KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Wednesday, 28 August 2013

BY:FLORA LYIMO ~ MWANAMKE ALISI NI YULE AFANYAE KAZI NA ASOAMINI KUKAA HOME NA KUZAA HUKU AKIWASAKANYA WANAUME WENYE PESA WAMUOWE NA MWISHO WASIKU KUFANYIWA KAZI ZOTE ZA NDANI NA MFANYAKAZI NDIO KAZI '' YOUR FLORA LYIMO DESIGNER & TRADER NDANI YA LONDON BUS AKIELEKEA KWENYE SHUGHULI ZAKE AUGUST 2013 MBUTA NANGA!!''

 YOUR FLORA LYIMO DESIGNER AND TRADER 'ON LONDON BUS KNITTING HER NEW HAND-KNIT HANDBAG'' COMING SOON" 

 KUSEMA UKWELI SIPOTEZAGI HATA SEKUNDE MOJA BILA KUFANYA KAZI''YANI HATA KULALA HUONA NAPOTEZA SEKUNDE AU MASAA YANGU MENI SANA''RUWA MANGI''


 UFUMAJI ON A LONDON BUS? OH YES''WHY NOT'' YANI UNAWEZA KUFUMA ,KNIT OR CROCHET ANYWHERE BUT NOT IN CHURCH AU KWENYE MIKUTANONI AU KWENYE MASHUGHULINI '''YANI KAMA VILE UNASAFIRI AU UMEJIKALIA KUJIPUMZISHIA KWA UOTAJI WA JUA KWA WALE WENZETU HASA WAZUNGU NA KWA WALE WAAFRICAN WENZANGU HASA WATANZANIA'WAKATI UNAMNYONYESHA MTOTO WAKO ,UNASUBIRIA CHAKULA KIIVE , UNAMSUBIRIA MMEO ARUDI JOB, UNAJITIZAMIA KIPINDI CHAKO UKIPENDACHO NA MENINE MENGI AMBAYO NIKIYATAJA HAPA LEO NITAKUWA SIFANYI KAZI NYINGINE YOYOTE''BASI NDO HAYOO YAKUZINGATIA .MWANAMKE KUJIAMINI NA SIYO KUTOKUJIAMINI NA KUJIFANYA MZEMBE''' UZEMBE NI KITU AMBACHO UNAWEZAKUJIEPUSHIA NA KITU AMBACHO UNAWEZAKUJITUNDIKA'' TUFANYENI KAZI HASA ZA KUTUMIA MIKONO YETU 'TUNAWEZA KUFANYA MENI SANA HASA YAKUENDANA NA TAMADUNI ZETU''
 AT JOHN LEWIS STORE''MTAA WA MAPESA''OXFORD STREET LONDON''

 YOUR FLORA LYIMO AKIWA NDANI YA JOH LEWIS STORE''KWANI HUKU NDIKO NINAKOZINUNUA NYUZI ZANGU ZOTE ''KWANI NAWAAMINIA HASWAA'' WHEN IT COME TO MY HOME WEAR AND MY KNIT AND CROCHET WOOL I JUST HAVE TO SAY JOHN LEWIS ARE THE BEST FOR ME'' NAPIA YOYOTE NAWEZA MSHAURI ''GO FOR JOHN LEWIS FOR YOUR HOME SHOPPING ZAIDI''

 YOUR FLORA LYIMO FASHION POLICE IN THE HOUSE''' SHOPPING ZAIDI LEO''

 KAMA MNAVYO ONA HAPA'' NILIKUWA SINA RED ONE YET''SO I WENT TO BUY RED WOOL ''FOR MY NEW COLLECTION ''AND REMEMBER ALL FUNDS IS TO GO TO FLORA LYIMO CHARITY'' STOP RAPE AND RAP CHARITY''' KARIBUNI SANA NA PAMOJA WE CAN'' WE CAN HELP OTHER WANAWAKE HASA WAKITANZANIA KUJITEGEMEA NA KUFANYA KAZI ZA HALALI''
 MBUTA NANGA!!! KILA KITU NNJE NJJE 'HHAHHAAAA''IS NOT ME''IS THE CAMERA''

 MABEGI YALIYO FUMWA NA YOUR FLORA LYIMO NDO HAYO ''NA PICHA ZA CHINI NI MY SUPER MODELS AND MY GIRLS OF ALL THE TIME'''I LOVE THEM SO MUCH''
 THE SUPER MODEL AND PROUD MAMA'' RHODA THANKS EVER SO MUCH FOR YOUR LOVE AND SUPPORT''I CAN ONLY SAY ''GOD BLESS YOU ALWAYS!!




 THE SUPER MODEL AND PROUD MAMA'' SCHOLA' THANKS EVER SO MUCH FOR YOUR LOVE AND SUPPORT''I CAN ONLY SAY ''GOD BLESS YOU ALWAYS!!


SO WAKATI NIKIWEPO AT MY LONDON BLESSING HOME''NIKIJIFANYIA KAZI ZANGU HASA ZA KUFUMA HUWA NAPENDA SANA KUSIKIZA NYIMBO AMBAZO ZINAMENGI SANA YAKUNIWEZESHA NIENDELEE NA MAMBO YANGU NA PIA NIWEZE KUWASAIDIA NA WENGINE PALE NITAKAPO WEZA KWA UWEZO WANGU ''NA HUU WIMBO WA FLORA 'aka WAJINA WANGU NI MOJA YA NYIMBO HIZO'' AND YES I DO LOVE HER NA NYIMBO ZAKE SANA'' BE BLESS ALWAYS MY DEAR PAMOJA NA FAMILIA YAKO''
ENJOY THE SONG HAPPY PEOPLE'''
SO 
 THE SUPER MODEL AND PROUD MAMA MAPACHA 'VICKY ''THANKS EVER SO MUCH FOR YOUR LOVE AND SUPPORT''I CAN ONLY SAY ''GOD BLESS YOU ALWAYS!!
HAPA NINASAFIRI HUKU NIKIFANYA KAZI ZANGU''YANI SIPOTEZAGI MUDA WANGU KWA LOLOTE'' KILA SEKUNDE KWANGU NI MUHIM SANA KUIFANYIA KWELI'' NA NAAMINI KWAMBA MWANAMKE ALISI 'NI YULE ASOKAA HOME KUZAA NA KUWASAKA WANAUME WENYEWE PESA WAMUOWE NA MWISHO WA SIKU KUFANYIWA KILA KITU NA MFANYAKAZI WA KAZI ZAKE ZA NYUMBANI'' HUO KWANGU NAONA NI ''UPUMBAVU (UZEMBE HASWAA) NA KUTOKUJIAMINI'''' MBUTA NANGA'' MWANAMKE KUJIAMNI NA KUFANYAKAZI''SIYO KUZAA TU''

No comments:

Post a Comment