KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Friday, 21 June 2013

BY FLORA LYIMO~ THIS IS FOR YOU TEDDY KAEGELES WORLD ""


TODAY I'M LOVING: MISS FB OF FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG. - *IF YOU LIKE HER DESINGS MTEMBELEE KWENYE BLOG YAKE... * *INGIA **www.missfbknitwearlyimo.blogspot.com*
 
Flora Lyimo CEO Mwenyewe na simama hapa Imara nikijivunia my Girl hapa jamani she is a Dada and Mtanzania wa Ukweli ambae hata Ndege angani wanaruka wakiliimba jina lake'' she is so Supportive and the kind of a person you will die to do anything for"And you know wapo wengi ambao wanajijua wapo kama huyu Dada yangu yani nikipata tabu wao wako wakwanza kunijulia hali ,nikitukanwa wao ndo wanalia'BLESS THEM" I so Proud to have nyie kama Watu wangu wa ukweli' Thank you so much my Blogger ''Star''Mwenza let's hope Urafiki na Ushirikiano wetu huu utaishi nasi Milele Amen' Ruwa Mangi'

No comments:

Post a Comment