KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 4 May 2013

BY :FLORA LYIMO ~MAY BANK HOLIDAY 2013 KWA FLORA LYIMO FASHION POLICE CEO/FOUNDER IMEANZA HIVI'' RAHA NIKUJIPA MWENYEWE UWEZAVYO MY DEARS 'UKISUBIRI KUPEWA UTAPIKA MCHANGA BADALA YA MCHELE" MBUTA NANGA!!

 THE BLACK BEAUT OF AFRICAN 'FLORA LYIMO CEO/FOUNDER'a.k.a. MUKE YA AFRICAN KING"
 BAADA YA BIRTHDAY CAKE 'NA NENEPAJE SASA'MBUTA NANGA!!




 ZAWADI JAMANI BADO FLORA LYIMO ANAPOKEA" HADI MWAKANI TENA"
 I LOVE HUU MTIZAMO WA KULEEEEEEEEEEEEEEE!!
 MOJA KWA MOJAAAAAAAAAAAAAAAAAA!!
 FLORA LYIMO CATWALK " IGENI JAMANI KUIGA NI BUREE" MBUTA NANGA!!

 NAWAACHIENI PICHA ZIWAPE MANENO YOTE TENA YA KISHUWAA"









 CHEZEA FLORA LYIMO 'AKULISHE TEKE NA NGUMI KWA PAMOJA'KIDONGE KISICHOYEYUKA HICHOOOOOO" MBUTA NANGA!!


 WALIJUA MCHAGGA LAZIMA AWEKEWE HIVI KWENYE ROOM YAKE'BILA HIVYO WANGEKULAGE NGUMI NA MATEKE" HAHAHHAA!!
 IKAWA KAZI YA KUONYESHA  MY WORK OF MY HANDS KNITWEAR " YANI KWELI NAJUA KUFANYA BIASHARA ZANGU NA HASA KUIWAKILISHA NCHI YANGU TANZANIA  NA KUHAKIKISHA MY FLORA LYIMO STOP RAPE AND RAP CHARITY ITAKUWA JUU ONE DAY IWE KWENYE MISTARI YA MBELE KAMA CHARITY ZINGINE ZA UKWELI KAMA HII YA KWANGU'ALL ITS NEED IS UMOJA' AND YOUR DONATION '



 I LOVE WHAT I DO WITH MY SELF" YANI I WISH NINGEKUWA NA UWEZO AMBAO BADO SIJAKUWA NAO AND MY WISH IS TO HAVE UWEZO HUO WAKUWEZA KUWASAIDIA WALE NINAOPENDA KUWASAIDIA KUPITIA FLORA LYIMO STOP RAPE AND RAP CHARITY" NAJUA HAKUNA CHENYE NIA KIKAKOSA NJIA NA MUOMBA MUNGU AKAKOSA KUPATA AMUOMBACHO"

 KWELI NILIHITAJI MAPUMZIKO HAYA BAADA YA MY BIRTHDAY PARTY KUISHA 'ILA YES ,RAHA NIKUJIPA MWENYEWE ZINGINE UKIZIPEWA HIZO ZIWE TOP UP"






 MBEGE IMEINGIA KICHWANI YANI NACHEKAJE SASA''


