KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 2 July 2013

BY FLORA LYIMO ~HEBU ONENI HAWA WATOTO WAKITANZANIA ULAYA ON 29.6.2013 ' I WOULD LIKE TO DEDICATE THIS SONG TO HAWA WATOTO WA WILI QUEEN &KING OF TANZANIAN AZONTO DANCE FOR KIDS 'MBUTA NANGA!!

 CHEZEA YEYE ''YANI HUYU MTOTO NI KAMA FLORA LYIMO FASHION POLICE' Akiingia ukumbini au Club hajali kama kuna watu au hakuna .yeye akute kuna nyimbo zake hakai chini kabisa atacheza mpaka majogoo ya wike' na anapocheza usimzuie kabisa yani she was dancing bila hata kujua kuna mtu au kitu nyuma yake wewe you have to make way for her tena unakimbia haswaa maana anavyocheza siyo mchezo wa kinyonga ni mchezo wa kunyonga haswaaa'' na Mavaazi yao on POINT '' Weldone to Wazazi wao jamani hasa Mama zao '' endeleeni kuwavalisha na kuwaachia huru Watoto wenu kujifunza kucheza kwani hiyo ndiyo mojawapo ya kids mazoezi'' Alafu Mimi naona tumpe Jessica hii kazi maana she can do it'' yani kina Mama wa Kitanzania UK mnafanya party kila Mwisho wa Mwezi ili watoto wenu waje kucheza kwa pamoja na watoto wenzao na siyo kukaa manyumbani tu'' lets do Tanzania Azonto for Kids in UK'' Ningependa kuja namimi kujiunga kuwapigeni picha Only £5 kwa Mtoto na ukiwa una zaidi ya watoto wawili basi unalipa £15 only '' hiyo ni ya wewe kuja  nao ,mtakula ,kunywa na kucheza hadi saa hizo mtakazo ambiwa kuendana na ukumbi '' na picha mtapewa ila ikiwa pia hutaki picha zako zikuwepo kwenye Blog hiyo ni chaguo lako siyo lazima'' kwa wale ambao wapo Free na Maisha yao pamoja na Watoto wao kama Hawa hapa 'Basi wao ndo watakao itingisha Blog yao ya Flora Lyimo Fashion Police Blog' lets Furahia Maisha jamani kwani yamekuwaje mafupi'Mbuta Nanga'' Anyway lets me know what you think and mtafuteni Jessica for that' I think She can do it 'pia Kivyake vyake you know how Good she is at kuandaa Party's RIGHT"




 CHEZEA YEYE''UWIII JAMANI SHEINAZ NAMUOMBA ''' I JUST LOVE HER SO MUCH ''BLESS YOU BABY GIRL''


 LET ME SHOW YOU MY TANZANIA AZONTO'''MBUTA NANGA!!



 NOW IS THE QUEEN AND THE KING OF TANZANIA AZONTO FOR KIDS'' WAKIWA UWANJANI KWA PAMOJA'YANI UWANJA ULIKUWA WAKWAO WAWILI TU'' HAHAA'

 TIZAMENI MAVAAZI YAO NA MUONEKANO WAO ..KIDS FOR SURE'' WATOTO WANAVALISHWA KAMA WATOTO NA MAVAAZI YALOTULIA 'SIYO YAKUWABANA BANA'' SUBIRINI MUONE ZA FLORA LYIMO DESIGN FOR KIDS  ''COMING SOON ''





 HAHAHHAAA,HAPA ANACHEZA SIYO KAANGUKA''UWII WATOTO HAWA WALINIPAGAWISHA MPAKA NIKAJISAHAU KUNASA WATU KWENYE SHUGHULI HII YA MR & MRS MATONDA THEIR TWINS BIRTHDAY PARTY''

Hhahhahahahhaaaa,, sijawahi kuona hiii''yani ni mpya ya mwaka 2013 'Hongereni sana Mama wa Watoto hawa '' Happy Kids ever 'Stay Bless Always' Now dont forget to FOLLOW THIS BLOG' so you wont miss the next Photos'' Mchezo bado unaendeleea ENJOY YOUR DAY AND THIS BLOG''FLFP'

5 comments:

  1. wazo nzuri sana flora lyimo na picha pia nimezipenda ,,kweli wewe unaakili sana hasa za biashara mchagga wewe ni nomaa na upo juuu ''

    ReplyDelete
  2. mbuta nanga! hao watoto wamenipa raha sana, hongera FLFP MBUTA NANGA

    ReplyDelete
  3. Hahahahaa ADELLA ,umeona eee..yani HARA HASWAAAAA..THANKS KIPENZI NA KARIBU TENA'' FLFP MBUTA NANGA' Nakupendaje sasa''

    ReplyDelete
  4. Anonymous 18.27. THANKS SANA MY DEAR,,YANI MCHAGGA NAMUDA WAKUTAFUTA PESA NA SIYO KUTAFUTA MATUSI NA KUYAHESABU''' Much Love na Karibu tena my dear''

    ReplyDelete
  5. Na nikazurije sasa....cheza mama cheza..life is good baby girl.

    ReplyDelete