KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Tuesday, 8 October 2013

BY:FLORA LYIMO ~NA HII NDIYO WEEKEND YA KWANZA OCTOBER 2013 'FLORA LYIMO NDANI YA BAJAJI ZA ULAYA'' BAJAJI IS THE TALK OF MUJI MKUU WA UINGEREZA LONDON!!

FLORA LYIMO FASHION POLICE NDIYO HUYOO''THE KIBOKO YENU HATERS  'MMEMKOMAJE SASA''MBUTA NANGA!!
 NILIVYOJISHIKILIA HAPA HAANGUKI MTU ''MBUTA NANGA!!

 NDIYO MAMBO YA KUINGIA''PANDA PANDA 'FASTA FASTA DADA WA KICHAGGA ULAYA''' HAHHAHAA''HAKUNA CHA FASTA AISEE VILE NILIVYOSHIBA KWA MR WU BUFFET'''YANI NI BALAAAAA''NJAA YOTE KWISHAAAAAA''
 MAPOZIIIII ''YANI LAZIMA KIATU KIPYA MUKIONE ''BIASHARA MATANGAZO ''KIATU KINAUZWA NA NDIYO KIMEINGIA MJI MKUU'' NA VINGINE VINGI'' TEMBELEA OUR MKOPO EXPREESS FACEBOOK PAGE KUJIONEA MORE ''AND VILE VILE 'YALIYOPITA HAPA HAPA KWENYE HII BLOG'' OCTOBER 2013 POST'S'''


 FLORA LYIMO FASHION POLICE aka THE TOP IN TOWN MUKE YA AFRICAN KING MTARAJIWA'' MTAMCHOKAJE MNAO MCHUKIA''''MBUTA NANGA" FANYENI YENU NA MTANISUBIRI SANA MUONE NIKIWACHUKIA KWA NYENU  MNAYOFANYA'' NAPITA NA BAJAJI NIKIWACHORA TU''KUDADAMBIVUUUUUUUUUUUUUUU'''
 PAY TIME''' LAZIMA ULIPE JAMANI SIYO BURE ULAYA HAKUNA VYA BURE SIKU IZI LABDA ZAMANIIIIIIIIII''TANGU SIJAZALIWA ''
 NAKUJA MPENZI ''SIUNAJUA TENA SIKU IZI NATEMBEAGA NA BAJAJI MJINI HAPA''
 MAJINA  YANGU NDIYO HAYOO WAAMBIE NIPO ON BAJAJI NAJAA SASA HIVI''
 CAMERA ILITIA KIBRI '''KIATU HAKIONEKANI EEE'' USHAKIONA LAKINI'''
 HAPA UNAMPA SIM YAKO ANAKUWEKEA MZIKI WAKO UNAOUPENDA KUSIKILIZA UKIWA UNATEMBEZWA NA BAJAJI HIZI ''KAMA HUNA AU UNAOGOPA KUMPA SIM YAKO 'BASI WANAKUWEKEA NYIMBA ZAO WENYEWE NA PIA KAMA HUTAKI UNAMWAMBIA SIYO LAZIMA'' THEN MIMI NIKAWEKA WIMBO  HUU WA LADY JD'' NILICHEZAJE SASA KARIBU NIDONDOKE'' YANI WANAUME MATAPELI WASOJUA NINI MAANA YA KUPENDA NA KUPENDWA HUU WIMBO UNAWAFAAJE'' NA PANAPANIHUSU PATAMUJE''ENJOY I LOVE HUU WIMBO SANA NA NAFIKIRI NIMESHAUPOST MARA NYINGI SANA''' ENDELEA KUTUWAKILISHA MY DEAR  SUPER STAR WETU LADY JD''
 WENYEWE WENYE  BAJAJI HIZI ''HAPO WANASUBIRIA WATEJA'''
 NIKACHAGUA YA HUYO ''YANI MIMI HUWA NAZISHAGUA BAJAJI ZAO SICHUKII YOYOTE'' LAZIMA INIPENDEZE LA'SIVYO SICHUKUI '''I JUST LOVE TO DO WHAT I LOVE AND NOT WHAT I DONT LOVE OR LIKE''
 ABIRIA WENZANGU WA BAJAJI ''YANI MJI MKUU HUU LONDON SIKU IZI NI BAJAJI KWA SANA'UNATEMBEZWA TEMBEZWA KUJIPUNGIA UPEPO NA KUJIONEA YA WENZIO KWA URAISI ZAIDI NA HASA WALE WANAOCHOKA MIGUU KWA KUVAA VIATU VIREFU'
HABARI NDIYO HIYOOO''JAMANI LONDON RAHA UKIIJULIA KAMA FLORA LYIMO FASHION POLICE''
YANI HAPA KWENYE HII PICHA MNAPOTIZAMA MBELE YAKO HIYO NJIA MOJA KWA MOJA''NDIYO MAMBO YOTE YA MADAWA YA KULEVYA PAMOJA NA MATAPELI WA AINA ZOTE'' PAMOJA NA MASHOGA WA AINA ZOTE''YANI HAPA NDIPO SOHO PENYEWE''IN LONDON ''CHEZEA WAJANJA WA MUJI MKUU WAKUACHE UKISINZIA'' MBUTA NANGA''
Kiukweli unaweza kuuziwa Unga na ukakuta siyo Unga wa ukweli tena ni majivu haswaa'' na Police huwashika na wanaposhikwa wanazimeza fasta fasta kwa wale wanaokuwa na zaukweli 'wanaokuwa na zauwongo pia hustakiwa kwa kosa la kutapeli watu but siyo kama kushtakiwa na kitu cha ukweli'' Pia kuna wale wanao watapeli Wanaume kwa kuwadanganya kwamba wanauza na watoe Hela kwanza'wanapotoa Hela basi wao wanakuambia subiri hapa nakuja nakuletea''Mburula mtalii anasubirije sasa''hahahhaa'atasubiri Mpaka kesho na kesho yake hamna Mtu wala Sembe wala Unga wa mtama wala majivu ya utapeli ''Yani andika umeumia'' Basi Mimi huwa nawatizama maana siwanajua kwamba siwezi kuwa Police wa Kiukweli '' Next time watakuja kustukiwa na Police wa Ukweli ndiyo watakoma ''Mbuta Nanga!! Habari ya Wajanja wa Muji Mkuu ndiyo hiyoo kwa kifupi'' Welcome to London ''

No comments:

Post a Comment