KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 13 October 2013

BY: FLORA LYIMO FASHION POLICE BLOG> WALE WOTE MLIOKWENDA KUCHAFUA KWENYE HARUSI YA ISMAL MIDEGO AND AYDA BUNU TIZAMENI HII NA MSIFIKIRI COMMENTS ZENU SIZIPATI NAZIPATA NA NINACHO OMBA'' WACHENI KUSINGIZIA DINI WAKATI UNAAMBIWA UKWELI WENU'' WALIOFANYA KWELI WALIKUWA KWENYE HIYO HIYO ARUSI MNAYODAI YA KISLAM'' SO ? NDIYO MKATUVALIE NGUO ZA TO GIVE EXTRA IN BED KULE DUBAI ? MBUTA NANGA" NARUDI NA ALBUM ZIMA 'YA KWENYE HARUSI HIYO' ENJOY Caftan 2013 fouzia naciri

SASA KABLA HUJAINGIA KUTIZAMA MITINDO YA MSIMAMO WA KIHARUSI ZAIDI'' TUMPONGEZENI HUYO DADA YETU KWANZA ''HONGERA SANA DADA''
HEBU MTIZAMENI  DADA YETU SUPER GORGEOUS NA ALIKUWA KWA HARUSI HI HII NAYOIONGELEA HAPA YA WALOCHAFUA HASWA KWA YELLOW ZAO NA SIJUI ZAMBARAU NDIYO HASWAA '' YANI KWELI NGUO KAMA HII YA HUYO DADA ILIWASHINDA'? YOU CAN GET GAUNI LAKO POWA LA KIHARUSI NA LA KWA MADADAS/MAMA'S WA UK -LONDON ONLY FOR £139.99 '' EVEN ON SALE YAPATIKANA FOR JUST £90. ILA LA HUYO DADA SIJUI MNAMFAHAM NYIE MLIOKUWEPO KWENYE HIYO HARUSI KAMTAFUTENI MUMUULIZE'' KAZI KWENU MIMI NISHA WAPIKIENI SASA JIPAKULIENI ''


HAAAAAYAAAWEEE'KAZI KWENU MADADA'S /MAMA'S NA WALE WOTE MNAJIANDAA KWA HARUSI NYINGINE ''  MMEONA WANGELITAKIWA WAVAE KIHARUSINI EEeeEE''MBUTA NANGA!!

Sasa mkitizama hapa kuna hizo nguo zenu za Yellow na Rangi zote Fresh na for Harusi zaidi'' sasa mnaweza kuona ni kwanini tukasema mlivyovaa is not for the harusini'' hasa kwa Wadada/Mama wa UK-LONDON ?You know mnapo Kosea kubalini jamani ''hakuna mtu anawachapa'' ni kujirekebisheni for the next time''that is what can be done now''maana maji yakisha mwajika hayazoleki''

HAVE YOUR SAY NYOTA ZANGU''BUT NARUDIA TENA COMMNTS ZA MATUSI HAMTAZIONA'' MMETUMA NYINGIIII WENGI MNASHIDA NA WALIOPO HAPA PLEASE KAWATAFUTENI MNAJUA WALIKO'' ASANTENI NA TUJIFUNZENI KWA MAKOSA TUNAYOFANYA'' FLORA LYIMO FASHION POLICE''

No comments:

Post a Comment