KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 12 October 2013

BY:FLORA LYIMO~ MBUTA NANGA BOOK ~WASOME WATANZANIA!! UKIONA HIVI JUA JESTINA GEORGE KAMKANYAGA ASOKANYAGWA''MBUTA NANGA!!

  1.  hatishiwi Nyau,Ulipo sasa ndio nilipo tokea na jua wajinga wenzio wata kusomea,maana hata kusoma hujui
    • Alvanna Love Mwilongo ha ha ha mpe hyoo


    • Hamid Rubawa Tayari wameshamchefua mtt wa alhaj songambele wanaisoma hyo nomb


    • Fathiya Mustafa Alvanna Love Mwilongo yani ana wazimu Kama sio kichaa,fidodido alinizuria nika mpigia simu ajajitoa faham,hee kaenda Zanzibar ukweni kumwambia mama wa watu ujinga nikampotezea,hee na hili tena aah aniache


    • Didas Facion Turabi Hahahaa Fathiya nacheka kidhungu mdogo wangu, hehehe etiii? hata kusoma hajui,,, umetishaaa.
    • Fathiya Mustafa Didas Facion Turabi na hisi hata kazi za blog yake ana fanyiwa unafki tu umemjaa fidodido,eti ana nirusha roho kwa vitu nilivyo shiba

    • Mummy Kayla Hivi kwanini this stupid fool don't agree that she's too old and she should behave according to her age,nawaonea huruma wazazi wake no wonder anaishi ulaya africa wazazi wake walimshinda,achana naye bebii huyo fidodido kiumbe asiyeridhika kama yeye yuko happy na maisha yake kwanini kutwa kuchokoa wenzake tena watu ambao hawana time naye anaishi maisha ya kuigiza mwanamke amka ili udili na problem zako tupate kupumzika instead of living in denial,,,,,,am so pissed wallah I wish this grandma angejua how much anatuchosha wakuache fathiya wangu,Hayo ni makombo mnayokula nyie ingekua africa makombo haya tunampa mbwa ale gud night ppl let's love eachother ila wasiopendeka kwakweli watukalie mbali
    • Fathiya Mustafa Bebii Ila fido dido nilimuwekea kipolo maana unakumbuka ile ishu ulionikataza nisi mchambe nikampigia simu kiustaarab aka jifanya wifi sio hivyo wametunga nika mpotezea,hee siakaenda kuzua Zanzibar nime nyamaza hee sasa eti anafanya vitu alafu ana jisifu ana nirusha roho wapiii ana jitia tashtiti za matiti wakati ziwa lenyewe 32a,yani always bebii una nifanya niwe calm yani shez so lucky kwa kweli na siku hizi nimekuwa mtoto mzuri otherwise kiruu angeandika jina langu kisabato

    • Asma Hanny Siku zote anakutafuta bac kakukubali.. Habari ya mujini ni kwamba ameamua kubadili na kabila sasa anatafuta wandugu bebi kilazima so lazima akiss ass za wenye kabila lao... Lool majangaaa uwiiii bebi mpotezee una hamsini zako mda huna...

    • Asma Hanny Hahhahahahhahaha bebiii akuacheeee urareeeeee'
    • Fathiya Mustafa Asma Hanny aniache niamke sitaki kurara mie team mahabaniuwe
    • Asma Hanny Hivi kwani hii kitu kufatiliana maisha inakuaje jamanii tena kwa watu ambao walaaa maneno hatupendi. Yani nimekua shocked bebi km kumbe umbea na uzushi ndo tabia yake mi nilijua bahati mbaya tu pooohhhhh!!!!! Jamani wadada tubadilike jamani na tupendane sio kufatiliana maisha... Maisha yenyewe mafupi,
    • Asma Hanny Yani saingine mtu hutaki shari unaamua kupiga sim mtu muongee kistaarabu ana kua anataka shari asa mtu kama huyo umfanye nn ndo hivo ana end up kudharaulishwa na watu wadogo kwake
    • Fathiya Mustafa Wallah akifanya mchezo this time na mchapa,maana nili sahau kabisa hivi vitu kwa kweli kiruu,watch out old bitch your suprise coming soon mbona uta rudi kwa mganga wa slough kwa mguu,mimi simuogopi Ila nampa heshima yake Kama mwanamke mwenzangu Ila aheshimiki jamani Jestina George nimechoka na wewe mie sio level yako na jua wewe matawi lakini unahashuo za mbu kujisifu umeni ng'ata kumbe upo nje ya neti'
    • Asma Hanny Lool eehh jamani mswalie mtumeee bebii
    • Fathiya Mustafa Asma Hanny ana bahati nai heshima sana Ijumaa Ila nita mrudia tena baada ya swalat
    • Alvanna Love Mwilongo ha ha wakuache shogaaaa hyo inabidi apewe kichapo hakuna kupotezeaaaa stpid kumbe ulimpa break stl bdo anaendleaa ha ha ha lako hilo unalo adi huruma mtu ovyoooo ameingiaa choo cha kike kilichojaaa utaisoma namba too lait mai diaa ha ha wakuacheee ulaleee fety wetu'

    • Alvanna Love Mwilongo tel her hapana chezeaaa dis time hakuna kumlegezeaa apewe tu tumechoka ha ha ha ha lako mama na bdo'

    • Mamie Msuya Heeee akha sijaenda school bi dada kweli sijuwi kusomaaaaaaaa'

    • Gloria Towo Nani huyo mchafu koge anakuchokoza wkt hajui kusomaeeee wenzie walienda shule ye alikuwa wapi hebu akuache ulaleee ovyooo mxiieeeeuuuu'
    • Gloria Towo Hehehehe asikutanie kumbe ni old bitch asikushughulishe mdogo fanya yko achana na ajuza umemstahi lakini bado tu basi tumfurahishe'
    • Fathiya Mustafa Gloria Towo my cweet yani nimechoka huyu kiumbe hajijui haji tambui Ila this time nitampa zawadi ya dodo ili ajichubue vizuri,maana toka ajue kujichubua imekuwa tabu,maana first day na kiona kilikuwa cheusiiiii Kama tairi la mistubish'
    • Gloria Towo Mmmhhh dodo haimtoshi plus clorox khaaa umbea kaona ishu ajuza asiekaa akawaza maisha yake'
    • Gloria Towo Hajitambui au uzee unampeleka pabaya jamanii aangaike na vizee wenzie akuache mtoto mdogo'
    • Didas Facion Turabi Fathiya fidodido jina la Meckydiva Mash Macha, aliitwa na mke mwenzie mmoja hivi, sasa unanivunja mbavu huku nilipo nikikumbuka hiyo fidodido, nachoka hatareeee, kweli wamekuudhi mwanakwetu. Komaa na jiji mama mpaka kieleweke.
    • Fathiya Mustafa Didas Facion Turabi hahahahahaha Meckydiva Mash Macha fido dido basi huyu sijui nani'

No comments:

Post a Comment