KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 15 September 2013

BY:FLORA LYIMO ~ THE ONE PHOTO OF NJOO TUKUMBATIANE FROM KILI MUSIC TOUR NDANI YA VIWANJA VYA LEADERS JIJINI DAR ES SALAAM LAST NIGHT'' WALIWASHAJE MATAA'MBUTA NANGA!!


Your Flora Lyimo Fashion Police: Love  Ulivyovaa pia my Dear Recho'' Hapa Recho  akiwa amebebwa na mmoja wa mashabiki wake aliyemuita jukwaani kwaajili ya kucheza nae, Hapo akionyesha uwezo wake wa kuzungusha nyongaaaa.. Kudadadeki Kijana huyu ni balaaaaa''alivyomtuliza hapo utadhani hakuna movements zozote'' mbuta nanga Vijana wa siku izi ni moto wa kuotea Karibu ujipatie Joto Haswaa''' hahahha'I  just Love it jamani''tukipenda tusiseme'' watuache tulaleeeeeee!!

No comments:

Post a Comment