 HAKITEMWI KITU APO 'MBUTA NANGA'
 KIJUA KILICHOMOZEAJE KWENYE ROOM YANGU 'HADI RAHAAA!!
 YOUR DESIGNER AT WORK 'YANI I LOVE MY KNIT AND CROCHET HAKUNA SIKU INAPITA UKANIKUTA NOT KNITTING OR CROCHET" THANK YOU MY MAMA AUGUSTINA KWA KUNIFUNDISHA NA KUNILEA IPASAVYO NIKIWA NA WEWE KWA MIAKA KUMI NA TANO HADI NIKAWAACHENI HUKO MOSHI NA KUINGIA MJINI NA NATETEMESHAJE WALOKUWA WAMETANGULIA NA KUZALIWA MIJINI'''UWII CHEZEA MCHAGGA ULAYA TOKA MOSHI VIJIJINI'AKIPITA WANASIMAMA WOTE NA KUANGUSHA MAPESA BADALA YA SHIKAMOO ZA UMASIKINI" MBUTA NANGA!!
HAPA JUU NAJUA MEBAKIA MKIJIULIZA NINATENGENEZA NINI ..SASA HAPO NATENGENEZA HANDBAG KAMA HII'KWANI HII NI MOJA WAPO AMBAYO NIMESHAIMALIZA.DESIGN BY FLORA LYIMO FOR FLORA LYIMO STOP RAPE AND RAP CHARITY" YOU CAN GET ONE ANYTIME AND UNACHAGUA RANGI YAKO ALAFU NAKUTENGENEZEA KUBWA AU NDOGO" WHATSAPP +44 7787471024
KARIBUNI WELCOME" KUUSIKIZA WIMBO HUU PIA'JAMANI KWA WALE MNAOTAMBA MLIZALIWA MIJINI .MNAJUA YA MIJINI ,MNAWATUKANA WATU OVYO WANAOTAKA MAENDELEO NA WALE WANAOJIPATIA RIZIKI ZAO KWA NJIA YOYOTE NA BILA KUSAHAU WALE WANAO BLOGU NA KUBLOGU CHOCHOTE CHA KUFUNDISHA AU KUREKEBISHA AU BIASHARA AU KUKUFANYA UKAJULIKANA AU KUKUINGIZA KWENYE BLOG YAKE UKIWA HAI BADALA YA UKIWA MAITI'JIULIZENI NI KWANINI MTU AKUTUKANE OVYO 'YANI UNAPOMCHOKONOA MTU NDO ANAKUWA NA SABABU ZA KUKUTUKANA NA SIYO AKIWA NA FURAHA AKIWA NA HASIRA' SO MIMI KAMA MIMI MNAVYONIJUA NI MTU SIPENDI KUKANYAGWA MARA NYINGINE HATA KWA BAHATI MBAYA UNAWEZA UKALA KOFI AU NGUMI 'WHY ? KWA SABABU YA HASIRA NAZOWEZA KUWA NAZO KICHWANI MWANGU 'MSIMSUKUME MTU IKIWA HAMMJUI 'KILA MTU ANA MAFIKIRA YAKE' NA KUSEMA KWELI KIPINDI CHA GODBLESS LEMA ALIVYO NITENDA NILITAKA NIJIRUSHE CHINI FROM MY HOUSE NA NILIPOTIZAMA CHINI NILICHOKIONA NI MY MAMA NA NGUGU ZANGU WAKINILILIA WAKISEMA USIFANYE HIVYO HUKU WAKILIA NA KUNIVUTA 'UNAWEZA KUAMNI.NILIRUDI NDANI NA NDIPO NIKAPIGA SIM POLICE HATA SIKUJUA NIWAAMBIE NINI 'HASA PALE WALIPOKUWA WANANIZINGUA KWA KUNIULIZA MARA MIA KIDOGO JINA LA GODBLESS 'SASA KILA NINAPOWAAMBIA ANAITWA GODBLESS LEMA'WAO WANASEMA IT CANT BE HIS NAME'?JINA LAKE LA UKWELI NI GANI?OVER AND OVER AGAIN..UWIII..THANK YOU FOR KEEPING ME MY LORD " THANK YOU MY FAMILY I KNOW HOW MUCH YOU ALL LOVE ME AND I LOVE NYIE KINOMAA KUPITA MAELEZO HASWAA!! BE BLESS ALWAYS EVERYONE" GOD IS GREAT AND I KNOW JUSTICE WILL COME AND GOD BLESS LEMA ATAJIKUTA MAHALI ANAPOTAKIWA KUKUWEPO KWA KOSA HILI LA AIBU LA UBAKAJI  KWAKE NA KWA VIONGOZI WA TANZANIA PAMOJA NA POLICE AMBAO NAJUA WANALIFAHAM HILI LAKINI WANALIFUTIA NYAYO" SITOCHOKA KWENDA MBELE NAE HADI KABURINI NA WALE RATS WABAKAJI NA WAONEAJI WA KINAMAMA/DADA WOTE' RUWA MANGI" NALIAAAJE SASA 'BUT I KNOW NI UCHUNGU NILONAO MOYONI" NITAJARIBU MY BEST KUJIPA RAHA NA KUISHI JUST FOR MY FAMILY AND WALE NINAO NA MALENGO YA KUWASAIDIA KUPITA FLORA LYIMO STOP RAPE AND RAP CHARITY"

3 comments:

  1. you are mfano kwa Wanawake Flora Lyimo" and you look Fab'wenye wivu wakasage chupa now"

    ReplyDelete
  2. Pole sana Flora Lyimo ,kwa kweli nimesikitika sana kujua Lema ni Mbakaji na wanted in UK'kwa kitendo alichokufanyia GODBLESS LEMA SHAMELESS' hope you will get justice done na awe mfano kwa watanzania wote,na je Balozi wa huko UK anajua hili na amechukulia hatua gani kule bongo"? viongozi wetu jamani wanatuangusha sana'be strong girl'

    ReplyDelete
  3. Great post. I was checking constantly this blog and I am impressed!
    Extremely useful info specifically the last part :)
    I care for such information much. I was seeking this certain information for a
    very long time. Thank you and best of luck.

    Take a look at my web page ... YourPosition.co.uk

    ReplyDelete