KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 25 June 2013

BY FLORA LYIMO ~ MAHARUSI WENGINE WALOMEREMETA ON 22/O6/2013 NDO HAWA ''

 Romantic time'' hapa ndo panakuwaga patamu eee!!
 Shikilianeni mgandiane haswaa''mbuta nanga!!

 Keki time' inasema yote jamani hata sihitaji kuandika anything!! 


 Mama na Mwana pendeza sana wapenzi''

 Vitu vya kuiga mwaviona ee'' chezea Safiyah"
 I DO ya Nguvu haswaaa''  Habari ndo hiyo mtaisoma japo mmenuna!!

Kiatu cha Safiyah Mkamba ndo hicho a.k.a. Muke ya Muzungu Gorgeous Shoes and look so comfortable''
 Fab' and mmetokelezea ipasavyo haswaa!!
Wishi nyie all the Best MR & MRS'' Mungu awabariki na Ndoa yenu muweze kuishi ipasavyo na vile vile isiingiliwe na Mtu '' 
Harusi hii ilifanyikia Matawi yale ya kule Ohio''na the Gold hand wa maandalizi yote from Wedding Gown ,Venue ,Decor and Food ilikuwa ni kazi ya Mother ( Mama )In-low  wake,yani kwa kweli hiyo ni Blessing tosha tiyari 'Well done Mama"

No comments:

Post a Comment