KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 21 September 2013

BY :FLORA LYIMO ~ HEBU MSIKILIZENI HUYU ALEX BROWN MMOJA WA BAADHI YA TANZANIAN MBURULA'S ALIYOYASEMA MWENYEWE''

HEBU MSIKILIZENI HUYU MBURULA ''' NA WAPO WENGI ''WATAJILETA WENYEWE MAANA WAMEJUA WAMEAIBIKA'''FLORA LYIMO FASHION POLICE ''HAWAOGOPENI JAMANI NA SHE SAY KILA KITU UKWELI NA KUWAPENI MAUKWELI YENU BILA KUWAOGOPA'''
Alex Brown

Y umeondoa that Nice pic of u

Thursday

19/09/2013 23:06

Flora Lyimo
...??
..
19/09/2013 23:48

Alex Brown

??? What
...

Today

20:43

Alex Brown

Hi flora, yesterday u acepted my friendship request . . the thing u dont know is i am one amoung people who dis ua pic in fb, post n share it, i apologize 4 my stupid kidish act WHO AM I TO JUDGE YOU? ! Nisamehe sana dada yangu. . .b4 i say g9t t beta 4 u to know that huna maadui weng tz wala hamna anayekuchukia, most of us tulikasirishwa na ile story khs mheshimiwa wetu. .hope ccm are nat using u. .kama ni ukweli fyt 4 ua ryt. Goodnight.

20:51

Flora Lyimo

UNAFIKIRI SIKUJUA ?? NILIJUA VIZURI SANA NA NIKAKUONA MJINGA NDIO MAANA HATA UKANIOMBA URAFIKI NIKAKUKUBALIA..MAANA NAKUONA MJINGA''' SO WEWE ENDELEA NA SASA UPO FREE PIA KUCHUKUA PICHA ZINGINE NA ZINGINE NITAONGEZEA,,,,I DONT TAKE SHIT FROM NO ONE''HASA WATANZANIA UKWELI WENU NAWAAMBIENI .....NA MTAJUA KWAMBA YANGU NA HUYU LEMA HAYAHUSIKI NA CCM WALA MTU MWINGINE YOYOTE AND I SAY IT BEFORE....HAKUNA ALONITUMA KWENYE MKUTANO WAKE....AND EVEN HATA KAMA ANGENITUMA''? NDIYO ADHABU YAKE KUNIBAKA???....

2 comments:

  1. Flora mpenzi ,yani nakupenda sana na nakuomba usiweke habari ya wale mburula mange na lemutz kubwa jinga humu kabisa...yani dawa yao ni hii wapuuze maana walisema last time hawatakuweka kwa blogs zao na sasa wamekujaza kwenye blogs zao kama hawana akili ..hahahhahaaaa...kweli wewe ni TOP IN TOWN FLORA LYIMO FASHION POLICE''THE ONLY ONE IN BONGO AND UK '' Bless you ''

    ReplyDelete

  2. hi darling..

    your pics on your blog are driving me crazy.. you wanna get us blind right? lovely pics..mwuahh

    ReplyDelete