KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Thursday, 5 September 2013

BY:FLORA LYIMO ~ALBUM (2) MBUTA NANGA!! HUYU NAE KAJA FULL KUJIANDAA KUTOKA NA MME/MPENZI WA MTU KIJESHI JESHI ''SASA YULE WAKUPIGA WATU CHUPA KISA MME /MPENZI ''KOHOWA HAPA ULE BOOT MOJA UJIKUTE JUU YA MEZA WAKIKUMEGA KWA VIDOLE BADALA YA UMA'' YOUR FLORA LYIMO FASHION POLICE AKULETEA WALIOCHAFUA UZINDUZINI MWA FOOLISH AGE 'FILAMU MPYA YA LULU ELIZABETH MICHAEL 2013 IN TANZANIA!!

FLORA LYIMO MTANZANIA ALISI AIPENDAE NCHI YAKE KUPITA MAELEZO '' 
NDUGU ZANGU WATANZANIA NATUMAINI HAMJAMBO POPOTE PALE MLIPO''

Leo nimeona niwaleteeni Mmoja baada ya Mmoja  wale waliokwenda kuchafua kwenye Shughuli ya Uzinduzi wa Foolish Age '' ambayo ni Filamu mpya ya Lulu ''Elizabeth Michael'' Sasa naamini wengi mtakuwa mshaona Picha hizi mitandaoni zikijielezea zenyewe'' na sasa zimefika pahala pake pakuzichambua vizuri na kutaka' WAVAAJI HAWA KUJIREKEBISHA NA PIA WENGINE KUJIFUNZA WASIJEJIKUTA HAPA WAKICHAMBULIWA NA YOUR 
FLORA LYIMO FASHION POLICE'''''
 HEBU ONENI WENYEWE NA MWENYEWE AJIONE HAPA TENA'' HIYO BOOT HATA KUFUNGA ZIPU IMESHAGOMA YEYEWE INAJUA HAPA SIYO PAHALI PAKE PAKUIVALIA'' YANI DADA YANGU WEWE UPO DUNIA HII KWA KWELI ? HUJUI HATA KUGUGO(GOOGLE) NINI CHAKUVALIA KWENYE MKEKA MWEKUNDU ''WHAT TO WEAR ON THE RED CARPET? JIBU LAKE LAZIMA UTAPATA PICHA NA WATU WAKIWA WAMEVAA MAGAUNI YAO NA KUJIONEA MWENYEWE ''SIYO UNAVAA KAMA MMACHINGA ALIECHANGANYIWA BIASHARA YAKE YA KUUZA NYANYA'' YANI HAPA NIKAMA UNAKWENDA KWA MAMA NTILIE UKAPATE LUNCH KIDOGO NA MBEGE BARIDI SIYO MBAYA''LAKINI DADA YANGU HAPA TUPO UZINGUZINI WA FILAMU MPYA YA NGUVU ''HIVI HUKUONA WENZIO WALIOKUWA WAMEVAA IPASAVYO NA KUONA AIBU NA KUEPUKA CAMERA YOYOTE KUKUNASI HIVI''' MBUTA NANGA"HATARIIIIIIIIII''NA KWA KWELI WALE WAKUPIGA WATU CHUPA 'HAPA DHUBUTUUUUU'''

YANI HAPA UMEONA HIYO BOOT YAKE KWA KARIBU EEE''CHEZEA BOOT LA MMACHINGA WEWE UONE CHA MOTO '' DADA YANGU ULIVYOVAA EPUKA KABISA ''SIYO BOOT TU ''NGUO KASORO KIPOCHI NA NYWELE PAMOJA NA MAKEUP SIYO MBAYA'' NI MAVAAZI NA BOOT LAKO TU''SASA NAOMBA UNITAFUTE YANI NITAKUTUMIA NGUO GAUNI NZURI TENA KWA BEI POWA SOON NAANZA KUWARUSHIENI NGUO ZA MKOPO EXPRESS KWA ONLY TZ SHI..50.000' IKIWA JUU SANA NI 60.000.. HAPO HUTAKOSA KUTOKA NA MTOKO WAKURIDHISHA YOUR FLORA LYIMO FASHION POLICE NA PIA KUIGWA NA WENGI''
 ANYWAY NYOTA ZANGU NIMEMALIZA NYIE SEMENI YENU''

1 comment:

  1. HahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaHAHAHHAHAHAHAHAHHAHAHAHHAAAAhahhahahahahaaa Flora wewe ndiyo chiboko yao...my darling flora lyimo fashion police sina mbavuuuuuuuuuuuuu'''

    ReplyDelete