KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 22 September 2013

BY: FLORA LYIMO ~ HII NI KWENU NYOTE WATANZANIA WENZANGU ' NIMEKUTANA NAYO NIMEIPENDA INAUJUMBE MZURI SANA'' MWANAUME KAZI 'MWANAMKE KAZI '' NILISHA WAAMBIENI HII NDIYO SABABU FLORA LYIMO ANAWAPENI MKOPO EXPRESS OF LONDON ACCESSORIES ' HABARI NDO HIYO MBUTA NANGA!!

Fyetua Fyetua Kijana'' Mwaume kazi 'Mwanamke kazi '' Umeona eeee'' Flora Lyimo Fashion Police 'Akiwakilisha Nchi yake Tanzania'' Always ..That is How much I love Nchi Yangu''
 Wanawake Oyeeeeeeeeeeeeeeee'' Oyeeeeeee'' Mwanaume Kazi ''Mwanamke Kazi!!

 Flora Lyimo '' Huyo with the Look that say ' Mwanaume Kazi 'Mwanamke Kazi''
My London 'Mji Mkuu wa Uingereza '' I love London I love Tanzania'' Yani Kinomaa''Piga uwaaaa'' Flora Lyimo Mtanzania Alisi anaeipenda Nchi yake kupita  maelezo na Anaiwakilisha Popote pale awezapo In UK-London ''

Habari ndiyo hiyoo'' Mwanaume Kazi 'Mwanamke Kazi''Mbuta Nanga'' Jamani nimecheka sana na nimejifunza mengi sana nawewe usiache kutizama hadi Mwisho na hutakosa lakujifunza hapa '' and also karibu kujionea mambo ya your Flora Lyimo Fashion Police:

In Facebook:
Flora Lyimo
http://www.facebook.com/www.mkopoexpressbyhouseofflora

 AVAILABLE IN TANZANIA NA BAADHI YA MIJI YA MIKOA YAKE'' DAR ES SALAAM,TANGA,MOSHI ,ARUSHA ,MWANZA NA MOROGORO'' Pia kumbuka kwamba unaweza kuletewa Mkooani ulipo''wewe wasiliana na Flora kwanza ili kupata maelezo kamili'' WhatsApp +44 7787471024 Email:flo1974@btinternet.com
 


ALL WELCOME KWA JUMLA AU REJA REJA" ILA JUA BEI YA JUMALA SIYO SAWA NA BEI YA REJA REJA" NA MKOPO UPO KWA WALE AMBAO WANAJIAMINI NA KUTAKA KUJIINGIZA KWENYE BIASHARA YA UHALALI BILA KUJALI WATOE WAPI HELA YA MTAJI''NJOO ANZA NA FLORA LYIMO MKOPO EXPRESS''
LIKE THIS PAGE: Thank You''
 
 

No comments:

Post a Comment