KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 20 July 2013

BY FLORA LYIMO~HII NI KWA WALE WANUNUZI NA WAUZAJI WA FLORA LYIMO MKOPO EXPRESS OF LONDON ACCESSORIES!!

 ZA PATIKANA PIA KWA UREFU WAKO',NA KWA RANI YAKO '' WEWE NIPE ODA YAKO FASTA FASTA ''

 Hapa ukiona hivi ndo mzio umeshakaguliwa na your Fashion Police ''upo 100% kuridhishwa kwa Mtu yoyote ''Mnunuzi ,Muuzaji na Mvaaji '' Flora Lyimo yupo kuhakikisha Watu hasa Kina dada wa Tanzania wanakazi na kupata kubeba na kuvaa vitu vya Mnuso wa London ''Mbuta Nanga!!
Mzigo wa Vitu vya Ukweli '' 100% human hair ''Fupi na zakufaa kwenye Nnje ya Joto maana hakuna haja ununue zile ndefu kwa bie gali alafu urudi kuzikata tena,,so nawarahisishieni na pia kuwapeni ushauri mzuri tu''Aminieni Msema kweli wenu na Fashion Police wenu'' hizi unauziwa Fupi na kwa bei yakuridhisha hata mia unanunua ujiwekee utumie kwa Ham'' na zinapatikana Rau Madukani ''ikiwa hujaweka oda yako na Flora Lyimo '' huwezi kupewa kwa Jumla  au kwa Njia ya ''Flora Lyimo Mkopo Express''  kama huna mawasiliano na WhatsApp + 44 7787471024 basi nitafute kwenye Facebook Flora Lyimo au nitumie Email: flo1974@btinternet.com
au hata kwenye Page yangu ya Mkopo Express hapo chini'' Karibu /Welcome'
http://www.facebook.com/www.mkopoexpressbyhouseofflora

ALL WELCOME KWA JUMLA AU REJA REJA" ILA JUA BEI YA JUMALA SIYO SAWA NA BEI YA REJA REJA"

No comments:

Post a Comment