KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Wednesday, 19 June 2013

BY FLORA LYIMO ~PICHA MLIZOTAKA NIWAWEKEENI NILIMPO MCHANA CHANA NA KUMNYOFA LIWIG LAKE JESTINAPETINA NDO HIZOOOO'''UWIIIIIIIIIII''HATARIIII'MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO 'AKIWAONYESHENI WIG ALOMNYOFOA HATER WAKE'AISEE USINICHOKOZE NIKIJUA NINAHAKI YANU NA KUNIHARIBIA KWA MARAFIKI ZANGU' PIA USIWAONEE MARAFIKI ZANGU' HICHI SIYO KITU CHAKUJIVUNIA 'ILA NI KITU CHA KUWAONYA WALE WANAOWACHAFULIA WENZAO MAISHA YAO ' KWA WIVU NA FITINA'' ALINIWEKEA FITINA NIKAKOSANA NA MABEST FRIENDS WANGU 'SASA ALICHOAMBULIA NDICHO HICHII''
HII SIKU 'KUDADADEKI NA UNAYE NICHOKOZA USIJE KUNITISHIA ETI SHE IS MY WIFE 'LAZIMA NIMLINDE NOW.ULIKUWA WAPI HAPA? SI ULIKUWA NA WIFE MWENGINE 'SASA UMEMUACHA ALAFU UNAKUJA KUMTISHIA FLORA LYIMO .SITISHIWI MIE MWANAMKE NAJIAMINI NA NIMESIMAMA IMARA 'IF WEWE NI MWANAMME MZURU NA UNATAKA NIKUHESHIM NENDA TANZANIA KAWAOWE MACHANGUDUA WOTE 'UWAJENGEE UWAPE KAZI WOTE NA SIYO KUMUOWA CHANGUDOA MMOJA ALAFU UJE KUNITISHIA UNA PESA UNA HILI UNA LILE'' NAKUAMBIA TENA UKITAKA NIKUCHAMBE CHIMBA KABURI LAKO KWANZA ,MAANA HUTOZIMIA UTAKUFA HASWA 'MBUTA NANGA'

 HAPA NDO MKEKANI MWEKUNDU BASI HAPA SIKU HIYO ALIVYOKUWA ANAJIRINGISHIA HAPA UTADHANI SHUGHULI  ILIKUWA YAKE'HATER MKUBWA NA MCHONGANIFU WA KUOZA AISEE SITAKI NIANZA KUKUMBUKA ZAIDI'WACHA NIISHIE HAPA , HAYA NI MAUCHAFU YAKE  NILIPOMCHANIA CHANIA MY BIG HATER NA MNAFIKI MKUBWA' BUT I WONT DO IT AGAIN KWA MTU YOYOTE 'MAANA NINEWEZA UWA BURE NA PIA SIKU IZI NIMEJUA DAWA YAO NI NINI' KWANI KUNA WENGINE HATA UWAPIGE VIPI HAWATAKOMA 'ILA SASA MAKUBWA PIA YAMKABILI'NAMUACHIA MUNGU NOW BUT HATERS DONT DRIVE ME IN TO IT "
HAPA NINGEREKODI EEE..YANI 'ETI MTU ANAJIFANYA YEYE NDO YEYE KISA ANA HILI NA LILE AU YEYE NDO WAMUJINI''NAKUAMBIA BASI WAVIJIJINI NDO MAMBO YOTE TENA TUKIPITA MSIMAME TUPITE HASWAA''

Kwa kweli was a night never ever to forget kabisa!!
Don't hate and Unafiki wacheni 'hii ndiyo ilokuwa dawa yake kwa HUYU HATERS NA HATERS WOTE ,UFITINA NA UNAFIKI HASA UFITINI KWA BEST ZANGU' AISEE BAHATI SIKUWA NA KABUNDUKI" HABARI NDO HIYO 'ILA NARUDIA TENA SIYO KWAMBA NAJIVYUNIA NILICHOFANYA ,NI KWAMBA NATAKA WALE MNAYO HII TABIA MUACHE 'MAANA MATOKEO YAKE NDO UTAJIKUTA UNACHANWA CHANWA HASWAA' NA HUKO ALIKO SASA HIVI BONGO YANGU MACHO MAANA WALE HAWAMJUI ALIVYO MNAFIKI NA MFITINI MBUTA NANGA!!

8 comments:

  1. SAMAHANINI KWA WALE WOTE MLOACHA COMMENTS ZENU NYINGI NA ZA MATUSI...SIKUZIACHIA KWA SABABU NIMEONA NI BORA MNISOME NA HABARI MSHAIJUA INA MHUSU NANI ''SO MATUSI MPELEKEENI KWAKE MNAKUFAHAM..NA LININE NI KWAMBA SINA MUDA WAKUJIBU WAFU YANI WATU NISOWAJUA MNAOACHA COMMENTS ZENU KIVULIVULI''' STAY COOL AND FIKIRIENI JINSI YA KUIJENGA NCHI YETU TANZANIA NA PIA KUIOMBEA AMANI NA WANAOKUFA KWENYE MIKUTANO ISOKUWA NA ULIZI NA MAENDELEO YAKUMFAA MWANANCHI WA TANZANIA'' R.I.P. NDUGU ZETU..I JUST WISH HAMKUWA MMEKWENDA HUKO'' SIASA NA MIKUTANO JAMANI TUEPUKENI ''NI HAYO TU'' RUWA MANI''NGASUO NAWI '''

    ReplyDelete
  2. G ZANGU HAZIFANYI KAZI ZIMENIGOMEA ..MBUTA NANGA...

    ReplyDelete
  3. mbuta nanga tunaomba habari ya mange kimambi wewe ni msema kweli yule bibi ni bully kwa kweli nakuaminia wewe ndio mkombozi wetu tusaidie sie wanyonge anaotutukana kila apendapo

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wewe Huo Ndio uchonganishi Kwa kweli,unataka Florah Ndio aonekAne mbaya Kwa ajili ako?embu achana na maisha ya visasi mama du,kaa chini Angalia maisha yako na familia yako...

      Delete
  4. mbuta nanga flora lyimo wewe kiboko yao..yani kumbe ni ukweli ulimpiga jg 'nilisikia nikadhani ni uzushi tu''uwii' unatishaaaaaaaa!!

    ReplyDelete
  5. hahahaaaaa ,chezea wewe mchagga hawakujui eee,,top in town mwenyewe 'I love the look and ugomvi siyo type yako ''ila flora wakikuandama piga uwaa..nimekipenda kichapo ulichompa maana yule mwanamke ni mfitini wa ajabu na sasa anavizia shuhuli za watu na kutafuta marafiki wapya bongo hata kwa Doreen hajaalikwa kajialika mwenyewe'habari ya mujini ndo hiyo tunasubiria arusi''

    ReplyDelete
  6. hahahaa flora lyimo hujatulia kabisa ,eti meru wake akaowe machangudoa wote na asiowe mmoja..mbuta nanga kyelewomi'''umeuwaaaaaaaaaa ...

    ReplyDelete
  7. Jestina malaya tuuu tena malaya mkubwa nimemuona protea na mheshimiwa kaja kuuza uchi wake bongo huyu malaya asiejua hili wala lile babu inahuuu mjini anajishaua na kichoo nyuma ya meru.

    ReplyDelete