KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Wednesday, 19 November 2014

WHATS NOW? MAMA BABOON ASIWADANGANYE KWENYE BLOG YAKE KWAMBA KANIFUNGIA IG'' SASA ON HAPA MWENYEWE 'IG NIME LOG OUT MWENYEWE'' NIPO BUSY SANA NA DUKA LANGU LA PILI NAFUNGUA SOON '' SO HUKO IG NA PIA HAPA BLOG NA FB SITOKUWEPO SANA'' MCHAGGA NATAFUTA PESA SITAFUTI MATUSI MIE''MBUTA NANGA!!


HAHAHHAHAA''MBUTA NANGA!!
Jamani nimecheka kweli 'yani kuambiwa vile mama baboon alivyo kwenda to post kwenye Blognuka yake eti kanifungiwa ig sijui nini nini nini'' nimecheka mpaka nikaanguka chini kwa kucheka''hahhahaha''Jamani my Fans msidanganywe kamwe na huyu mama baboon mnamjua alivyo muongo alafu ona sasa vile naliumbua'' ushaidi huu hapa nime log out mwenyewe ''
WHY ? 
Nime log out kwa sababu ya idadi ya followers kuongezeka at my Ig na kuanza kummiminia mamitusi mazito mazito na yeye akaanza kuwalilia ig kwamba anaomba wamsaidie kuuzima moto alaouwasha at her own zoo '' sasa sindipo na mimi nikashindwa kuwachunga wale wamiminaji mamitusi kumtukana ''yani kumbe li mama baboon hili lina haters wanamna hiyo yani watu walimiminika kama mvua ya masika'' na hata sas ahivi wamelifungulia ig fake wanalichamba kule hatari yani yote nayaletewa whatsapp hahhaa'' endeleeni kulichamba na mambo badooo''jamani na mimi sina muda wakuingia ig kuchunga matusi yake anayotukanwa na ambao aliwatukania watoto wao na vile vile wao wenyewe'' yani hili LIMAMA ZINJANTHROPUS ni ligonjwa haswa ''na kwa kuwa limeshajigundua linaanza kunizingizia mimi 'hahhaha'' sasa sikuweza kuchunga watu na comments zao na kuzi delete maana mengine yalikuwa yatia aibu mpaka kwangu mimi mweneywe'' 
Kwa hiyo my dear fans Mimi nipo busy sana na maduka yangu ''yani sitokuwa na muda wa kuchunga matusi ig na pia huku kwenye hii blog yenu pamoja na facebook nitakuwa nipo kidogo kidogo maana i love facebook na blog '' nimetoka nao mbali ''ig kule ni kwa kumwaga mamimatusi tu ''so huko kunaweza kukasubiri mpaka nimalize shughuli zangu kabisa'' 
haya mama baboon sasa tafuta lingine la uwongo lakuwashindilia wafuasi wako wala mavi yako na kugawiwa manguo yaliyojaa mimavi ya baboons wako'' nyokooo''mimi huniwezi hata umfufue baba yako alokufira na matokeo yake wakaenda kumfira na yeye'' sasa ona malipo yanavyo lipwa hapa duniani ''sasa bado wewe malipo yako sema sijajua ni malipo ya aina gani Mungu atakulipizia wakati huu''maana kesha kulipizia kuzaa baboon '' hahahhaa'' NGACHOKA''
I LOVE NYIE MY FANS '' WILL BE BACK WACHENI DADA YENU ATENGENEZE MIMANOTI KWANZA''

HUYU NDIYO MTOTO WA MAMA BABOON MUKE YA MUZUNGU KAMUWEKA KWENYE BLOG YAKE'' MASIKINI HEBU ONA MAMA BABOON ANAVYO MDHARAU MTOTO WAKE KISA SHE IS TOO BLACK ? YANI MTOTO UMZAE MWENYEWE CHINI YA DAWATI SHULENI ALAFU LEO UPATE MZUNGU KWA UMALAYA WAKO ''UANZE KUMNYANYASA NAMNA HII''NA KUMFANYA YAYA''HOUSE GIRL'
TO BABA YAKE KAMA UNASOMA HII''

