KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 12 October 2013

BY:FLORA LYIMO ~ NAJUA WENGI MLIKUWA MNAISUBIRIA HII ALBU (3) YA HOW TO LOOK SEXY AT HOME ' HERE IT IS'AND INA HUSU 'KINA DADA /MAMA ZAIDI'' JE MNAVAAJE SIDIRIA ZENU NA KUZIVUAJE? JIFUNZE HAPA KUTOKA KWA FLORA LYIMO FASHION POLICE NA DIANA KING KINYIMBO ZAIDI 'MBUTA NANGA!!

 HAPA UNAVAA SIDIRIA YAKO'' MMEONA EEE''HEBU NITUMIENI PICHA ZENU MNAVYOVAA NA KUVUA SIDIRIA ZENU KINA DADA/MAMA HASA WATANZANIA MAANA NAPENDA SANA MJIFUNZE NA KUJIREKEBISHA KUTOKA KWA MTANZANIA MWENZENU AIPENDAE NCHI YAKE KUPITA MAELEZO''NALALA TANZANIA ,NA AMKA TANZANIA,NA FANYA KILA KITU NDANI YA MTANZANIA ALISI'' HAKUNA MCHUJO''
 HAPA UNAIVUA''UNAHAKIKISHA MIKONO YOTE UNAIPELEKA NYUMA 'ALWAYS''KUVUA  AU KUVAA'' AND THAT WAY UNAJIKUTA UNAKUWA FEAT   KWA MISULI YA MIKONO YAKO NA MBAVU'' CHEZEA MCHAGGA ULAYA AKUACHE UKISHANGA NGAZI ZA KUTUMIA UMEME'' MBUTA NANGA!!


 HAPA UMEVUAAAAAAAAAAAAAA''HAYA JARIBU 'TUMA PICHA ZAKO NOW

 HAPA NIMEWAACHIENI MTIHANI MFANYE KIDOGO ''SI MNAJUA MAISHA BILA MITIHANI HUWEZI JUA SIKU ZA ANZIA WAPI''KAZI KWAKO''
 CHEZEA MIE TOTO LA KICHAGGA LISILOKWISHA MAUTAMUU''NIMEZALIWA MOSHI VIJIJINI NIMESIMA IMARA MIJINI TENA MIJII MIKUU NIKIPITA WANASIMAMA KANDO NA KUPIGA SALUTIIIIIIII''HAHAHAAAA''MUKE YA AFRICAN KING MTARAJIWA SIMUOGOPI MTU'' NA KAMA MMEO MTAMU WATU WATAMTAFU NA KAMA MIGUU YAKO NA SURA YAKO NDIYO YAFAA DUNIA 'ILETE TUIONE'' UMEIFICHA KWANINI USIIONYESHA ULIMWENGUNI' NARUDIA TENA MIMI NAJIAMINI NA TENA NAPENDA UTU'' NAFAYA YANGU YAKIKUCHUKIZA SAGA CHUPA UNYWE '' NA KWENYE MAZISHI YAKO /YENU NITAKUJA NIMEVAA GUNIA LA KAWA ZA KILIMANJARO''MBUTA  NANGA''
 SIYO MBAYA ''TO FEEL SEXY AND TO LOOK SEXY AT HOME'''DO IT AND YOUR LIFE WILL BE NEVER DULL AGAIN ''
 HAHHAHAAA''YANI HATA SIJU NILITAKA KUFANYAJE HAPA,YANI ISIJE SIKU NIKAJISAHAU NIKAACHIA MIKONO''' HAHHAAA NAJUA WENGI MWASUBIRI PICHA ZA FLORA LYIMO ZA UCHI MTASUBIRIJE SASA'''RUWA MANGI''

 THE CHUPI THE SIDIRIA NDIYO HIZOOO''ZAUZWA KWA BEI POWA NANYI MPATE VIFAA VYA KUJISEKSIYAAAAAAAAAAAAAAAAA''''HABARI NDIYO HIYOOO''
 CHUPI FOR ALL THE SEXY AT HOME DADA/MAMA ''KWA PESA NA RANGI ZENU''
 WAHINI JAMANI ..KITU HII IS THE TALK OF MUJINI HASA KULE NYUMBANI TANZANIA''MWANAMKE CHUPI NA SIDIRIA NA KUVIVUA KWA KUPENDA KWAKE /KWAO NA SIYO KWA KULAZIMISHWAAAAAAAAAAAAAA'''''''''

 MAZOEZI YA MAPOZI ''HAHHAAA'NIKIVUNJIKA KIUNO ''?RUWA MANGI NIMETEMA MATE CHINIIIIIIIIIIIIIIII''NIPE MKONO WAKO NIKUTEMEE MATE UKAWACHAPE'



 SUPPER SEXY SINDIRIAAAAA'''KWA RANGI SIZE NA HELA ZAKO ''
 SEMA UPENDAVYO BORA USIMTUKANE MTU NA CHAKE JAMANI '''MIMI NAFANYA YANGU ''

 NIMEVAA NGUO SASA AU BADO NIPO UCHI ULE WA BAADHI YA WATANZANIA MBURULAS''SUBIRI WAJE ''YANI FULL MAMBURULAS''

 MTANISOMA TUU'KUDADAMBIVUUUUUU'''HAHAHHAAA''


KUNENEPA KUNA DILIIIIIII''MIMI NIPENI NYAMA MIFUPA KULENI NYIEEE''' WAPI SHILOLEEEE AMPE SINTAH MIFUPA....MBUTA NANGA''MIPAKA YA BAA IKIWA CHINI YA MEZA UKIJILIA NYAMA ZAKO  UTAYAFANYAJE''MIKONO JUU JAMANI'' NITAIRUSHIA MIFUPA , NITAIFUKUZA, NITAIPIGA MATEKE NA KIATU CANGU CHA CL'' NITAIITIA MENEJA WA  BAA HILO ADILI NAYO '' MBUTA NANGA'' HAYA WEKENI MIKONO  CHINI ''
HAYA WEEE''HUU WIMBO UNA WAAMBIENI YOTE''NA PANAPONIHUSU PATAMUJE'' ENJOY ''  NA USISAHAU TO FOLLOW THIS BLOG' NEXT WEEK WILL BE OUR WEEK TANO OF FLORA LYIMO HOW TO LOOK SEXY AT HOME'' AND ITAKUWA INAHUSU HOW TO VAA CHUPI NA KUVUA CHUPI ''MBUTA NANGA''USIPITWEEE''

No comments:

Post a Comment