KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 25 June 2013

FLORA LYIMO FASHION DESIGNER OF UK -LONDON WEEK IN'' TO SHOW YOU WHAT SHE CAN DESIGN AND YES KICHAGGA ZAIDI' MBUTA NANGA!!

 Flora Lyimo Fashion Design 'mwenyewe kimuonyesho wa Private zaidi kwa Kitenge cha mtindo ulotulia usiotaka mambo mengi ''kwanini shida wakati Raha zipo"

Msahau kwao ni Mtumwa....Mbuta Nanga'' sasa hivi ndivyo Uchaggani tunavyovaa tukiwa tumetulia au kuwa na wageni home na mara nyingi siku za Jumapili Tukila machalari na kunywa Mbege zetu''Anyway'' Flora Lyimo Designer yupo tiyari kukutengenezea any top to go with Mfungo kama hivi hapa pichani kwa bei powa na kwa chaguo lako'' Watu wa Majuu na from Tanzania tusisahau Mila na Desturi zetu jamani '' Mwanamke Khangga na Kujiamini" FLFP"

2 comments:

  1. Mbuta nanga jamani huyu JESTINA GEORGE Kazidi umalaya jamani anatoka na wanaume tofauti huku bongo yaani anatia aibu mama nilikutana nae kwa mganga mwanamke mchawi pia alikuwa kavaa baibui jeusi na ushungi yaani inasikitisha. Mama hampendi huyo bwana huyo meru anatuambia anamtumia tuu hampendi yeye anapenda vibosile hapa mujini. Mwanamke alimuua Peter kwa uchawi mungu atamuadhibu sana huyu malaya anajifanya kawini baada ya kufungua kiduka uchwara mshenzi sana huyu mbuta nanga tunafurahia unavyomchambaga hapa mujuini tuna mchora tuu anaparamia mashoga ambao hata hawampendi.

    ReplyDelete
  2. the best Tanzanian designer in UK London,flora lyimo designer 'ila flora usiachie macomments kama hii ya matusi kwa watu usowajua ,hawa ni mamburulas wanataka kukuharibia siku yako na pia wateja wako kama mimi apo ,kutokuingia kwenye hii blog yako...tupa kule my dear ,ni ushauri tu''

    ReplyDelete