KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 30 September 2013

BY:FLORA LYIMO~ HOW TO LOOK SEXY AT HOME' WEEK YA TATU'' HAPPY MONDAY EVERY ONE' MBUTA NANGA!!


 FLORA LYIMO FASHION POLICE''SIYO MWINGINE NI YULE YULE MLIE ANZA KUMTUKANA MAY MWAKA HUU'' TANGU ALIPOSIMAMA IMARA NAKUTAKA JUSTICE OVER HER DIRT RATS  RAPIST 'GODBLESS LEMA MBUNGE WA CHADEMA ARUSHA TANZANIA''
Lets Me Tell you something my Dear Tanzanians'' 
NO ONE IN THIS WORLD HAVE RIGHT TO RAPE ANYONE ANYTHING' ANYTIME ANYWHERE'' EVEN IF SHE WAS UCHI WA MNYAMA'' HATA AKIWA MPENZI WAKO, MKEO TENA WA NDOA YA UHALALI ''IKIWA HAJAKUKUBALIA KUMLALA NA UKAMLALA KWA NGUVU ''HIYO NI RAPE''UMEMBAKA'' MY DEARS KINA MAMA/DADA'' MNATAKIWA MSIMAME IMARA NA KULIPINGA HILI JAMBO NA KAMA HUFAHAM NINI MAANA YA KUBAKWA RAPE'' BASI NIPO TIYARI KUWAFUNDISHENI HUKO TANZANIA' KWA SABABU NAONA ASILIMIA YENU 60% OF YOU DON'T KNOW WHAT RAPE IS'' UBAKWAJI '' SASA BASI NDIYO MANA MNAONA PIA HIYO CHARITY YANGU NILIYOANZISHA WHICH IS ''FLORA LYIMO STOP RAPE AND RAP CHARITY''NA NIKIENDELEA KUWAKUMBUSHENI HILI ''YANI MSIKUBALI KABISA MNYIMWE RAHA ZENU VITU AMBAVYO UNAVIPENDA ALAFU 'UWAOGOPE NA KUWASIKILIZA HATERS''' NA VILE VILE IKIWA UMEBAKWA AU UNAPIGWA NA MWANAUME YEYOTE 'NIKIIMANISHA HATA MMEO WA NDOA'USIOGOPE KUMSHTAKI ''KUNA SHERIA NA KAMA SHERIA HIYO HAIPO TANZANIA BASI IPO ULIMWENGUNI NA MIMI PAMOJA NA ULIMWENGU NATAKA KUWAHAKIKISHIENI NITAYABEBA MATUSI YOTE 'NA SITACHOKA KUFANYA YANGU NA KUHAKIKISHA ALL RAPIST PAMOJA NA GODBLESS LEMA ''WAMENUKA SHERIA ZINAZO WAKABILI NA JUSTICE IS WHAT I EVER NEED AND JUSTICE WILL BE DONE'' I HOPE VERY SOON '' AND NO ONE WILL EVER GOING TO STOP ME OF TELLING THE TRUTH AND ALSO DOING WHAT I LIKE'' NA USIDANGANYIKE ETI KWASABABU UMEVAA NGUO FUPI  AU UPO UCHI ,AU UMELEWA ,AU UMESHIBA SEMBE AU UMEJIKALIA MIGUU YOTE KUSHOTO KULIA 'UNAHAKI YAKUBAKWA'' AND THAT IS WHY AFTER MATUSI YENU YOTE OVER MY SEXY PHOTOS WHICH WENGI WENU NI WAFUASI WA CHADEMA KWA KUDAI KWAMBA NINATUMIWA NA CCM NA KWA KAULI YAKE GODLESS LEMA aka DIRT RATS 'KUSEMA KWAMBA MIMI NA RAIS KIKWETE NI WACHAWI'I CANT WAIT FOR MY JUSTICE JAMANI 'YANI NAONA KAMA KWELI NITASHIKWA NA HICHO KICHAA WANACHO NIAMBIA NINACHO''UWIIII''YANI PICHA ''NIMEAMUA KUWAONGEZEA NA NITAZIDI KUWAONGEZEA AND YOU MY DEARS'' IF YOU LIKE TO LOOK SEXY AT HOME AU HATA  BARABARANI 'HAKUNA MWENYE RUKSA YAKUKUBAKA''ILA YES UKITOKA HIVI LAZIMA WATAKUGEUZIA MIMACHO NA WENGINE HAWATASHUGHULIKA NA WEWE'' YANI HUKU ULAYA SUMMER TIME MBONA WAPO WENGI TENA MJI MKUU'? NA BAHARINI HATA KULE BONGO MBONA WANAENDA ?WHY NOT ME ?' YANI ITAKUWA FLORA LYIMO AT HER OWN HOME? YANI KWA KWELI MLINISHANGAZA NA PIA KUNIFURAHISHA SANA'' HOW CAN YOU BEEN SO STUPID ?MBURULA WA MAMBURULA NA KUANZA KUNITUKANA MITUSI ISHAPITWA NA WAKATI OVER MY OWN PHOTO'S? PLEASE ENDELEENI ''AND NOW COME WITH MATUSI MAPYA PLEASE!! KUDADAMBIVUUU''YANI KAMA SIYO KUHAKIKISHA NAENDA NA SALA ZANGU NA KUMUOMBA MUNGU ANIPE NGUVU ZA KUWASHINDA HATERS''UNGEKUTA NISHAJIUWA KITAMBOO'''BUT I WON'T ''BADALA YAKE HATERS ARE THE ONE WILL BE'' R.I.P. HATERS''

