KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Wednesday, 4 September 2013

BY: FLORA LYIMO ~ ENJOY HUU WIMBO MPYA WA DIAMOND PLATNUMZ NUMBER ONE aka TANZANIAN AZONTO 2013 HAKUNA KULALA MTU DIAMOND'MBUTA NANGA!!

 MBEGE LAZIMA IKUWEPO MCHAGGA IS IN THE HOUSE'''CHEZEA WEWE JAMANI I HAVE TO CALL MY AZONTO FRIEND'S  BAADAE SO WE CAN DO THE AZONTO PARTY AGAIN SOON ''HHAAHAAA''SIKU IZI WATU WAMEOLEWA NA KUZAA 'LOL''HAKUNA CHA SINGLE ANYMORE NA KUJIRUSHA'''KWELI MAISHA NI KUJIPA RAHA KWA KUENDANA NA WAKATI WAKE JAMANI'' USIJIGANDISHE KILA KITU KINA WAKATI WAKE''
 HAPA WAS AT WORK MWAKA JANA '' NDO TUNAMALIZIA KUFUNGA TUKAYARUDI''AZONTOOOOOOOOOO'''
 CHEZEA YOUR FLORA LYIMO FASHION POLICE '' AKUACHENI KWENYE MATAA''

 NIKIZIRUDI ''LET ME SHOW YOU HOW I DO MY TANZANIA AZONTO''MBUTA NANGA'' I LOVE IT ''
BASI HAPA NILIKUWA KWENYE MARAFIKI ZANGU NYUMBANI KWAO ''AMBAO NAWAITAGA AZONTO KWASABABU NI WAGANNA''LOL'' AND HUYO KIJANA ALIKUJA KWENYE MY BIRTHDAY PARTY NDO AKAWA ANATUFUNDISHA AZONTO MWAKA JANA'' YANI UKIUSIKILIZA HUU WIMBO WA DIAMOND NUMBER ONE NAKUZITIZAMA PICHA ZETU ''UTAJUA NACHOKIZUNGUMZIA''LOL''
THE SONG IS LIKE AZONT SONG JAMANI ''YANI MIMI NIMEAMUA KUUITA TANZANIAN AZONTO BY :DIAMOND PLATNUMZ aka NUMBER ONE''
I LOVE IT''NACHEZAJE HAPA SASA''HAKUNA KULALA ''MBUTA NANGA''
KWA KUSEMA UKWELI DIAMOND WIMBO NI MZURI SANA I WISH UNGEKUWA MREFU KIDOGO MAANA NABAKIA NIKICHEZA UTAM UKINOGEA NDO NA WEWE UNASEMA NIKUACHE ULALE'''SIYO FRESH MBUTA NANGA''NATAKA TUCHEZEEE HAKUNA MTU KULALA HASWAA''' ANYWAY KWELI I AM SO PROUD OF YOU AND ALL WATANZANIA WOTE AMBAO WANAJISHUGHULISHA HASA KWA KUIWAKILISHA NCHI YETU TANZANIA''GOD BLESS YOU AND GOD BLESS TANZANIA NA ULIMWENGU KWA UJUMLA MAANA BILA ULIMWENGU HAKUNA KITU WALA MTU''

No comments:

Post a Comment