KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 11 August 2013

BY FLORA LYIMO ~ CHA UPENDO CHA KUIGA LEO'' MWALIM AWAALIKA WANAFUNZI WAKE 74 KWENYE HARUSI YAKE NA WOTE KUVAA IPASAVYO'' KI''BRIDESMAIDS '' MBUTA NANGA''I LOVE IT'' MIMI NINGEPENDA HARUSI YANGU KUALIKA ALL MY OVER 4,000 FACEBOOK FRIENDS!!



  • Katie Dalby married Norman Gooch with 74 students as bridesmaids
  • Three sisters in law, a niece, a cousin and best friend take it up to 80
  • Crowds at St Nicholas Church in Harwich caused road to be closed off''




  • Yani hii nimeipenda sana ni upendo wakuiga jamani'' mimi I cant wait for my harusi ,ni kuwa alika my FACEBOOK FRIENDS WOTE, MY  FLORA LYIMO/MBUTA NANGA BLOG  FOLLOWER'S WOTE NA BILA KUWASAHAU MY MKOPO EXPRESS PAGE LIKE ' WOTEE'' YANI PATAKUWA HAPATOSHIII'''''TUOMBEANENI UZIMA TU'''RUWA MANGI'''
     BAJAJI PIA ILIHUSIKA'' MWAIONA EEEE..
    NIMEIPENDA SANA JAMANI ''SO LOVELY ''WHAT YOU GUYS THINK? HAVE YOUR SAY''

    No comments:

    Post a Comment