 HABARI NDIYO HIYOO''PANAPONIHUSU PATAMUJE'' ENJOY THE SONG'' NA USIOGOPE TO DRESS SEXY AND FEEL SEXY '' MAISHA NI YAKO NA RAHA JIPE MWENYEWE''
''RUWA MANGI'' WHY DON'T YOU JUST DO YAKO NA UKATUWACHA TULALEEEE!!



 HABARI NDIYO HIYOO'' ILA WEEK BILA MONDAYS  HAIJAKAMILIKA''



AHHAAAAAA''FLORA LYIMO ''aka TOP IN TOWN ''KIBOKO YA HATERS 'YANI NILICHEZAJE NYIMBO ZA RIANNA LEO'' WAS ABOUT RIANNA SONG TUUUU'' HAHAAAA'' AND YOU KNOW WHAT THAT MAKE ME FEEL LIKE IM THE ONLY GIRL IN THIS WORLD'' MBUTA NANGA'' NGEKYESUKO MCHOO''OTE LANYO NGEKYEKUNDA'' NGIMKUNDE NA RUWA NA MAI MARIA''  PROUD CHAGGA AND PROUD TANZANIA-UK ''
JAMANI WACHENI NIACHIE HAPA '' ILA MSIKOSE ALL FLORA LYIMO SEXY PHOTO'S TO COME EVERY WEEK IS ABOUT HOW TO LOOK SEXY AT HOME BY: FLORA LYIMO''
FOLLOW THIS BLOG ''USIPITWEEEEEEE!!

6 comments:

  1. Nyambafu zao hawana lolote kazi kuwavunja watu moyo ili wasisonge mbele. Tupa kula my dia friend mwendo mdundo kusaka life. Habari za kufight na life ndo mpango mzima mae. Chezea wachaga sie. Hiyo kyasaka mwili mkubwa akili kiduchuuuu. Hahhahahahhahah ucwe na pressure my dia.

    ReplyDelete
  2. Dah''kweli wewe ni mwanamke JEMBE'''mwanamke NYONGAAAAAAA'''Full kujiamini HASWAA!!

    ReplyDelete
  3. mbona wakina flavianna matata wanakaa uchi pia hapa New York, London na Paris... hebu watupie picha Flora waone; watu wanapiga kelele, huyu afanye huyu asifanye... kuweni fair. MBUTA NANGA, KAA UCHI MIMI NAKUPA FURSA!!!

    ReplyDelete
  4. Wapi mamaaa mbuta nanga na watuache tulale,eti mkaa uchi,mamaye zao wao,wanavyopiga picha navichupi vyao..!!msonyoooooooo

    ReplyDelete