KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 19 May 2013

BY:FLORA LYIMO~ FABULOUS WAVE AND NEW LOOK FOR THE TOP IN TOWN"FLORA LYIMO a.k.a. FASHION POLICE 'MATUSI YENU WATANZANIA WENZANGU YAMENING'ARISHAJE'MBUTA NANGA!!














FLORA LYIMO FASHION POLICE CEO/FOUNDER  " THE TOP IN TOWN  NA KIBOKO CHA KUWASHIKISHA ADABU WACHAFUAJI WA KWENYE SHUGHULI ZA WATU"
Anyway hii ni baada ya matusi mlonitukana kila upande wa popote mlipoweza kutia vidole vyenu vichafu na vinywa ambavyo hamjawahi kusukutua hata kwa kijiti na majivu for a long time" Oneni mtoto Wakichagga nilivyong'aaaaaaaaa'yani matusi yenu kwangu kweli yanafaida kwangu msiache kabisaa" hiyo ndo kazi ya wasokuwa na kazi' Mimi Flora Bahati Lyimo ALL I WANT IS JUSTICE!! 
Anyway on our way out dont forget to FOLLOW THIS BLOG"

1 comment:

  1. Walala hoi mpoo kina racheal temu na mutuz jitu zima ovyo .mwamuona toto la kichagga lisilokwisha mautamu 'mbuta nanga'flora lyimo kweli wewe ni top in town'tena usiwajibisheeee washenzi wale walala hoi walavumbi dar ''hahhahahaa'nikama nawaona vile"

    ReplyDelete