KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 29 October 2013

BY:FLORA LYIMO ~LAST WEEK IT WAS THE WEEK THAT FLORA LYIMO WENT TO SALI ROZARI NA KUACHA KUBLOG FOR ONE WEEK''ALBUM (2) MAPOZI YA KANISANI 'KANISA LA KWANZA LA KATOLIKI UINGEREZA!!


MWAMUONA FLORA LYIMO FASHION POLICE: NDIYO HUYOO''IN VITU VYAKE ANAVYO VIUZA NA KUVITENGENEZA'' SHOES,KIDOTO DOTI HANDBAGS NA CROCHET HEADBAND BY:FL DESIGNS&TRADES'
WHATSAPP +44 7787471024 KARIBU''



 FLORA LYIMO 'KUCHEKA KWAKE NI KAWAIDA KUNUNA NI BAHATI MBAYA AU ANASALI NA KUMFIKIRIA MUNGU NA MAMA BIKIRA MARIA''



 VIATU MWAVIONA LAKINI EE..VINAPATIKANA KWA RANGI TATU''


 HAPO NDIYO KWENDA KUTUBU DHAMBI ZAKO..KUMUUNGAMIA PADRI''HATA HUKU ULAYA WATU TUNAUNGAMAAAAAAAAA'''



 UNAINGIA HUM KUMWAAMBIA PABRI YOTEEEEEEEEEE''MBUTA NANGA!!

MUNGU NI MWEMA SANA NA LAZIMA UMLILIE KWANI HAKUFA MSALABANI KWA AJILI YA DHAMBI ZAKO NA UMSAHAU ''NI JAMBO LA MAANA SANA KUACHA CHOCHOTE UNACHOKIFANYA NA KUJINAFASI KWENDA KUJIWEKA KARIBU NA YESU PAMOJA NA MAMA YAKE BIKIRA MARIA KUWASHUKURU KWA MEMA YAO WAKUTENDEAYO '' RUWA  NA MAI MARIA AIKENYI NAWI ''KUORYE CHANYOPFO!!
BE BLESS ALWAYS MY DEARS!!

No comments:

Post a Comment