KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 8 September 2013

BY FLORA LYIMO~ MATOKEO YA KWENYE TANZANIAN UPCOMING DESIGNERS (ALBUM 1) 'THE DESIGNERS NDANI YA TANZANIA HOUSE 07/09/2013 IN LONDON WAKIONYESHA BAADHI YA DESIGNER ZAO 'KI FASHION SHOW ZAIDI''

 FLORA LYIMO WITH OUR SUPER DADA'aka MAMA BALOZI WETU HAPA UK''
 THE SUPER UPCOMING TANZANIA DESIGNER HERSELF'' FLORA LYIMO /MBUTA NANGA'' NDANI YA UBALOZINI UK-LONDON KUKUTANA NA SUPER DESIGNER WENZA''
 FLORA LYIMO WITH HER OWN DESIGNS JAMANI HII NI BEST SELLER HADI VITAMBAA VIMEKWISHA SO NO MORE MPAKA VIRUDI TENA SIJUI LINI ''



 THE SUPER TANZANIA UPCOMING DESIGNERS WAKIWA KWENYE PICHA YA PAMOJA''


 THE TOP OF THE TOPS'' HHAHAAAA''BADO NACHEKAJE MY DEAR''AIKA MBEE' YOU ARE THE BEST KWA KWELI ''WATUACHE TULALE'''''''''' MANENO YA DIAMOND'' THE NUMBER ONE'' HAYA SASA KAUSIKIZE WIMBO WAKE MPYA MBUTA NANGA!!




 THE SUPER TANZANIAN UPCOMING DESIGNER WAKIWA KWENYE PICHA YA PAMOJA''


 MBUTA NANGA'' SHOW TIME..HAHHAHAHAAAA''' JAMANI USHAWAHI KUTEMBEA KIFASHION SHOW ALAFU UMEPIGA JD KADHAA''HAHHAAAA''KAJARIBU UHAKIKISHE NA PICHA UMEPIGA UNITUMIE ''
 YOUR FLORA LYIMO FASHION POLICE '' SHE IS ON TOP KIVYAKE VYAKE''

 NOW WE ARE TALKINGGGG'' SO LEO NI ZAMU YETU EEE'' MY DEAR LET THE PHOTOS TELL THEM MAZUNGUMZO YETU ''HAHHAHHAHAHA YANI MIMI BADO NACHEKA HADI VICHOZIIIIIIIIIII'''FURAHA ALWAYS COME TO WENYE FURAHA'''
 HAHHAHAAHAHHAHAHHHAAAA''''TENAAAAAAAAAAAAA'''ZAMDA kushoto AND FLORA LYIMO WAKUTANA TENA TANGU SIKU YA DIAMOND IN UK'' WHAT A LAUGH''

 HHAHAHHAHAAA'BASI MY DEAR''HADI TUMBO LAUMA KWA KUCHEKAAAAAAAAAAAAAA''MBUTA NANGA''THIS TIME IS FURAHAAAAA ''AND ALWAYS  WILL BE ABOUT FURAHAAA'' I LOVE YOU FOR WHAT I CAN SEE IN YOU AND NOT WHAT I DON'T SEE'' RUWA MANGI''

 HAPPY PEOPLE IN THE HAPPY HOUSE'''

 HAHHAAAA'KUSHOTO ,KULIA,KUSHOTO,KULIA'''JEUKA UPANDE'NYUMA ,MBELE''TEMBEEEEEEEEEEEEEEEEEE''HHAHAHHAAA''SHOW TIME/MBUTA NANGA''



 FULL HOUSE''HAPPY PEOPLE IN THE HAPPY HOUSE''


 MCHAGGA YOUR FLORA LYIMO FASHION POLICE''AKIPIGA NGOMA KIDOGO 'KWANI HAKUNA KIMSHINDACHO KABISAAA''UKIONE KIMEMSHINDA HAKIJABARIKIWA''






 OUR GORGEOUS LADY 'MAMA BALOZI AKIONGEA NA WAGENI WALIOFIKA KUJIONEA MAMBO YA TANZANIAN UPCOMING DESIGNERS'' 
KAPENDEZAJE SASA'' BLESS YOU ALWAYS DADA NA ASANTE KWA KUTUJULIA SIE WAPANDA NGAZI ZA TOP WORLDS DESIGNERS UP THERE'KWA UMOJA NA UPENDO HUU TUTAFIKA DADA''MUCH LOVE TO ALL WHO COME AND SEE IT FOR THEM SELF'' ALWAYS NICE TO SEE IT TO YOUR SELF THAN TO BE TOLD'''
YANI TANGU NIMEANZA KUWARUSHIENI HIZI PICHA HAPA HUU WIMBO WA YAHAYA NDO UNAIMBA KICHWANI UTADHANI MIMI NDO NILOUTUNGA''MBUTA NANGA'' AND I DO THINK UNAFAA TO DO THE TEMBEA TEMBEA YA KUONYESHA MAVAAZI YA OUR TANZANIA UPCOMING DESIGNERS  '' ANYWAY I HOPE THAT YOU WILL ENJOY IT ''LIKE I DO'''
NGOMA ZIKIENDELEA ''HABARI NDO HIYOO''USIACHE KURUDI KUJIONEA NEXT ALBUM WILL BE ALL ABOUT THE LOVELY DRESS FOR THE FASHION SHOCASE OF TANZANIA UPCOMING DESIGNERS'' WITH THE GORGEOUS MODELS'''

3 comments:

  1. Hi flora ,nice to meet you last night 'I love your blog and your designs keep up the good work ''cheers!!

    ReplyDelete
  2. gorgeous Flora Lyimo 'I love everything yani kila kitu on point the Queen of Africa and the kiboko ya Wabongo'' say Pole to Joyce Please''

    ReplyDelete
  3. you are a SUPER STAR AND DESIGNER WA UKWEE FB...........Na I LOVE YOU BLOG...haki ya Ngai''

    ReplyDelete