KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 1 July 2013

BY FLORA LYIMO ~ PATA KILA KITU NA KILA MTU KWENYE SHOW YA T.I.D MNYAMA UNYAMANI NDANI YA THE PRIDE OF TOTTENHAM 29-6-2013 IN LONDON "

 Mnyama Unyamani anaimba akiruka eee''chezea yeye"mbuta nanga!!




 Chezea aliyekuja kwa jambo moja na moja only ' Kumpa big support Mnyama wetu Unyamani' mbuta nanga chezea yeye "


 Makamuzi yakiendelea na waliokuja kwa jambo moja na moja only"

 Hata na wazungu walikuwepo Mbuta Nanga'chezea the Pride wewe''
 Dada lao lakishua a.k.a. Flora Lyimo Fashion Police 'kikazi zake zakuwanasa nasa ''dress in my own design' by:Flora Lyimo LTD' 

 Jotoooooooo''Flora Lyimo mwenyewe ,sitaki majasho hahahaa nilianzaje kuvua jacket fasta fasta/chezea JD'' Mbuta Nanga"
 Hhahahaa'' SEMA NIKUSIKIEEEE''Usiogope nakupenda bureeeeeeeeeee''hahhahaaaa.jamani hii picha inasema yote''haya Kaka nikusaidieje'mbuta nanga!!


 Jamani huyo Kaka huyuooooo'mwenye Miwani nyuma ya dada mwenye nguo ya blue nani anamfaham?''naomba muniambie please ninahabari yake nataka kuwapasha next time nikishamfanyia mauchunguzi yangu'wanted by Flora Lyimo Fashion Police''Mbuta Nanga"

HABARI NDO HIYO ''THE BEST PLACE TO COME AND AMBIZANA TARATIBU MKILA NA KUNYWA HUKU MKIJISIKIA MPO BONGO NDO HAPAA!!

1 comment:

  1. Thanks for the photos miss mbuta nanga" you look FAB''

    ReplyDelete