KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 10 September 2013

BY:FLORA LYIMO~WALK THIS WAY (ALBUM 5 ) NA YA MWISHO OF MATOKEO YA TANZANIAN UPCOMING DESIGNER'S''GORGEOUS MODELS IN FAB DESIGNS OF THE UPCOMING TANZANIAN DESIGNERS ''













 HAPA CAMERA ILIGOMAAAAAAAAAA'''NDO HIVYO ILA BADO ILIENDELEA NA KAZI YAKE''
 MASWALI NA MAJIBU YAKIANZA'WITH J.MAJEBELLE BY: JACQUELINE MAJEBELLE' FROM OUR TANZANIAN UPCOMING DESIGNER'S'' AKIHOJIWA NA ABUBAKAR FARAJI  THE DIRECTOR OF SWIFT FREIGHTS UK LTD'

 UNAFANYA MAKUSUDI EEEEEE''JUA YOUR FLORA LYIMO FASHION POLICE SHE IS IN THE HOUSE AND BEHIND YOU SIR ""
HERE SHE IS'' HOUSE OF WELLU ' BY:BASIA W HELLELA'' 

 MASWALI NA MAJIBU YAKIENDELEA'' FROM OUR TANZANIAN UPCOMING DESIGNERS''

HERE SHE IS MIJA SAYI 'WHO SHE BELIEVES SHE WAS BORN TO MAKE A DIFFERENCE''





 WALKING THE RUNWAY HAND IN HAND SISTER SISTERS''  ITS ALWAYS NICE TO HAVE JUST ONE WHO CAN ALWAYS HOLD YOUR HAND  IN PUBLIC''FLORA LYIMO''



 WHO IS NEXT ................WHERE IS SHE............MBUTA NANGA!!!!!!!!!



 SAY MBEGEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE''HAHAHHAHAAA'




 BAADHI YA WAREMBO WAKIINGIA TO SHOW THEIR LOVE AND SUPPORT''
 FLORA LYIMO FASHION DESIGNER AKIWA KWENYE PICHA YA PAMOJA NA ONE OF TANZANIAN UPCOMING DESIGNER WALIOTUONYESHA DESIGNER ZAO KIFASHION SHOW ZAIDI'' I CAN SAY I AM SO PROUD OF YOU MY TANZANIAN UPCOMING  DESIGNER WENZA''PAMOJA TUTAWEZA NA TUTAFIKA'' GOD IS GREAT''
THEN WAS TIME TO OUR SUPER SUPPORTIVE MAMA BALOZI ''KUSEMA YAKE NA KUWASHUKURU WOTE WALIOWEZA KUFIKA HAPA BILA KUJALI SHUGHULI ZAO '' PAMOJA TUTAWEZA NA TUTAFIKA''
                             ''FROM FLORA LYIMO FACEBOOK''
HERE TO SAY THANK YOU KWA URAFIKI WETU WA FACEBOOK 'AND I HOPE UPO POWA'' LEO NATAKA KUKUKARIBISHA KWA NAYOYAFANYA SIKU HIZI TANGU URAFIKI WETU '' KARIBU TO LIKE OUR PAGE ,FLORA LYIMO BLOG AND ALSO INVITE YOUR FRIENDS TO LIKE THIS PAGE ' AND RECEIVE 20% ANYTHING FROM MKOPO EXPRESS" BY:FLORA LYIMO DESIGNS &TRADES'
WHATSAPP + 44 7787471024 ASANTE NA KARIBU ,WELCOME"


ALL WELCOME KWA JUMLA AU REJA REJA" ILA JUA BEI YA JUMALA SIYO SAWA NA BEI YA REJA REJA"
Page: like this'

3 comments:

  1. Thank you Flora for supporting my line'

    ReplyDelete
  2. Flora lyimo umependezaje ,and i love hiyo green suit nitaipataje mamii''

    ReplyDelete
  3. Flora Mungu aendelee kukulinda na kukubariki. Nimeipenda na kuikubali kazi yako, Asante sana.

    Stay Blessed.

    ReplyDelete