Please kamchukue mwanao kabla huyo zungu zeru zeru hajamuonyesha madharau makubwa kuliko ya mama yake anayo muonyesha sasa hivi tena adharani,kama unabisha wewe kaangalie picha za kwenye blugnuka yake utaona mtoto huyu anavyombebesha libaboon lake la kizungu na makazi yote ya ndani anafanya mtoto huyu masikini hadi huruma'' alafu ona alivyo mvisha kama shoga la kiume sasa sijui anamtaka mwane baboon huyo awe mwanaume au ndiyo sijui ana lengo gani kumvisha hivi '' mbuta nanga' yeye anawatukana watoto wa watu wavulana gay na yeye anamvisha mtoto wake msichana baboon kama mwanaume tena heri hata gay wako fresh '' 
Kirefu na kifupi 
Ni kwamba mama baboon 'anamfanya mwane ndie yaya HOUSE GIRL na hata wakienda dinner hawaendi nae sababu wanachekwa na wazungu wenzao ndipo na mme wake mzungu-zeruzeru  kaamua kumuachaga home''sasa wewe mama baboon na majigambo yako yote unadhubutu mzungu amtende mwanao hivi na wewe mwenyewe kumfundisha mwanao mzungu amuite dada yake baboon ? eti dada mtu anakimbiwa na  huku akisema you are baboon,mama say you are baboon kwa madharau yake hata kwa mwanae alie mzaa? ''hebu ona hata na picha hiyo mama baboon kamtenenezea yani eti huyu ndiyo mwanae sasa anasikitika kwamba Instagram wameweka sheria mpya sasa no baboons only humans allowed on instagram ' HAHHAHAAA'' 'sasa analia eti mwane hataruhusiwa insta ili nae apate kujiuza mle kama Mwenyewe ex malaya wa kujiuza dubai  kutafuta wanaume wakumpa vijisenti na pia kuiba kazi za watu hasa za biashara na kuuza huku akijifanya ni kazi zake na ni biashara zake eti ana fanya online''
MAMA BABOON ''
Ni hivi wacha wivu na duka langu mtaa wa mapesa'' yani siku zote mpaka na mababoon umemzalia mzungu hawezi kukufungulia duka hata mtaa wa walala hoi kule bongo ? Uwii alafu nasikia masikini hata kile kigari kakunyang'anya sasa hata huna gari na unaogopa kutoka maana utachekwa ,sasa mambo bado mama baboon '' naona unafunga mabox kupeleka maushafu yako ,mababoon wako waliyokojolea unaenda kuuza bongo ujipatie vijisenti vyakuja kumlisha mzunyu..hahahhaa''
TANGU LINI UKAONA MWAAFRICA AKIMLISHA MZUNGU? LABDA AWE MLEMAVU ''LAKINI MAMA BABOON AMKA WAZUNGU NDIO WANAOLISHA WAAFRICA HASA PALE UNAKUTA UMEOLEWA NAE'? YANI USIDANGANYE WATU MUKE YA MUZUNGU SIJUI ANA PESA''MMM''ANGEKUWA ANA PESA UNGEKUWA UNA BEBANA NA MIBOX YAKO YA MITUMBA NA MINGUO YA MGAO ILIYO VAA MAVI YA BABOONS WAKO KUPELEKA BONGO KWENDA KUUZA AU USINGE IBA MAWIG KUUZIA WA BONGO PIA'' HAHHAHA''KICHOKO CHAKO HICHO KAMA SIYO CHAKO NI CHA BABOON WAKO''
Sasa kwa taarifa yako Flora Lyimo TZUK anafungua duka lingine poshi mtaa,na ndiyo maana hana muda wa instagram kuchunga mimatusi yako unayomiminiwa kwenye ig yangu '' na hiyo ndiyo sababu nikaamua to log out maana na wewe umewalilia sana ingstagram '' hahahhaaa''' na bado hujalia yani utalia mpaka baba yako afufuke lakini lazima tukukomeshe'' mamababoon hapa andika umekwishaaaaa'''
sasa omba Mungu hata nimepata nafasi hii yakukujibu '' sikujibu tena na endelea na kuniandikia diary ''I LOVE IT''
PLEASE''
Ukienda bongo usimuache baboon wako  mkubwa '' yani bora uende nae maana unambagua sana just kwasababu kawa mwiusi na baboon ''jamani mwanamke wewe huna mshipa wa aibu ''sasa ona ulivyo kuwa unawatukana wenzako na kuwadharau na Mungu kakuchapaje na fimbo ya kuzaa baboon tena chini ya dawati shuleni '' hahhahhaaa'' ukome kuwatukana watoto wa watu '' yani malipo yako ni hapa Duniani na japo ushalipwa kwa kumzaa baboon '' kwa kuwa hujakoma hiyo tabia sasa unaweza hata usirudi zoo na kamwe ukaangamia kabisa'' usicheze na aloumba mungu''
Basiiiiiiii'' Mimi sasa nazima laptop ''

