KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 23 September 2013

BY: FLORA LYIMO ~ THE SEXY AND SHE KNOWS IT '' FLORA LYIMO FASHION POLICE' HII NI KWA WALE WOTE MNAO CHUKUA PICHA ZANGU NA KUANDIKA UCHAFU WENU '' KITU KISAFI HICHI CHEYE RANGI YA MTANZANIA ALISI ''HATA MKIPAKE MATOPE GANI HAKICHAFUKII'' MBUTA NANGA''JUENI SINA MUDA HUU WAKUTEMBEZA PICHA ZENU CHAFU MITANDAONI'' ZANGU SAFI''ZINGINE HIZI RUKWASA TEMBEZENI"



 KIATU MWAKIONA LAKINI ? NAWE LETA CHAKO TUKIONE.. SHILOLE HEBU  LETA ULE WIMBO WAKO TUWAIMBIE WALE WAMAMA WAWILI WA ZILE BLOG ZINAZONUKA KAMA MIDOMO YAO.AKA. LIPAKA MAMA LA MAREKANI NA BONGO KWA WALALA HOI '' BILA KUSAHU LILE LIPAKA KUBWA JINGA SHOGAA LILILOFUKUZWA MAREKANI KWA USHOGA WAKE WA MIAKA 50'' HALOOOOO'' KAJISAHAU NDIYO KANIANDIKA MIMI ETI NINA MIAKA 50''SINA MIAKA 50 NINA MIAKA 100'' HEBU LIRUSHIENI MIFUPA HILO KUBWA JINGA JAMANI''
MAMA FLORA TINGISHA KIUNO NA MGUU MMOJA''''HALOOOOOOO!!
 FLORA LYIMO TOP IN TOWN '' HAKANYWAGI HUYU JAMANI MTAJISUMBUA NA KUANDIKA MATUSI MITANDAO ''YEYE ANAWAONGEZEENI PICHA MOTO MOTO'' MTAVIMBAJE VIDOLE''MBUTA NANGA!!


 KILIMANJARO COFFEE'' YANI THE SEXY AFRICAN QUEEN '' SIJUI AISEE KAMA KUNA TUSI JIPYA MLOBAKISHA ''SASA HEBU NIONENE  SI LEO WALA JANA 'BUT MILELE ''SIBADILIKI NAZIDI KUPANDA NGAZI ZA MAJUU ''AND ALL IS KWASABABU YENU HATERS''SO ENDELEENI TO HATE FLORA LYIMO ''KISA ''GODLESS LEMA MBUNGE MBAKAJI WA ARUSHA TANZANIA'' HALOOOO''' MTAPANDA HADI JUU MKAZIBE LAKINI JUSTICE MUST BE DONE'' RUWA MANGI'' WHO TOLD YOU HATA KAMA MTU AMEKAA UCHI WA KUZALIWA ANA HAKI YAKUBAKWA?? KWELI NIMEAMINI KWAMBA KAMA SIYO KUWA NA MUNGU NA KUWA STRONG 'WENGI TUTAJIUWA AISEEE'' ILA SASA NYIE NDIYO MTAJIUWA ''MAANA WHAT YOU DONT LIKE ABOUT ME IS WHAT YOUR GOING TO GET'' TENA LOTS OF IT' YANI NATAKA  MTOE FUNDISHA HAPA KWANGU' HATE IS NO NO KWANGU KABISA'' ''DONT LET HATERS PUT YOU DOWN 'NEVER!!

 THIS IS FOR NYIE HATERS''R.I.P. YANI MMEKUFAAAAAAAAAAAAA!!
 CHEZEA HAPA HAPANA KABISAAAAA'' WAPI SHILOLE........HEBU NJOO TUWAZOMEE YALE MIPAKA YA BAA'' WANAJIJUA NA HUKU KWA BLOG YENU YA TOP IN TOWN 'NI MARUFUKU KUWAWEKA '''KAMA NISHA WAWEKA NDIYO BASI HIZO NI ZAO ZA MWANZO NA MWISHO '' THEY CAN R.I.P. BIG SAD HATERS''
 HAPOOOOOOOOOOOOO''' SEXY FLORA LYIMO HUYOOOO''MPAKA CHINI''
 NA WASUBIRIENI MJE KUCHUKUA MY PHOTOS..FANYENI FASTA YOU SAD  HATERS''
SAA NGAPI MWAJA ''HATERS? FANYENI FASTA '' PICHA MBONA HAMJAWEKA KWENYE VI BLOG UCHWARA VYENU NA VIPAGE VYAKUNUKA MAVI FACEBOOK? NAWASUBIRIII'' NA ZINGINE ZAJA''FASTA FASTA''NIKIAMKA KESHO OLE WENU NIKUTA HAMJANIWEKA '' TENA MHAKIKISHE MITANDAO YOTE INA NIIMBA'' FLORA LYIMO 'FLORA LYIMO FASHION POLICE 'TOP IN TOWN ''

