KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 19 May 2013

BY:FLORA LYIMO~ SPOTTED FLORA LYIMO FASHION POLICE AT THE BEDROOM PARTY IN LONDON '18.05.2013 'KIKAZI ZAIDI"

BI'HARUSI WETU MTARAJIWA AKIINGIA TIYARI KUELEKEA KWENYE NAFASI YAKE NAKUONEKANA JAPO KWA MACHO  TU" CHEZEA KITU CHA MTU HAPANA NYIE" WISH YOU ALL THE BEST KWENYE MAISHA YAKO YA NDOA MDOGO WANGU"

Wapendanao ,Love nyie sana Madada's wangu Wakitaarabu"
 HALOOOOOOOOOOOO!!!

LOVE YOU MDOGO WANGU'ALWAYS NICE TO SEE NYIE NYOTA ZANGU ZA FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG"

 MY BESTITAMUU..TUNAPENDANAJE SASA!!

 NAWAONA WAPENZI WANGU''NAWAPENDAJE SASA!!
 WAKATI WA KUPATA PICHA YA PAMOJA KUMPA BARAKA ZOTE BI HARUSI WETU MTARAJIWA 'MPORA ALIE KATIKATI!!




 MATO JUUU MATO JUUU" HAHAHHA!!




 DADA KHADIJA AMEANZA SASA ,ONA BI HARUSI MTARAJIWA ANACHEKAJE..MIMI NAPENDA SANA KUKUONA SHUGHULINI MAANA SHUGHULI HAKICHANGAMKI BILA WEWE DADA LETU" MBUTA NANGA!!

 Don't you want to know mazungumzo yao'Mbuta Nanga!!

 JIBURUDISHENI NA WIMBO HUU PIA ''WAKUKUMBUSHA WAPI" PAKUHUSUPO PATAMU EE" MBUTA NANGA!!
 NAKUONA DADA LETU 'MWINGINE KOPI"

 FAB" HAPPY PEOPLE NA BI HARUSI MTARAJIWA "
  FAB" HAPPY PEOPLE NA BI HARUSI MTARAJIWA "


 Pendeza nyie ,Hongera sana my Shostitamu tulienjoy sana" Kado kado ni baadhi ya zawadi za Bi Harusi wetu mtarajiwa" anapendwaje sasa!!
SAFI SANA JAMANI WE ALL WISH YOU ALL THE BEST AND WE CAT WAIT FOR YOUR BIG DAY NOW!!
Photos by:Flora Lyimo Photographer"

1 comment: