KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 7 September 2013

BY :FLORA LYIMO~ MBUTA NANGA!!VIHOJA BUNGENI TANZANIA' SASA YOUR FLORA LYIMO FASHION POLICE 'ANA MASWALI MACHACHE YAKUWAULIZA WATANZANIA'' MIMI NILIBAKWA NA MBUNGE WA ARUSHA GODBLESS LEMA NA MTADAI KWAMBA NILITUMWA NA WATU WA CCM .SASA HATA KAMA NILITUMWA ? AZABU YAKE NDIYO KUBAKWA? MBUTA NANGA'ALL I WANT IS JUSTICE NA MUNGU YUPO''ONENI AIBU HIZI SASA''Bungeni vurugu edit

FLORA LYIMO MTANZANIA ALISI AIPENDAE NCHI YAKE KUPITA MAELEZO''
NDUGU ZANGU WATANZANIA NATUMAINI HAMJAMBO POPOTE PALE MLIPO''
Leo nimeona niwaleteeni hapa Picha na Video ambayo nadhani Wengi wenu mmeshaona mitandaoni au pia mlikuwepo Bungeni hapo'' Vile vile kutaka kuwakumbusheni yale yalonitokea Mimi hapa UK -London at My own Home tarehe 08/08/2012 baada yakuhudhuria Mtuktano wa Chadema ulioanzishwa rasmi siku ya 07/ 08 / 2012' na Godbless Lema Mbunge wa Arusha Tanzania' Sasa basi tukirudi Nyuma  wengi mlinitukana sana na mtaendelea kunitukana sana'' kwani Wengi mnafuata aliyoyasema yeye Godbless Lema kwa sababu ni MBUNGE''FLORA LYIMO ''WHO IS SHE ?? SHE IS JUST A HUMAN BEIGN LIKE GODBLESS LEMA 'BILA (UBUNGE) AND MBUNGE NI MNYAMA ,MDUDU AU NI BINADAMU ? NA JE KAMA ASINGEKUWA MBUNGE MNGESEMAJE AU MNGENITUKANAJE?Jiulizeni jamani''Anyway 'yeye ana dai kwamba Mimi Flora Lyimo nilitumwa kwenye huo mkutano na watu wa CCM'' Which narudia tena hakuna Mtu yoyote alie nituma '' na isitoshe Ndugu zangu Watanzania hata kama nilikuwa nimetumwa kweli '' Azabu yake ndiyo KUBAKWA?? Sasa oneni nyie wenyewe wanayoyafanya wao wenyewe huko Mbungeni ''angekuwa ni Mwanamke hapo wangemfanyaje ? si inawezekana angebakwa kama Mimi ?tena Mchana kweupee'' Mungu wangu Tanzania inaelekea wapi? na je  WABUNGE NI KINA NANI HASWA?'' TUSIPONZWE NA HILI JINA BUNGE AU WABUNGE'' SIJUI WANAHITAJI CV ZA AINA GANI AU WANAFANYIWA UCHUNGUZI WA AINA GANI HADI KUPEWA HAYO MAJINA AU NISEME KUJIKUTA NI WABUNGE'' MAANA MATENDO YAO BAADHI YA WAGUNGE HAO HAYAENDANI NA MAJINA NA KAZI ZA WABUNGE HATA KIDOGO'' MIMI KWA LEO NI HAYO TU''NA NYIE PIA SEMENI YENU ''MSIOGOPE HATA SIKU MOJA KUSIMAMA NA KUSEMA UKWELI ''WEWE TII AMRI ''UKIAMBIWA UKAE MPAKA ZAM YAKO IFIKE WEWE KAA TULIA ZAM YAKO ITAFIKA NA UTASIKILIZWA TU''  MIMI FLORA LYIMO 'ALL I WANT IS JUSTICE KABLA SIJAFA AU HATA HUYO GODBLESS LEMA HAJAFA''MAANA KIFO KIPO NA KITAKAPO KUJIA HUWEZI KUJUA SAA WALA DAKIKA..SHA MUHIM NIKUFANYA MAMBO YAKO UNAYOHITAJI KUFANYA WAKATI UPO HAI ''WAKATI UNAWEZA NA SASA HIVI NIPO HAI NA YEYE YUPO HAI''BASI NAOMBA NA SHERIA IFANYE KAZI YAKE WAKATI PIA IPO HAI'' ASANTENI NA SIKU NJEMA 'GOD BLESS TANZANIA NA DUNIA YOTE KWA UJUMLA AMEN'RUWA MANGI!!



MBUTA NANGA""HAPA PICHA ZINAELEZA YOTE'' MIMI NASHUKURU HUYU FUNDI WA HIYO SUIT ALIFANYA KAZI NZURI SANA MAANA MVUTO HUO AISEE''ANGEWEZA AKABAKIA TUPU TUPU''MBUTA NANGA!!
HAPA NI ALIYEBURUTWA NA KUTOLEWA NNJE KWENYE BUNGE 'JOSEPH MBILINYI KWAJINA LINGINE AJULIKANA KAMA SUGU AKIWA NA FAMILIA YAKE'

 SUGU NA FAMILIA YAKE KABLA YA KUINGIA BUNGENI ''MAISHA SIYO MABAYA NNJE YA BUNGE'''
WHO IS WHO AND WHO TO SAY WHAT? MAJIBU NA MASWALI ''

HAPA MNAWEZA KUSIKILIZA NA PIA KUONA WENYEWE KWA MACHO YENU ''ALAFU MJIULIZE NA KULIJIWAZA KWA UNDANI ZAIDI''NCHI YETU TANZANIA INAELEKEA WAPI ,IMETOKA WAPI NA IPO WAPI SASA HIVI '' NA INAFANYA NINI HASWA KWA VITU VYAKUWEZA KUIGWA NA JAMII ILI IWEZE KUIJENGA IPASAVYO ''' AND WHO IS WABUNGE ??'' ANYWAY ''WACHENI MAONI YENU MY DEARS'''

No comments:

Post a Comment