KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Wednesday, 2 October 2013

BY:FLORA LYIMO ~ SIKILIZA HUU WIMBO MPYA DIAMOND ALIOMUIMBIA SUKARI YAKE YA MOYO WEMA SEPETU ' KWANI ALIJUA MWAKA HUU NI BIRTHDAY YAO '' HAPPY BIRTHDAY MA'SUPER NYOTA ZETU ''NASEEB & WEMA'' FLORA LYIMO FASHION POLICE AULIZA'' HIVI UNAPOKUWA NA MPENZI WAKO MPO KWENYE GAME ALAFU ANAJISAHAU NAKUMTAJA MPENZI WAKE WA ZAMANI NA UNAMJUA UTAJISIKIAJE ?? UWIII'' WEMAAAAA''I'M COMING BABY !!!





 WATUWACHE TULALIANEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE'''MBUTA NANGA!!
 MAPENZI YA UKWELI ''YANA KATAJE KAMA MSIMENOOO'' YANI HAPO HAPO ULIPO SHIKILIA 'USIASHIIIIIIIIIIIIIIII''WALA USIONGEZE  BABY UTAUWAAAAA'''''RUWA MANGI'


 MISS UNIQUE LIPS''TANZANIA NZIMA KAMA KUNA MWENYE LIPS ZA WEMA NAOMBA PICHA PLS''EVEN IN THE WORLD''I think'' She is the only one'' SUPER PRETTY''
SASA HAPA NDIYO ANA MUIMBA WEMA KABISAA'' AMA KWELI UKIMPENDA MTU KWA MAPENZI YA UKWELI NI BALAA''YANI HATA AENDE AZUNGUKE WAPI '''ATAJIKUTA AKIMUIMBA AU YUPO KWENYE MCHEZO NA ALONAE NA HUKU ANAMTAJA WEMA 'WEMA '' WEMA ''WEMAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA'''GAME IS OVER''' MBUTA NANGA!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Hivi wewe kama ndiyo Mpenzi wake hapo ndiyo Ulikuwa unapewa maraha alafu anamaliza mchezo badala akutaje wewe jina amtaje Mpenzi wake wa zamani utajisikiaje ? au pia pale upo nae na unaona kila upande watu badala wakusemee wewe ulonae wanamsemea aliemuacha 'hivi unajisikia Fresh ''yani kwa kweli unaweza kujifanya kwamba hujali Mimi nae tunapendana''LAKINI UKWELI KINAUMA MOYONI'' YANI HUYO MPENZI WAKE NA SIYO WEMA TU''MFANO KWA MWANAUME YOYOTE ''KWELI KINACHOMAAAAAA''MIMI KAMA MIMI FLORA LYIMO''Aisee natupa kule mbali kabisa'' tena pale ambapo Mwanaume Mwenyewe hata mambo yake muhim kama Vile Nyimbo amuimbia huyo huyo Mpenzi wake wazamani '''Yani USHAURI WA BURE'' JUA KWAMBA PASIPO NA MAPENZI YA UKWELI ''HAPAKOSEKANI MIKOSI''' ONA SASA DUNIA YA TANZANIA''KILA UPANDE NI WEMA WEMA WEMA WEMA'' WEMA NA DIAMOND'' BASI KWELI AMUENI LIMOJA NA DUNIA YA TANZANIA ITULIE ''KUDADAMBIVUUU'''' MIMI NAWATAKIENI YOTE MAISHA ''KWANI NYIE WENYEWE MNAJUA MNACHOKIFANYA'' TUWAACHENI WALALE JAMANI''
KUMBUKUMBU NZURI SANA MY DEAR'' KWELI KIPAJI CHA MTU HUJALIWA NACHO ''' BE BLESS ALWAYS MY DEAR'' 
NATAKA KULEWA LEO ,NATAKA KULEWA LEO''' MASTAA WAKUDUM WAKUTANA FLORA LYIMO  NA SUKARI YETU ''' aka THE BIRTHDAY BOY ''aka THE ONE AND ONLY  SUPER STAR DIAMOND''Napenda kumuita Diamond ''YANI DIAMOND YA WEMA SEPETU''' WENGINE NDIYO MPANGO WAKUSUKUMA MAISHA''MBUTA NANGA!!  BE BLESS ALWAYS MY DEAR  NA KUMBUA MAISHA NI YAKO FANYA UPENDAVYO ILA USIVUNJE SHERIA TU'' UKAJA NUKA JELA'' 

No comments:

Post a Comment