly kukuua?ahahahhaa hii kali katika zooote.Pole sana my dear
       
    • Siah Phares pole sana sis everything happens for a reason, don give up think positive always its jus a matter of time....
       
    • Darlnever Daniel Mwenyezi Mungu humpangia mtu mume mwema kwa wakati wake hivyo usikate tamaa my dia ipo siku utafurahi sana. Endelea kumwomba mwenyezi Mungu..
       
    • Mwamedi Semboja Flo...pole sana lakini usiwachukie wanaume. Si wote wako hivyo
       
    • Clement Soka pole kwa changamoto za maisha,haya yote yanatokana haraka zetu fanya subira kwani wakati wa Mungu utafika na utayasahau yote wakati mwingine ni lazima tuyapitie kwa kuwa tunafanya mambo bila ya kumshirikisha Mungu na siyo wewe tuu maumivu haya yapo pande zote.nakumbuka mimi mchumba wangu nilietarajia kuishi naye aliolewa na mtu mwingine yaani mipango yote ya kuoana ilkuwa inaganyika kimya kimya akiwa kwangu na siku aliponiambia hanitaki ndo siku ya mahari yake kutolewa na mtu mwingine hivyo najua ni kiasi gani unaumia mama pole sana Flora
       
    • Flora Bahati Lyimo Clement Soka...POLE SANA...ILA HERI YA KWAKO ,MY POINT HERE IS ...WHEN MWANAMKE AMEBAKWA AU KUEPUKA KUBAKWA NA KUTISHIWA KUULIWA NA MWANAUME..BASI ...SIKU ZOTE MWANAMKE/DADA HUYO HATOWEZA KUWA SAWA NA KUWAAMINI WANAUME KAMA ALIVYOKUWEPO KABLA YA TUKIA...YANI KWANGU MIMI SIYO KWAMBA NA WACHUKIA WANAUME,NAWAOGOPA NA KILA NIKIWA NAO KARIBU NAONA NIKAMA ANATAKA KUNIBAKA ..YANI HADI MTU AKIWA ANAKUJA AKINIFUATA NYUMA NA KATA NJIA NA KURUDI NILIKO TOKA..KWELI HUYO GODBLESS LEMA NA WENZAKE WABAKAJI WOTE ...WANATAKIWA KUKOMESHWA KABLA WANAWAKE/DADA HAWAJAKUWA NA UWASI WASI KAMA WANGU...ALAFU HERI MIE HATA SIYO MSICHANA WA MIAKA 12..HEBU FIKIRIA MSICHANA WAKO AU DADA YAKO ABAKWE NA SHE IS ONLY 12 YEARS OLD..YANI RAPE IS A RAPE AND NO AGE IS BETTER TO BE RAPED " BUT........NGAMANYA SEPFO LANYO!! I JUST WANT HIM TO BE BROUGHT TO JUSTICE.AND ALL OTHER RATS LIKE HIM....
       
    • Flora Bahati Lyimo THANKS ALL EVER SO MUCH FOR YOUR COMMENTS NIMEWASOMA NA NIMEJIFUNZA KITU KWA COMMENTS ZOTE KWANI MISTARI YOTE INA HUUSU PAHALI PAKE...STAY BLESS NA PAMOJA WATU WANGU
       

No comments:

Post a Comment