KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 13 August 2013

BY :FLORA LYIMO ~ HII NI KWA WALE WOTE MNAOSUBIRIA MIZIGO YENU KUFIKA IN DAR ES SALAAM TANZANIA!!

  1. FLORA LYIMO MTANZANIA HALISI AIPENDAE NCHI YAKE KUPITA MAELEZO'
    HII NI KWA WALE WOTE MNAOSUBIRIA MZIGO WENU''JAMANI POLENI SANA KWANI NDEGE ZA KUSAFIRISHIA MIZIGO TO TANZANIA NDO ZIMEKUWA KERO'''' BUT LETS HOPE SOON MIZIGO ITAFIKA BONGO'' NA KWA SASA HIVI KWA SABABU YA USUMBUFU HUU WAKUTOKUKUWEPO HATA NA KANDEGE CHETU HAPA UK CHA TANZANIA'' MIZIGO ITAKUWA INACHELEWA SO NAOMBA MTUWIE RADHI ''' NA IKIFIKA TU''NITAWAJULISHENI WOTE''ASANTENI SANA NA TUZIDI KUOMBEANA 'GOD BLESS!!

No comments:

Post a Comment