KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Thursday, 18 July 2013

BY FLORA LYIMO~ ALBUM (TWO ) YA VITU VYA MKOPO KIBANDANI KWA SHEILA FASHION DIVA a.k.a. SHEILA FRISCH LOUISA ALIVYO MTAPELI FLORA LYIMO 'KAJAZA KIBANDA KWA MTAJI WAKE FLORA SASA MWAKA HALIPI JUZI JUZI KACHUKUA MABEGI PIA KIMKOPO AKIULIZWA ANASEMA HALIPI?'''JAMANI JIHADHARISHENI NA HILI TAPELI 'MBUTA NANGA!!






 Mwaviona jamani ee..hivi ndivyo vilivyo na vilivyo Design 'niwa''sasa Mpumbavu kaenda kuvibadilisha sijui ndo tangia mwanzo alikuwa keshajua ananirusha na kuvibadilisha watu hawawezi kujua viatu kavitoa kwangu ''sasa wamejua na vitu vingine vingi umejaza kibandni chako ni vyangu sema vingine ushalipia is ok''siwezi kuviweka hapa in picha but 'usione Mtu anakusaidia kama Mdogo wake alafu unadhubutu kumtapeli na kumjibu kuharisha''Mungu ni Mwema na soon vitakutokea puuani vya Rushwa na Wizi haziachi kumtokea mhusika puani''

 Jamani kwa kweli mtanisamehe Buree,,Maana niliambiwa nisimuamini kumpa Vitu akafungue Kibanda chake anachokiita Duka kule Bongo harudishi vitu vya watu basi mimi nikapuuza na kusema wacha nimpe maana inawezekana pengine wanamuonea kumbe wanasema ukweli mtupu '',,Mimi sasa nashotaka Sheila ni Pesa ulizouza Tangu Mwaka jana za Viatu na wewe mwenyewe uliniambia ushauza na nikupe my Bank Account uniwekee pesa zangu 'mara waanza kubadili maneno sijui nakudai £20 ,£100,£300,mara sikudai kitu ''ikiwa unaona mimi chiz kama ulivyoniandika na kuniita wewe mwenyewe na ushaidi upo ,basi kwenda Mahakamani kwenda kuyasema isiwe tabu kwako na kwangu ndo umefika maana kwa Ukweli na Ushaidi huniwezi Bibi''utasema mauongo yako mwisho wa siku  msema kweli yupo na camera yake haidanganyi kabisaa''' na picha ukiwa umebebana na mizigo yangu zipo na ukijichagulia mwenyewe Liverpool Street zipo''sasa  na za Dukani pia zipo hivi nimetuma Mtu akapige na Picha tenahuyu Mtu kasema mwenyewe alinunua Viatu hivi '' Unashinda  na Top in Town sasa kitakutafunaje'' wewe endelea kufanya yako sasa yangu nayachukulia Sheria'' Tapeli ,Mwezi na Jambazi vyote hivyo nitu vyakuangamiza pia'' now lets wait and see''  Sina Muda wa kukuambia tena my Bank Account unayo na Pesa zangu zote na zitaka za Vitu na wala sikuulizi faida...na Mabegi yangu ya Juzi juzi hata sidhani kama Dukani ushayaweka sasa nayataka now''Rudisha kila kitu ambacho hujauza kasoro Viatu hivi ambavyo umeshaviharibu kwa kuvitobolea upumbavu wako''Design  vya kwako na wacha kuharibu Design za wenzako'''

YASINGEFIKA HUKU WALA KUJULIKANA NA WATU KAMA UMECHUKUA MKOPO KWA FLORA LYIMO NA KUKATAA KULIPA '
Nimekuuliza vizuri kwa kukutumia my bank account kama ulivyoniambia nikutumie now uweke pesa zangu sasa umeanza kunizungusha ? na wazi kwamba hulipi ? Mpuuzi kweli na mtapeli namba moja in the World nimekuuliza vizuri na ukanijibu Upuuzi wako sasa Ndo nitakuonyesha Mimi sio wale '' Kawachezee na kuwatapeli wengine lakini hapa Mama Andika umeumia na kabla hujaanza kumrusha mtu vitu vyake tena ulivyojaza Kibandani wauza 'Fikiria Mwizi anaposhikwa na alivyoiba hufanywaje'' ni hayo tu kwa sasa'' wacha nikahesabu pesa mie''wewe hesabu matusi maana hujambo na huku hata kuandika ni zero''unaharisha na mdomo badala ya matako na ushajua kulijenga tako lako au limezibaa" Mbuta Nanga!!

No comments:

Post a Comment