KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 12 October 2013

BY:FLORA LYIMO ~ BREAKING NEW'S FOR ALL WATANZANIA POPOTE PALE WALIPO!!!


Status Update
By Flora Lyimo
BREAKING NEWS~ KILA MTANZANIA (hii ni kwasababu wamezidi) MWENYE BLOG ATAKAE KUTWA ANATUKANA MTU AU ANAACHIA COMMENTS ZA MATUSI YA ANONYMOUS ' ATAFUNGIWA BLOG YAKE MARA MOJA TENA BILA TAARIFA''' NA KILA ATAKAE TUKANA MWENZAKE MATUSI KWA KUUNDA FACEBOOK GROUP 'WATAFUNGIWA FACEBOOK ZAO BILA TAARIFA '' NA IKIWA UNAMTUKANA MTU KWENYE YOUR WALL '' UNALIPISHWA FEE YA £50. TZSHIL>125'000'KWA KILA UTAKAE MTUKANA'' NA HIYO HELA ITATUMIKA KWA KUJENGA SHULE ZA KUWAELEMISHA BAADHI YA WATANZANIA MBURULAS TENA WATU WAZIMA'' KUTUMIA MUDA WAO WAKUTUKANA WATU MITANDAONI 'KUTAFUTA KAZI MITANDAONI''' KWA MFANO 'FLORA LYIMO MKOPO EXPRESS 'UPO KWA AJILI YAKUWASAIDIA WATANZANIA KUJIINGIZA KWENYE BIASHARA' JE NI WANGAPI WAME MUANDIKA FLORA LYIMO NA VILE VILE KUWAJULISHA NA WALE WASIO NA UWEZO WAKUNUNUA SIMA LICHA YA KUJUA NINI FACEBOOK ,BLOG OR WHATSAPP ? NA KUWAPA TAARAIFA KUNA MKOPO KWA FLORA LYIMO ?LAKINI KWA KUCHUKUA PICHA ZAKE NA KUZIANDIKA UPUUZI MMEZIJEUZA CHAKULA CHENU CHA MLO WA MARA TATU KWA SIKU'' MBUTA NANGA!! JIBU NAOMBA PLEASE'MBUTA NANGA'' HII NAIITA HARD TALK''' TUPENDANENI JAMANI NDUGU ZANGU WATANZANIA'TUNACHEKWA NA DUNIA''' AISEE TUJIFIKIRIENI JAMANI ''KWANINI HATUPENDI VYETU NA HATUPENDI KUONA MAENDELEO YETU NA KWANINI TUNAPENDA KUJISIFIA KWA KUTUMIA VYOMBO VYA WENZIO ? THINK ''HOW TO DO YOUR OWN THING''

1 comment:

  1. heri yangu mimi,face book sipo,wattsup sipo.hapa uk nikimuona mtz nageuka hukoo,na daili na makabika wengine.maana haya ya kuumbuana face book mimi siyawezi.nafanya mambo yangu kimya,nikijisikia boring naingia kwa flora na blog nyenginezo nacheka peke yangu,siku imeenda.maana hao wadada wana nick name zao sijui mapilau,na majina mengineyo.nitayaweza wapi mshamba mimi.

    ReplyDelete