KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Friday, 24 May 2013

BY:FLORA LYIMO~MORE PHOTOS ZA HAPPY PEOPLE KWENYE FOUNDATION ILOANDALIWA NA MAMA BALOZI JOYCE KALLAGHE UK-LONDON ON 22-05-2013 MAPOZI YA KWENYE PHOTO BOOTH ZAIDI"


It was a FAB night kwa kweli ,yani you just have to take a look at the photos 'zinasema yote" Thanks Mama Balozi Joyce Kallaghe' (kushoto)JOB WELL DONE DADA LANGU NA MUNGU AZIDI KUKUBARIKI UWAJALI WATU NA UWAKILISHAJI WAKO WA NCHI YETU NDO MUHIM SANA PIA"







 Happy People at the Charity 'WISH UPON a STAR in aid of MAKE A WISH' United Kingdom' 




 It was a FAB night kwa kweli ,yani you just have to take a look at the photos 'zinasema yote" Thanks Mama Balozi Joyce Kallaghe' JOB WELL DONE DADA LANGU NA MUNGU AZIDI KUKUBARIKI UWAJALI WATU NA UWAKILISHAJI WAKO WA NCHI YETU NDO MUHIM SANA PIA"



 Flora Lyimo Fashion Police na mapozi yake yasokwisha mautam .mbuta nanga!



 Flora Lyimo designer Handbag' knite and handmade by:Flora Lyimo" WhatsApp + 44 (0) 7787471024
 I love my Dress 'rangi zake ni mimi haswaa na bila kusahau mtindo wake''what you think ? kwa roho safi lakini "

 Kiatu mwakiona eee''i wanted to make sure that you see it before they tell you about it" mbuta nanga!!
Flora Lyimo nikihakikisha umeviona viatu na Beg nililolishona mwenyewe 'basi ikiwa unalitaka kicharity zaidi na ni kwaajili ya kuwasaidia wenzetu' wewe nijulishe nitakushonea lakwako kwa rangi zako" asante na karibuni nyote' 
Dont forget to FOLLOW THIS BLOG!!

No comments:

Post a Comment