16 comments:

  1. Yani nime furahi sana ulivyo mkomesha maana anajifanya yeye ndo yeye huku USA...sasa kapata kiboko yake wewe kweli ni Mbuta Nanga a.k.a Fullstop.

    ReplyDelete
  2. mama baboon ,nenda katapeli watu bongo na iyo gia yako ya watoto yatima uke wa wazungu uliyefulia at list izo ela za kutapeli zitakusaidia kumlisha mzungu na kununua carolite za kutosha kupaka mwili mzima zikung'arishe kidogo maana mwili ni tata umebakia fanta na cocacola uso mweupe miguu meusi kama baboon lako la kike ....unajifanya kupigia watu kelele eti mbuta nanga kafungiwa ig ''kumbe unafikiri hana kazi mwenzi sasa anakufungulia duka la pili mtaa wa mapesa ''wewe upo busy unafungasha mabox ya mitumba kupeleka bongo na ukaona haitanunuliwa ukaanza kutumia gia za watoto ya tima..tushakustukia mama zinja'''

    ReplyDelete
  3. hahahahahaa''kweli Flora Lyimo wewe ni shida''yani nimecheka sana sana sana''hivi wewe na huyu muke ya muzungu mtayamaliza kweli '' msamehe bure nae akusamehe mmalizane hivi huyo mtoto akija kuona sianaweza kumuuwa mama yake wajameni............ndukiiiiiiiiiiiiiiiiii''

    ReplyDelete
  4. Tapeli lidada lile, kuna kipindi alikuwa anajenga cjui Madrasa cjui viliishia wapi. Mwache akae na mazumbukuku yake kule anajifanya much know sana ila Flora anamkomeshaje sasa. Anabaki kulia na Linda wakati hamfikii ata kucha za vidoleni. Na midole yake ya mguuni utafikiri TANGAWIZI

    ReplyDelete
  5. Mi nimemshangaa sana huyu mwanamke kweli kumwita mtoto wake babooon duh akili zake haziko sawa! kutwa kumtumikisha baboon wake kumtenga na kumnyanyapaa kisa ni babooon hata kama ni zinja ni wako Mange na bado upata kofi lingine muda si mrefu. hehehehheheyaaaaaaaa watu na mapesa yao bwana kuwa na duka UK sio mchezo sasa we endelea kumnyanyapaa baboon wako au umpake carolite hata afanane na hao wengine! mxewwwww unatia kinyaaa mama baboon

    ReplyDelete
  6. Flora bwana kubali umefungiwa au umeamua kudeactivate account yako ya Instagram ila sio kutudanganya. Nachofurahi umemuweza aisee Mavi Kumamambi ndio maana wakakureport hadi ukafungiwa

    ReplyDelete
  7. Halafu anadanganya watu eti wewe unalipiwa kila kitu na serikali,adanganye wajinga wasiojua ulaya,serikali ipi italipia mtu na biashara yake,mwanzo flora wewe ndo unalipa hiyo serikali pesa nyingi sana in form of taxes....

    ReplyDelete
  8. Wewe ndo kiboko yake yani nime kua so Happy ulivyo mkomesha mavi kimambi.

