KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 10 August 2013

BY :FLORA LYIMO: OUR HACKNEY LONDON WEDDING '' JUST THE 4 OF US'' HII MWAIONAJE JAMANI ''NI WANGAPI MNGEPENDELEA KUFUNGA HARUSI YENU HIVI ''BILA WAZAZI WENU HATA WA UPANDE MMOJA''MBUTA NANGA!!

CONGRATULATIONS YOU ARE NOW  MR & MRS'' 
 Bibi Harusi na Mwanaume alosimamia Harusi yao''


 BWANA HARUSI YEYE YUPO BIZIII''NIMEFUNGA NDOA BWANA''SI MUDA MREFU ''KUOWA RAHAA EE,,AU KUOLEWA'' I THINK VYOTE 'YANI SURA ZAO ZINASEMA YOTE''
 HIVI UNAVYOWAONA NDIVYO WALIVYOKUJA KUFUNGA NDOA YAO''

 HAPA WALITOKA HUKO NDANI WAKIWA WAWILI TU''MADEM''SASA SISI WAPITA NJIA NA WANASAJI WA MATUKIO MBALI MBALI TULIPOWAONA TUKADHANIA NI  LESBIAN''
Basi mkaka mmoja ambae hakupendezwa kwa kuona Wanawake kwa Wanawake wakiowana alianza kuropoka na kuwatukana ndipo wakashangaa na kurudi ndani fasta fasta kumuita Mme wake na kutuambia hapana jamani  kanisimamia Harusi yangu ,Mme wangu huyu hapa''watu ndo kuchekaaaa''Makubwa jamani siku izi msione vitu na kuvirukia kabla yakujua Ukweli kwa wahusika''
 Mbuta Nanga''Hhaahahaa Huyo anakimbilia Ndani kumuita Mme wa Mtu baada ya wao kutukanwa na Mkaka mpita njia 'aliyedhania wameowana Mwanamke kwa Mwanamke''
 Hhahhaaa Here He is'' The Hubby ''Mmemuona ee'' Haya sasa Habari ndo hiyoo'''
 Hapa ndipo hufungiwa zile Harusi za Kisiri siri au niseme ambazo hata unaweza kuwa umemuiba (kwa wale hufikiri Mme huibiwa) Ndo hapo sasa'na isijulikane mpaka uje uone Picha Harusi ishafugwa kitambooo''maana unaweza hata ukaja hapa just wewe na Mpenzi wako na Mkafunga harusi yenu tena ya halali lakini Hakuna hata Ndugu au Familia au hata Mtu wako usingependa asijue atakae Jua'' Uwii''yani Harusi kama hizi Aisee Sijui hata nisemeje'' Labda iwe ndo mwisho wa Bajaji'
Mbuta Nanga'''
 I love Flowers jamani yani Napendaaaaaaaaaaa'''Ndo moja ya Gonjwa langu'' Uwe Mpenzi wangu basi unaniletea Vimauwa nitakupendaje zaidi sasa'' 
HACKNEY YETU NDO HIYOO..MTAA WA WASAFI NA WENYE KUJUA KUTAFUTA PESA''
I LOVE HACKNEY AND LONDON KWA UJUMLA''' IS MY MJI NA MTAA NAOISHI SASA NA TANGU NIJE ULAYA -LONDON 1994' NAWEZA KUKUTEMBEZA MJINI KOTE  YANI LONDON NAIFAHAM KULIKO HATA NAVYOIFAHAM MOSHI MJINI NA VIJIJINI' NA NDIYO MAANA IS MY HOME NOW THEN TANZANIA FOR LIFE ''
TUNAJIAMINIJE'' CHEZEA SIE TUWAACHENI KWENYE MATAA MKISHANGAA MAGOROFA'''

No comments:

Post a Comment