HAPO  SASA SHILOLEEEEEEEEEEEE'' ULIMJUA TUU'' YULE SINTAH KWA KUVIZIA VYA CHINI YA MABAA YUMO '' AKISAIDIANA NA YULE MBURULA WA MAREKANI ' aka MKE WA MZUNGU KALIJIBANDIKA'' ANA MIMBA KUBWA HUKU ANABEBANA NA MITUMBA KUPELEKA BONGO'' SASA MBONA USIFANYE KAMA FLORA LYIMO ''UKAWAPA WENZIO MKOPO BURE KAMA MIMI MAANA WEWE NI MUKE YA MUZUNGU NA UNAJIFANYA UNAJUA KUTUKANA'' SASA ENDELEA KUTUKANA 'ILA MIMI NITAWAAMBIENI UKWELI WENU MWANZO MWISHO DAIMA'' 'YANI HUYU JINA LAKE HATA KULITAJA HAPO KWA MY BLOG ITANUKA BUREEE'' HAYA TUENDELEE''' HIYO ISZOMEENI '''MIPAKA YA BAA'' HALOOOOOOOOO''' SI MLISEMA FLORA LYIMO SIUZI NEWS'' SASA MBONA MMENIJAZA KWENYE VIBLOG UCHWARA VYENU ?? NUKSI NYIE '' TUWACHENI TULALEEEEEEEEEE''' FLORA LYIMO ''

4 comments:

  1. AHAHAHHA UMEWAKOMESHA SANA-ILAWAMEKUSIFIA WOTE UNAMAZIWAMAZURI NA RAGI NZURI.HUYOO MBURULA LEMUTUZ NDIO AMEKUMALIZA KABISAA MAANA NACHIA KOMENT MBAYA SAANA KULE KWAKE ZINASEMA WEWE ULIBAKWA NA WAZUNGU WALIKUPA MBWA WAO WAKAKUTOMBA ETI NDIO WAKAKULETA ULAYA ENZI ZA MIKA 90.AISEE KILAMTU AMESHANGAA SANA KUSIKIA HIVYO EBU MWAMBIE LEMUTU ATOE ZILE KOMENT JAMANI WANAKUCHAFUA SAANA MIMI KAMA MWANAMKE NIMEUMIA KWAKWELI.KWANINI WANAWAKE TUU NDIO TUNACHAFULIWA HIVI JAMANI MPAKA LINI KUTAKUWA NA HAKI YAMWANAMKE NCHINI KWETU AU AFRIKA?MBONA KUNA WANAUME WANAFANYA MAMBO MABAYA SAANA ZAIDI YAHAYA HAWANDIKWI HIVYO MATUSI KUMDHALILISHA MWANAMKE OOO MALAYA MUUZA UCHI -JAMANI.HUYU LEMUTU ANASAHAU MWANAMKE NISAWA NAMAMA YAKE.HANA ADABU KABISA.MBONA YEYE AMEMTIA MIMBA SINTHA NANI ASIE JUA HIYO SIRI NDIOMANA UNAONA SINTAH NA JESTINA GEORG NIMARAFIKI SAANA SIKUIZ.PIA NAMSHANGAA SANA HUYU MAMA MKE WAMUUZA SMEBE JESTINA G.AMEMAMUA KUISHI BONGO NINI.MAANA KULE INSTAR NDIO WANAKUONGELEA KWAMAFUMBO SAANA NA SINTAH ETI HUNAGA AKILI HUKO LONDON WATU WOTE WANAKUJUA WEWE NIKICHAA NIKASHANGAA SANA.WATU NIWANAFKI SAANA.

    ReplyDelete
  2. DADA FLORA, me huwa nakutetea lakini leo hapana siko upande wako. Mbona wewe hao wakina Sintah na mke wa Mzungu uliwahi kuwaweka humu na fashion police yako? Kwanini wewe unachukia ukiwekwa kwao? Mkuki kwa nguruwe kwa binadamu mchungu? Usiwe mwepesi wa kukasirika dada yangu wakati na wewe una waweka wenzio. Siku njema.

    ReplyDelete
  3. sura baya kweli, unayafuta kiki, ni blog ngapi zimekuandika unamshadadia mange na sintah?ili upate kick?hadi jamii forum umeandikwa, wewe jinga kweli.
    unatafuta kick balaa

    ReplyDelete
  4. dada florah we ni mzuri vua na hizo zingine vua mpaka chupi

    ReplyDelete