    ReplyDelete
  9. Hhahahaa''Sasa kama nimefungiwa ni sawa ''Nendeni mkamuambie hata nifungiwe mimi sitegemea instagram wala sitegemea online wateja wakununua maozo kama yake..mimi nipo na Duka mtaa wa mapesa na sasa nipo busy nafungua lingine posh mtaa''' mitandaoni yeye atengeneze matusi mapya mimi natengeneza maminoti mapya kudadadeki...YANI ATAKONDA MWAKA HUU HAUTAISHA KABLA HAJAANZA KUWALISHA BABOONS WAKE MIFUPA YAKE MWENYEWE'' HAHHAHAHAA' ETI UMEFUNGIWA IG'' Hivi hajiulizi Flora Lyimo mwanzo IG nimekuwa kule only for 5 month na nikawa na follower zaidi ya 15,000 yeye yupo ig zaidi ya miaka nenda sasa mbona hajawa hata na follower 50.000 ? uwiiii mama baboon kaa kimnya pikia mababoon wako ndizi na vile hata hujui kupika masikini utabakia kuwalisha mavi yako '' nyoooo ndiyo maana mme kakukimbia upo ndani peke yako na mijibaboon yako...halooooooooooooo'''hii inatwa TOP IN TOWN '' Moto siuliuwasha mwenyewe mbona unakimbilia kuita zima moto ..? eti sasa unaanza kutangaza watu wafungiwe ig zao..hivi hujui tunaweza kufungua ig hata mia kwa dakika tanu tu? kumamambi usie jijua ...sasa rudi dubai kauze mkundu kulee maana hilo unalijua kuliko hata baboons wako ulowazaa mwenyewe'''''''''''''''''''''''JAMANI POLENI MIE NIPO BUSY SASA NI MPAKA TENA SIJUI LINI ''MAANA HATA KUINGIA HUM NI SHIDA...MCHAGGA NATAFUTA MIMANOTI MIE.....LOVE YOU MY FANS .....

    ReplyDelete
  10. Weee flora acha uongo kwanza humuwezi mange hata kwa theluthi moja, JIPANGE

    ReplyDelete
  11. ALAFU NIMESAHAU ..PUNGUZENI MATUSI KWA BLOG HII PLEASE YANI SITAKI MIMATUSI YA UOZO WAKE ALIOKUWA ANAFANYA NA WATU KUWATAJA HAPA....I JUST WANT HII BLOG KUWA FRESH ...NA NIKIPATA NAFASI NAPENDA NIWEKE VITU VYANGU VYA MAANA HASA MAVAAZI ZAIDI NA SIYO LI MAMA BABOON LISILOJUA HILI WALA LILE ..LIMEISHIWA LINAANZA KUTUMIA WATOTO YATIMA ETI LIPEWE MICHANGO ILI LIPATE PESA ZA KUMLISHA MZUNGU..YANI UTOKE AFRICA KWA MADHARAU YAKO UNAANZA KULISHA MZUNGU NA KUMZALIA MIJIBABOON BILA MPANGO UNAFIKIRI NDIYO UTAJIRI ..TENA SUBIRI NA ALIKUPA MUNGU USHINDWA KUYALA WALA KUYAONA NA MACHO YAKO YA NANENNE..............MALIPO HAPA DUNIANI ZINJANTHROPUS USOJIJUA JEUKA NYUMA JITIZAME TAKO UPO UCHI MAMA BABOON ''' NIMEMALIZAAAAAAAAAAA..ILA MOTO BADO UNAWAKA MILELE''' UPO...

    ReplyDelete
  12. umeshaliweza mbuta nanga''nenda katafute pesa mama mimi hata ig sijawahi kuingia huko hakuna dili ni mimatusi tu...hakuna wateja wewe upo oxford street london ''washawahi kusikia mtanzania yoyote alie wahi kufungua duka uk ? licha ya mpaa wa mapesa..yani asikudanganye mtu flora hata hao wamagazeti na blog hawajakuandika kwa sababu wanawivu ''na hiyo inaonekana wazi '' ulivyo post picha zako za michupi walizipost hadi matakoni mwao ..sasa mbona mazuri yako wasiyapost ? jamani watanzania ndiyo maana hatuendelei ,,wenzetu wanatangaza biashara sisi mitandaoni tunatangaza matusi ,hivi hamuoni kama ni UJINGA '' NGACHOKA..Flora naomba nisikuone umerudi instagram'' please wwe ni our royal model tunakuhitaji kwa mambo mazuri kama rais Obama na Kikwete'''Love you mbuta nanga'' Mungu azidi kukuzidishia pale haters anapokuombea usipate.....

