KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Wednesday, 10 July 2013

BY FLORA LYIMO ~ DAY ONE YAKUFUNGA'' 10/07/2013 ENJOY WIMBO HUU AND WISHING YOU ALL MY FRIENDS EVERYWHERE NA HASA WALE WANAO FOLLOW THIS BLOG ' RAMADHANI MUBARAK!!

 Flora Lyimo and her DDF Rhoda'' Love you sana my Girl and you know what'' Bila wewe Ngamanyasepfo ndao''Tanzania is our second Home and we love it kama tunavyojipenda na kupendanaaa''Ruwa Mangi'' Pia Tunawatakieni Ramadhani Njema to our Friends wote na Waislamu wote ambao wanafanya kweli ''
 Wazazi are the Best thing in The World 'bila wao tungekuwa wapi' Bless Nyie Wazazi wetu''Mbuta Nanga"

HABARI NDO HIYO BE BLESS ALL'' PICHA HII KUTOKA KWA MY SHOSTITAMU NUSRAT ''
Jamani hata Mimi nimefunga ila nitajitahidi sana maana na hili joto ni nomaa''
Jamani huu Wimbo I hope mtaupenda kama mimi na pia utawasindikizeni All the way ''hadi kwenye Sherehe za Kumaliza Mfungo'' Yani full ku'Relax and Enjoy your Life'' FLFP''

No comments:

Post a Comment