KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Friday, 26 April 2013

WATANZANIA NI NOMAA DRAMA HAZIISHI,ZIMETOKA ZA MAZISHI SASA ZIMEINGIA ZA MAPENZI NA BIASHARA!! ETI WAKINADADA LONDON MSIENDE SHOW YA DIAMOND KWA ALICHOMFANYIA WEMA' INA HUUSUU?? HEBU MRUDINI SHULE TENA JAMANI SHULE HAZINA UZEE" MIJITU MIZIMA OVYOO"MBUTA NANGA

HABARI NDO HIYO ..I LOVE YOU DIAMOND KIBIASHARA ZAIDI'

WAPE WAPE MY SHOSTITAMU...........'MSICHANGANYE BIASHARA NA MAPENZI NEVER;; WATU MSIACHE KWENDA ..KILA MWANADADA ATAKAENDA NA KUPIGA PICHA NA DIAMOND NA KUNIPOSTIA NA KAMA NI NZURI NIKIWEKA KWA BLOG ' ANAPEWA 50% OFF ANYTHING AT HOUSE OF FLORA' MBUTA NANGA'
ATI OOOHHHH WANAWAKE LONDON MSIENDE KUMUONA DIAMOND, WALIPOTONGOZANA TULIKUWEPOOO???? INAHUUUUUUUUUUUUUU!!!! makavu live!!!!!

1 comment:

  1. Flora wee fyatu sana wewe ndo mwanzilishi wa drama. umesha mrukia Mange Miami muhesabu mahela Kiruuuuuuuuuu ina hu Diamond. Ki ukweli hata mimi aliniboa eti watu tusiende kwa diamond inahuuu????????????? who is she to tell us what to do? yeye amind maisha yake ya USA kama hampendi diamond akajinyonge sisi full kujiachi uwanjani

    ReplyDelete