KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 2 July 2013

BY FLORA LYIMO ~ KWA HERI RAIS WA DUNIA' PRESIDENT OBAMA AND MKEWE FIRST LADY MICHELLE OBAMA WAONDOKA TANZANIA LEO THE 8 DAYS AFRICAN TOUR COME TO END''


President Obama and first lady Michelle Obama board Air Force One as they prepare to leave Africa at Julius Nyerere airport in Dar es Salaam, Tanzania. During his one-week trip, the president courted African business leaders and announced new trade initiatives to open up East Africa's markets to American businesses''

KWAHERI YAKUONANA'' WAGENI MWAKARIBISHWA TANZANIA HAKUNA MATATA'

Kwa heri Rais wetu na karibu tena Tanzania , Sasa kilichobakia ni Kuudumisha Upendo huu tulioonyeshwa na Rais Obama ' kwani Ujuo wake kwa Nchi yetu Tanzania ni waupendo ,basi na sisi Ndugu Watanzania Tuzingatieni UPENDO 'TUPENDANE KAMA VILE OBAMA ANAVYOTUPENDA' Mbuta Nanga'' Chamechenyi sana Wandu wako '' Hongereni sana kwa kuweza kuufanikisha Ujio huu wa Rais wa Dunia a.k.a. Obama Nchini mwetu Tanzania''inaonyesha kwamba TUNAWEZA!! Ruwa Mangi , Flora Lyimo Mtanzania Halisi aipendae Nchi yake kupita maelezo I'M SO PROUD OF MY TANZANIA''

No comments:

Post a Comment