    ReplyDelete
  13. Flora Lyimo oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee''nakuaminia wewe ni jembe haswa...SASA NAKUOMBA UTOE POST ZA KUMAMAMBI PLEAS..YANI USILIWEKE POPOTE KWENYE BLOG YAKO WALA FACEBOOK NA kama huyu mdau alivyosema apo juu''USIRUDI TENA INSTAGRAM '''MBUTA NANGA''FANYA YAKO KWENYE BLOG YAKO TUNAKUAMINIA NA TUNAKUPENDA NA TUMEMISI SHOW ZAKO ZA HOW TO LOOK SEXY AT HOME......narudia tena futa hili limama baboon kabisa..mwache yeye akutangaze asie kujua wewe ni baba yake alie mfira ''hivi anaona watu tumemkalia kimnya akaona ameshinda ee...sasa alikuja kukutana na kichaa haswaa..FLORA LYIMO WEWE NI MSHINDI NA UMELISHINDA MPAKA LINAANZA KURIPOTI POST ZA WATU IG ETI WAFUNGIWE...HAHHAHHAAA...KARIBU BONGO ..TUNAKUSUBIRIA UJE UPATE KICHAPO ALICHOPEWA JG'' WEWE MUKE YA ZERU ZERU YANI HUJUI WATU TULIVYO KUCHOKA'' Flora fanya hivyo mpenzi.........wetu ''

    ReplyDelete
  14. tupe raha flora lyimo tena ulipo ingia ig sikupenda maana mimi sipo bora uwe huku kwenye blog yako tumemisi flora lyimo how to look sexy at home.....yani mama zinja mzaa baboons halijui kwamba ig hakuna dili limekazania watu wafungiwe badala ya kukazania how to get her man back alie mkimbia na kumuacha kwenye karum mbili flat yani baboon wake mkubwa ana lala na baboon wadogo zake ...hawakuweza hata kuchukua nyumba ya maana room tatu ? hahahaa mangekumambi jipange malaya mzee wa dubai huna jipya kazi kuunda matusi mapya na huku wenzako flora lyimo anaunda maduka mapya uk mitaa ya wenye hela zao na siyo kwa walala hoi na wabongo wabeba mabox wa uk ''' hahahhaaa' flora lyimo oyeeeeeeeeeeeeeeeee'' na bendera ya tz anaipeperusha ''hivi hata huyu balozi wa uk huko london hajaona duka lako flora ?maana sijaona umeweka picha yako na yeye akija kukupongeza hata mke wake..uwiii wabongo kweli nimeamini ni kwanini hatuna maendeleo hata ya mende..............

    ReplyDelete
  15. NATUMAINI HAMJAMBO MY DEARS WATANZANIA WENZANGU........POLENI SITOACHIA COMMENTS HAPA HATA ZIWE ZANGU WALA ZA NANI ZA MATUSI...............KWA HIYO OLENI SANA ZOTE MLIZOACHA MCHANA NIMEZI DELETE................JIFUNZENI KUSHABIKIA MAMBO MAZURI ''' I LOVE YOU WATANZANIA WENZANGU..............NAOMBA TUJIOMBEE WATANZANIA TUNA LAANA NA ALIETULAANI ANAHITAJI KUOMBWA SANA.............RUWA MANGI.............

    ReplyDelete
  16. My dear Mbuta Nanga, GOD bless you forever, namshukuru MUNGU kwa ulivyoamua, kwakweli nilikuwa nimeweka Novena kwa ajili yako ili MUNGU akutoe kwenye ule ugomvi, mama yetu anapenda amani, usije ukapoteza Baraka zako bure, Baboon anaenda ku update bank Account, halafu anadanganya wenzie anaenda kwenye msiba, visasi si vyetu ni vya bwana acha MUNGU atende kazi yake. one thing you must be proud of yourself, don't let that bitch to dissapont you. say (Memorare prayer) asubuhi na jioni. DOD will answer.

    ReplyDelete