KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 25 June 2013

FLORA LYIMO FASHION POLICE OF 25 /6/2013 CHANGUDOA WORKER GO TO RACHEL TEMU...HEBU MUONENI ALIVYO CHAFUA HARUSI YA DOREEN a.k.a. MUKE YA MIKE MZIRAY"

Hapa kuanzia kushoto ndo Rachel Temu...akiwa kwenye picha ya pamoja na B'Harusi Doreen na mmoja wa walofanya kweli ajabu' yani nyie tizameni wenyewe hapa alafu mtaniambia maana mimi nikianza kumporomoshea mambo huyu alotimuliwa Marekani na kurudi Bongo hana kazi wala chochote cha maana chakujichekea wenzake ''ila''kuingilia Maugomvi ya watu yasomuhusu hasa wengi mlimuona alivyo post Picha zangu kwa wall yake Facebook na kuniblock bila sababu yoyote huku akiwa kama kuku alokatwa shingo, mie sitaki kumjibu hapa leo kwa yale aloyaingilia'' sasa basi wacha nimjibu kama wale wengine wachafuaji wa shuhuli muhim za watu''

Hii Harausi ilikuwa na dress code ya White and perple ' sasa hata kama ulikosa hizo dress code siyo mbaya kama ulialikwa unavaa kiharusini na kialikwa '' siyo unavaa Nyeusi na Nguo kama umeiazima Bibi yako  yani hata Mama  haitampendeza ni bibi '' au wale Wasichana Machangudoa ambao wanakwenda kwenye mitaa ambayo wateja wao wanapendelea Wamama watu wazima..sasa yeye kavaa hivi iliasikose wateja mitaa hiyo ya Machangudoa '' hivi hakuona aibu alipoingia na kukuta wenzake walivyokuwa wana waka waka na magauni ya kisawa sawa ya ukweli haswaa''
Tena hapa anazubutu kwenda kupiga picha  ya pamoja na waliovaa Ki Hollywood 'angalia picha ilivyoharibika hapa kwa linguo lake lichafu la kibibi msichana mdogo kama unavyojiita leo hii kwenye Top Harusi kama hii utavaaje hivi au ndo hata hakualikwa jamani'' alikuwa anaelekea mitaa ile ya soko la machangudoa watu wazima ni njia alokosea tu'' Mbuta Nanga"
Anyway Ukiwa umealikwa Harusi ambayo ushaona mwanzo watu walivyovaa  na pia ushapewa dress code kama umekosa kuvaa kiharusini bora usienda maana unakwenda kuchafua na kuwaharibia maharusi Picha zao na Siku yao''yani hukufaa hata kuonekana mle ndani na uchafu kama huuu'' BLACK ''HASA ISOKUWA NA MVUTO WA HARUSI BALI WA MASOKONI Ikiwa mmealikwa AVOID kabisa ''sasa Jifunze kuvaa na siyo kujifunza kuingilia miugomvi isokuhusu'' jionee aibu camera hazidanganyi Rachel Temu of machangudoa cheap mitaa'
Now Nyota zangu you can have your say ''unaruhusiwaaaaaaa!!

8 comments:

  1. ni kweli flora lyimo fashion police wetu wa ukwee hujakosea yani kachafua haswaa,afu rachel mdomo unakunukaga sana ulivyokuja kukaa kwenye meza yetu tulitamani tukuachie meza mwenyewe' nini kunuka mdomo hivyo''

