KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 10 September 2013

BY:FLORA LYIMO ~ JE UMEMUONA MISSY TEMEKE WA KWETU FASHION DESIGNS ? KAMA HUJAMUONA MUONE HAPA AND FOLLOW HER ALWAYS!!

MWAMUONA FASHION DESIGNER WETU EEE'' KUMUIGA NI BURE KABISA''
KANOGAJE SASA ''WITH HER OWN DESIGNS UNAWEZA MTEMBELEA FACEBOOK PIA'
MISSY TEMEKE''

2 comments:

  1. flora una sura MBAYA jaman

    ReplyDelete
  2. wewe kwanza msenge kweli kumamamako MDAU ''TENA HUNA MACHO ''MISSY TEMEKE NA FLORA ..wapi wapi ..unakuropoka tu'' sasa wewe tuwekee picha yako na sura yako tuione....MBURULA MFYUUUUUUUUUUUUUU'' NA UMUACHE FLORA LYIMO NA SURA YAKE MBAYA''UMEKUJA KWA BLOG YAKE KUTAFUTA NINI KAMA SIYO WIVU WA SURA YAKE NZURI NA MAENDELEO YAKE''Yani natamani nikufaham mimi sijui ningekufanyaje japo hata simfaham Flora ''ungekiona kile alichomfanyia Jestina George'' kumamamakooooooo....wewe mdau apo juu ''

    ReplyDelete