KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Thursday, 27 June 2013

FROM FLORA LYIMO LONDON HOME'' I LOVE TO SEE NCHI YANGU TANZANIA IKIJIWAKILISHA HIVI JAMANI''MBUTA NANGA!!


  1. FLORA LYIMO MTANZANIA HALISI AIPENDAE NCHI YAKE KUPITA MAELEZO" I'M SO PROUD OF MY TANZANIA NA RAIS KIKWETE NA RAIS OBAMA KWA URAFIKINCHI WAO ' KWANI HIVI NDIVYO TUNAVYOTAKA KUISHI DUNIANI" LETS HOPE KUTAKUWA NA AMANI NA VILE VILE KUTAWEKESHWA MACAMERA YAKUWAMULIKA NA KUWANASA WAHARIBIFU WOTE WANAOTUHARIBIA NCHI YETU HASA SISI WENYEWE KWA BAADHI YETU KUWA WEZI ,MIJAMBAZI YA NGUVU ISOJALI MAISHA YA BINADAM KABISA'' I HOPE ULINZI ULIOWEKWA KWA UJIO HUO WA OBAMA LEO HII  KUKUWEPO DAIMA IN TANZANIA 'AMEN' ''RUWA MANGI'
    Photo: Karibu nyumbani Rais Obama. Karibu Moshi kunywa kisusio. na mbege.bila kusahau machalari Mbuta nanga.
     Karibu nyumbani Rais Obama. Karibu Moshi kunywa kisusio. na mbege.bila kusahau machalari Mbuta nanga.

    Hapa kwenye Picha hiyo ya Mdada huyu ni at my London Home' yupo Marekani na anatuambia Machache kuhusu Utembeleaji wa Rais Obama kwenye Nchi Tatu za African zikiwepo moja wapo ni Tanzania' Huku huyo Dada akiwa amelivaa Vaazi lake ukidhania ni Flora Lyimo Design' Linafanana ee,Take a Look at Flora Lyimo Designs' kwenye picha za chini" Anyway hakuna kitu napenda kama kuona hivi kwenye TV au mahali popote Tanzania yangu ikijitambulisha na kuwakilisha'' I hope tutatembelewa na Wengi na Vile vile sisi wenyewe kama Watanzania kujihusisha kwa Mambo mengi ya Kidunia ili kuiwakilisha Tanzania zaidi''kwani naamini Biashara ni Matangazo na vile vile ni jukumu letu kama Watanzania tuipendayo Nchi yetu na Maendeleo kufanya hivyo hasa Mamba yaliyo Mema yakujenga na siyo ya kubomoa" Flora Lyimo'
     Mama Africa'Mbuta Nanga' Kitenge wear design by Flora Lyimo'

     On sale now wahini nanyi mva Kitanzania Zaidi' Mbuta Nanga' habaki mtu nyuma Flora Lyimo Design yupo Macho na kuwarushieni mitindo yote kutoka Ulaya kwa bei powa''
     Mwaona eee''yani unatakiwa kuvaa nguo zisizokunyima Uhuru wa kufanya chochote wakati wowote'
    " Flora Lyimo Nimetuliaje 'ukizihitaji wewe usichelewe chelewe chukua namba hii +44 (0)7787471024 piga sim au WhatsApp'Karibu /Welcome'

No comments:

Post a Comment