KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Wednesday, 18 September 2013

BY:FLORA LYIMO~ HIVI NDIVYO IPASAVYO KUBEBA UWA LAKO LA HARUSI '' AND CONGRATULATIONS MY DEAR AND HERE IS YOUR FLORA LYIMO FASHION POLICE AWARD KWA KUWEZA KULIBEBA UWA (BOUQUET ) LAKO LA HARUSI IPASAVYO''

SO HAPA WANAKUONYESHA JINSI YA KUYASHIKILIA MAUWA YAKO'' YANI CHA MUHIMU NI KUTULIZA MIKONO YAKO''YANI USIJIKAZE KAMA AMBAE UMEBEBESHWA MZIGO'' UNATAKIWA KUWA FREE NA MIKONO YAKO '(LEGEZA MIKONO) YANI KUIFIKISHA CHINI YA TUMBO AU KATIKATI YA TUMBO NA SIYO KIFUANI'' FLFP''
HAPA UNAWEZA KUANGALIA JINSI YAKUYATENGENEZA ''HASA LA MUHIM LA BI HARUSI'' KITU RED KWANI NDICHO CHA UHAKIKA ZAIDI KWENYE MAHARUSI WENGI HUWA NI ROSE'S ZINATAWALA HASA NYEKUNDU'' AND I THINK THATS IS HOW IT SHOULD BE'' HAYO MENGINE HUWA HAYANOGAGI KAMA ROSE'S''' HABARI NDO HIYO''ILA CHA MUHIM NI KUFUNGA NDOA ,NDOA ZA UHALALI USIKAE NA MWANAUME NDANI BILA KUOWANA'' RUWA MANGI'' HATA SIYO LAZIMA MFANYA MAPATI MAKUBWA FANYENI KWA UWEZO NA KWA AJILI YA NDOA YENU YA UHAKIKA'' 
YOUR AWARD WITH LOVE'' 
gorgeous ''thats is what I can say''I just Love the Dress Yani nimependa kuona Mpora on her Big day na Nguo ya Harusi isiyo Common kama zilee''

                        ''HERE IS OUR MPORA OF SEPTEMBER 2013''KANOGAJE"
MMEONA ALIVYOLISHIKILIA EEE'''SAFI SANA''
YOU ARE NOW MR & MRS WILLIE BROWN ''MUNGU AWABARIKI NA NDOA YENU IWE YA FURAHA MILELE''
KWA PICHA ZAIDI ''
TEMBELEENI BLOG HII''
Zeddylicious ''

3 comments:

  1. KIUKWELI AMEPENDEZA SANA NA KILA KITU KIKO ON POINT. I WISH MY BIG DAY COULD COME SOON TATIZO HAMNA WAOAJI SIKU HIZI WALOBAHATIKA HONGERA ZAO

    ReplyDelete
  2. Heeeeeeeeeeeeeeeee Aqsa na William wameoana???? wallah nmeanza kuwaona siku nyingi hawa, kumbe na mie ntaoana na bwanaangu.

    ReplyDelete
  3. Thanks God ulivyoitoa ile post yako ya asubuhi,haikuwa sahihi kabisa mtu kama wewe kukubali camera ikuvue nguo halafu picha uzitundike kwenye blog.

    ReplyDelete