KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 10 August 2013

BY :FLORA LYIMO ~BAJAJI ZA ULAYA-LONDON NA BLACK CAB ZIKIWA ZINATENGENEZA PESA ZA MWISHO MWISHO ON 08/08/203 KWA WALIOKUWA WANAFANYA SHOPPING ZA EID WAKIRUDI MAKWAO BAADA YA MADUKA KUFUNGWA''

 YOUR FLORA LYIMO FASHION POLICE''YEYE ALIKUWA ANAZUNGUSHWA KUNASA NASA WATALII NA WALOKUJA KUJIONEA YA MTAA WA MAPESA'OXFORD STREET LONDON''KWA RAHA ZANGU NA KIKAZI ZAIDI'''
 MJENDO WA DUKA HILI KUBWA KULIKO YOTE HAPA MTAANI WA MAPESA''SELFRIDGES''
 HAWA WATEJA NAO WAMEIPENDA HII BAJAJI KAMA MIMI'' YANI FULL KITU CHA MNYAMA''

 WAKISUBIRIA MATAA YAWARUHUSU KUVUKA BARABARA''
 GO GO FASTA FASTA''HAHHHAAA''ZUBAA UACHWE KWENYE MATAA HAYA'

 MBELE YA SIKUKUU YA EID SHOPPING HAKAI MTU HOME HATA  KAMA KAVUNJIKA MJUU''MBUTA NANGA''

 UMEONA JUU YA MJENGO EEE.FULL MABENDERA KUWAKILISHAA''

 HATUA ZA MREMBO AKIVUKA BARABARA'''





 AKIJIPATIA SNAPS ZAKE ZAKURUDI NAZO HOME KUTOKA UINGEREZA ,LONDON SIYO MJI WAKUACHA KUSHANGAA  NYIE''

 ZOOOOMMMMMMMMMMM KWA KARIBU MWAONA PICHA ZILIZOPO MJENGONI EE''HUU NDO MJENGO WA SELFRIDGES.COM IN LONDON  OXFORD STREET ''
 HAWA WANAONEKANA WANAKWENDA MBALI SO HAWANA NAMNA NI KUPIGA CHINI BAJAJI NAKUINGIA KWENYE BLACK CAB''
 WALISHOPUJE''''''''CHEZEA WATU NA LAST MINUTES EID SHOPPING''




 MAMAAAAAAAAAA'''KYINDOKYARUWA MCHO''' KANUNUA DUKA LOTE!!
 NA HAWA NDIYO WASHINDI WETU WA LEO MTAA WA MAPESA OXFORD STREET LONDON ''THE BIG SPENDER'S!!







 HAPA WANASUBIRIA WATEJA 'HUKU WAKIJIPOTEZEA MUDA KWENYE SIM ZAO ZA MIKONONI''
 BAJAJI HIZO KWENYE FOLENI ZIKIWASUBIRIA WATEJA''MWAZIONAJE HIZI ZA ULAYA NA ZILE ZA BONGO''


 NO YOU CAN'T HAVE IT ''HIZI NI ZANGU KANUNUE ZAKWAKO''
 WATEJA WAKILIPA KWANZA,,YANI HAWA WATU WABAJAJI SIYO WAJINGA KWASABABU YA LUGHA HAWAELEWANI ,BORA WALIPWE KWANZA ILI HATA KAMA HAWAELEWANI KILUGHA HUKO MBELE YA SAFARINI 'YEYE KESHAELEWANA PESA''KESHAJUA WANAPESA NA HANA MUDA WAKUSUMBUKA KUWAELEWESHA HAPA MPAKA PALE NI PESA NGAPI''
MCHANGANYIKO WA BAJAJI NA BLACK CAB''WAKISUBIRIA WATEJA '' ILA KAMA MNAVYOJIONEA PICHANI ,BAJAJI NDIZO ZILIZOKUWA THE TALK OF MUJINI LONDON HII SIKUKUU YA EID''

BIG SPENDER NI BIG SPENDER TU''YANI HAWAJARIDHIKA NA KUSHOPU'' ONA SASA MIKONO IMEJAAJE NA BADO WAKAENDA KUINGIA KWENYE HILO DUKA LINGINE ON YOUR (RIGHT) '' UMEWAONA EE'' KAZI KWELI KWELI'' MABIG SPENDER NYIE ''NA NEXT TIME NJOONI NA KWA FLORA LYIMO OXFORD STREET SHOP PLEASE'' NA BEI ZETU NI POWAA ZAIDI 'YANI HATUTAKUULIZA MASWALI WEWE UKITAKA KULIONA HANDBAG LA FLORA LYIMO UTALIPEWA BILA WASI WASI KABISA..YASIJE YAKAWA  YALE YA OPRAH IN SWITZERLAND'' 

1 comment:

  1. flora lyimo ur my favourite blogger i do appreciate ur work much love to u hun...

    ReplyDelete