KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 7 July 2013

BY FLORA LYIMO ~ SPOTTED AKIELEKEA KWENYE PARTY ON 06/07/2013 '' DRESS IN AFRICAN PRINT LONG SKIRT AND MATCHING TOP DESIGN BY:FLORA LYIMO LTD''

 Proud moment ''yani Sote tumefurahia Flora Lyimo Design ''mwenyewe anajisikia powaaa''and that is what any Designer anatakiwa kushuhudia 'your Customers are Happy with your Work ''WANAKUKUBALI'' RUWA AIKA MBEE"


 Hapo sasa''mmeona mambo ya Dada yenu eee'' Mambo badooooooooooo''Mbuta Nanga!!
 Pretty and the Smile that say Nimekukubali Flora Lyimo Fashion Police and Designer''

Flora Lyimo Fashion Police and Designer wenu ndo huyooo'''Mimi apa na Big smile yangu inasema yote''' I CAN DO IT'' NA MUDA WA KUHESABU MATUSI SINA .SASA HIVI NINA MUDA WA KUZIHESABU PESA TU'' Pole zako Mja Ulichelewa kunizushia' sasa nishaapa kwa Mungu kuwa a Good Lady nikipenda nizeeke kwa Afya na kwa Roho safi hasa kwa wale wanipendao kwa Roho safi nami  nawapendaje kwa Roho safi sasa' na hapa sirudi nyuma  nasonga mbele na Mungu wangu So unabahatiiii'La sivyo 'Aisee sasa hivi sijui Picha zako hapa kwenye hii Blog yangu na yenu ya minaso ya ukweli zingekuwaje haswa' na zingekuwa na Wig la rangi gani'Mbuta Nanga'' Ona Mungu na Mama Bikira Maria wanavyonibariki kwa yale unayoyaharisha na mdomo wako''badala utumie Mdomo kwa kazi yake upate kubarikiwa kama wenzako wewe unautumia kwa kuharisha harisha ovyo ''matokeo yake ''Mimi yangu macho ''maana Wajinga ,Wajinga na Waja  kwangu na Roho zao mbaya tena za kutu nimewapotezea Kimnya Kimnya na wengine na Mateke ,magumi na Kila nilichoweza kuwadondoshea nishawapotezea  Tupa kuleee''Ruwa Mangi'' R.I.P. HATERS!!

No comments:

Post a Comment