KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 7 May 2013

HAWA NDO WALIYOMSHINDILIA DIAMOND VIUNGO AINA ZOTE HADI KUZIMIA STAGE'MBUTA NANGA''ALBUM (1) SHOW YA MWISHO YA DIAMOND IN READING UK' 05-5-2013 NDANI YA FACE BAR 'IKIHUDHURIWA NA FLORA LYIMO FASHION POLICE KIKAZI ZAKE PHOTOGRAPHER ZAIDI KUTOKA LONDON"

 KUDADADEKI MDADA HUYU NI HATARIIIIIII" MBUTA NANGA" HABARI ZAKE NITAWALETEENI SOON BAADA YA KUWARUSHIENI MAMBO YOTE YA USIKU WA SHOW YA DIAMOND IN UK'READING PAMOJA NA NEXT DAY AT CROWN PLAZA !




 MBUTA NANGA" MBUZI NI YA NINI KAMA SIYO YA KUKALIWA NA KUKUNA NAZI''

 WEWE CHEKA TU DANCER WETU KWANI KUFANANA NA DIAMOND KUZURI JE"ONA DIAMOND HAPA NA KIFUA CHAKE WAZI YANI FULL TOCHI KUMULIKAAAA''MBUTA NANGA!!




 JAMANI MPENI VIUNGO TARATIBU KWANI ANAWEZA KUZIMIA STAGE BUREE"



 KUDADADEKIIIIIIIIIIIIIIII'''NIMT*MBE NANI ''X2 a.k.a. NIMPENDE NANI " HAHAHAAA' WATU WALIANZA KUSEMA WEMAAAAA,WEMA'WEMAAA!!


















 MWAUONA HUO ULIMI,ALAMBA ,ALAMBA TENA''X2'MBUTA NANGA!!
 NILIKUWA NA JIPEPEAJEAJE HAPA BAADA YA JOTO KUZIDI MLE NDANI"


NATAKA KULEWA LEO ,NATAKA KULEWA LEO " MBUTA NANGA MPAKA ALETEWA JD ON STAGE 'CHEZEA SHABIKI ZA DIAMOND ZA UKWELI ' HAAMBIWI MTU ASIENDE SHOW YAKE HATA SIKU MOJA IKIWA SIYO MTU KUAMUA MWENYEWE KUTOENDA'MSICHANGANYE MAPENZI NA BIASHARA''
MSISAHAU KURUDINI TENA NYOTA ZANGU'MORE PHOTOS TO COME" Flora Lyimo'mpiga picha wenu wa ukweli 'simmeona vile picha zinatakiwa kuonekana Stage eeeee" ikiwa una shughuli yako wewe wasiliana nami on Whatsapp +44 7787471024' Karibuni sana"

1 comment:

  1. Wasanihii wa tanzania wataendelea kuto heshimiwa na jamii inayo wazunguka kwasababu ya wao kutojiheshimu
    Ila ikumbukwekuwa wale wanao jieshimu wanakosa heshima zao kutokana na nazile tabia mbaya wanazo zifanya wenzao.

    ReplyDelete