    ReplyDelete
  2. AHAHAHHAHA EEEHIYAA NIMEONA NIANDIKE KWAHERUFI KUUBWA SAANA WAJAMENI MNIELEWE TUU,HUYU MSHENZI MNAMUITA MSICHANA MDGO WAWAPI HUYOO CHANGUDOA.ALAFU NINIKIBAYA NA YEYE MBONA AMEKONGOROKA SAANA WAJAMENI HAKUNA CHAKULA AU ANATAKIWA AKACHEKI HAFYA YAKE,ANAMINYOO SUGU AU TEGU,MAANA INAMNYONYA DAMU TARATIBU SAANA,NAKUMBUKA SANA ALIVYOKUANIKA FCBK WAKATI ULE ALIKUTUSI JE MPAKA NILISHANGA,WAKATI FLORA LYIMO ULIKUWAGA UNAMUWEKA HUMU UNAMSIFIA MASKINI YA MUNGU,NIKASHANGAA IMEKUWAJE LEO RACHEL TEMU UNAMTUSI FLORA WETU .SHETANI WEEE UMESHAGOMBANA NAWATU MILIONI SASA,WIVU CHUKI UMBEYA UMEKUKAA SASA UMEBAKI KUJIPENDEKEZA KWA HAO MASTAA UCHWARA WAKO,WOTE WANAKUKIMBIA NA HAYO MENOKARANGA YAKO ANANUKAGA MDOMO SAANA MDAU HAPO JUU UKO SAWA KABISA NIMESOMA NAE HUYO CHANGUDOA LIKIJA MAHALI LINAJIDAI LINAJUA KILAKITU DUNIA LINAONGEA NAKUCHA HARUFU MBAYA SANA YAMDOMO AKITOKA KILA MTU ANABAKI KUHEMA JUJUU MAANA HEWA ANAYOACHA NIBALAA SIJUI NINI KAMUONE DOCTA RECHO HUO MDOMO KUNUKA SIOKAWAIDA ,UNATIA AIBU SAANA,KWANINI USIFATE USTARABU WADADAKO MTU MZURI SANA.WEWE RECHOL KUTWA KUANIKWA MITANDAONI,ULIMSHADADIA MUKE WAMUZUNGU SAANA NAMITUSI YAKO ILA ALIKUKOMESHA SHENZI WEWE,UMKOME FLORA WETU NAUKOME KUPENDA KURUKIA MAMBO YAWATU MBWA MWITU WEEE WANAUME WANAKUKIMBIA WOOTE WAMEKUTOMBA HOVYOHOVYO NAMANDE ULILIWA BISHAA NIKUONESHE USHAHIDI SHETANI WAKIKE WEWEEE,NIKUSIKIE UNAJIBU UONE CHAMOTO MPAKA USHAIDI NTAMTUMIA FLORA HUMU WAKUANIKE UKOME,UMEKONGOROKA KAMA NINI SIJUI KUVAA HUJUI NANGUO ZENYEWE HAZIKUKAI SAWA ULIVYOCHOKA MXXIIIIIII SHENZI WEEEE

    ReplyDelete
  3. Kumalamamayake huyo rachel hana lolote flora asikushughulishe ,yani ni mchafu limebakia kulala vibarazani baada ya kutimuliwa lilikokuwa linaishi likaja kwangu na maumbea nikalitolea nnje'' malaya mchafu mnuka mdomo kama kundu la nyani''sasa harusi unafikiri lilialikwa basi'''halikualikwa na ndo maana likajikuta hata nguo halina'msunyooooooooooooooo"

    ReplyDelete
  4. Hivi haka ndio kale ka mwanamziki

    haka ndio kanakomzalilisha dadaake Hoyce


    Hebu katupishe njia

    ReplyDelete
  5. Ila kakomaa huyu dogo

    ReplyDelete
  6. majangaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa,,majaaaangaaaaaaaa' hahaaa ,flora lyimo wewe ni kiboko yao hata wasemeje ...I love it that umeweza kupata picha yake huyo Rachel temu domo kunuka mavi'na harusini alikuwa anasema picha zake zifutwe kwani mbuta nanga akiziona nitakuwa wa kwanza kuwekwa kwenye kile kiblog chake...sasa kumbe anakujua wewe ni msema kweli na alivaa ushafu..na sasa ni zamu yake tena flora ninazo picha zake za uchi akimnyonya mboo le mutz........will send them maana hata lemutz ndo alinitumia kwani yeye ni rafiki yangu sana ila..usitoe my email pls'''love you flora lyimo muke ya African king''

    ReplyDelete
  7. jamani flora msamehe bure,najua anajuta kukuingilia..kwani kama mwanamke asingeingilia mambo yako ya kubakwa na Godbless Lema'' yani hata yeye kibao kinaweza kumjeukia,,,flora nakuomba endelea na mambo yako na muachie Mungu 'kwani huyo Rachel sasa hivi bongo hana maisha kabisa napia nikagonjwa tiyari'' mimi ni rafiki yake wa karibu nakuomba flora msamehe bure ''asante''

    ReplyDelete
  8. haahha eti wewe fashion police''uwiii...flora lyimo naona ufume mibegi yako hicho ndicho you are good at doing'huwezi kumkosoa yeyote kimavaazi''ndiyo hakupendeza sasa ina huuu...

    ReplyDelete