KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 12 October 2013

BY:FLORA LYIMO ~ USIPITWEE''ALBUM (2) YA HOW TO LOOK SEXY AT HOME WEEK YA NNE '' HII NI KWA AJILI YA VIATU ZAIDI VYOTE VYAUZWA 'MBUTA NANGA!!

 HAHHAHAHAAAA''MBUTA NANGA''I LOVE HII PICHA HIVI HIVI ''YANI NACHEKA MWENYEWE MPAKA NIMEKOHOWAAAAAAAAAA""JAMANI VIATU NDIYO THE TALK OF MJI MKUU WA UINGEREZA LONDON aka MTAA WA MAPESA OXFORD STREET'' BY:FLORA LYIMO DESIGNS&TRADES''
 AISEE KWA MAPOZI HAYA NIPENI ONLY END OF MWAKA HUU 'YANI MTAONA KITUMBO KITAKAVYOISHIA''ILA AISEE ASIWADANGANYE MTU ''MWANAMKE NYAMA'' MWANAUME NYAMA'' SASA NANI ANATAKA KUKUMBATIA MIFUPA''ALAFU MSHAWAHI KULALA NA MTU MWEMBAMBA YANI HADI MIFUPA? NIKI IMANISHA WAKATI WAKUFANYA (MAPENZI )AWE MWANAUME AWE MWANAMKE YANI UNASIKIA VIMIFUPA VINAKUDUNGA DUNGA'' UKWELI NI LAZIMA KUSEMA APA ''NA WALE VIUZI POLENI SANA''BUT NDIYO HIVYO TENA'' YOTE MAISHA''BORA AFYA'' BUT IN MAISHA NDANI YA KUWA NA MIVYO VYOTE  UNA RUKSA YAKO WEWE MWENYEWE KUJUA UNAKOTAKA KUELEKEA AU KUJUA UNACHOTAKA IN MAISHA YAKO'' SO KAMA WATAKA MIFUPA UTAIPATA NA KAMA WATAKA NYAMA UTAZIPATA'' LIFE IS LIFE'' SHA MUHIM FANYA UPENDAVYO NA SIYO WAPENDAVYO WANADAM'' 
''KULE MIFUA NYAMA NIPENI MIE''RUWA  MANG'' 
 MY LIFE, MY JOB ,MY HOUSE ,MY MWILIIIIIIIIIIIIII WANGUUUUUUU'''
 CHEZEA WIMBO UMENIKOLEAJE HAPA''YANI FULL KUJIRUKIA ANGANI HASWAA''
 CHAGUO NI LAKO JAMANI ''HAPA KILA KITU KINAHITAJI RANGI NA HELA YAKO TU'KWA JUMLA AU REJA REJA NA PIA HADI ULIPO TUNAWEZA KUKULETEA PIA''

 MWANAMKE ACCESSORIES''HASWA KUJIAMINI ''NA USIOGOPE KUPENDA VYAKO ''


UWIIII,,YANI I MISS HOME JAMANI NILIPOKUWA MOSHI NILICHANGANYIKIWAJE''YANI HUU WIMBO NA NYINGINE NYINGI ZILIKUWA ZINAPIGWA KILA MTAA NA WATOTO WANAJUA KUIMBA MISTARI YOTE YA NYIMBO ZA KIBONGO 'YANI NI HATARIII''I LOVE TANZANIA AND I WILL DIE FOR MY TANZANIA KAMA NCHI NA VYOTE VILIVYOMO NDANI YAKE'' WE NEED KUWAKILISHA KWA SANA JAMANI NA TUSIOGOPE KUFANYA KAMA MATAIFA MENGINE''KWANI TUNAPO PUUZA VYAKWETU NA KUPENDA VYA MATAIFA MENGINE''TUJIULIZE JE WAO WANAVIPENDA VYA KWETU ? JIBU NI HUPENDA VICHACHE NA VILE AMBAVYO WAMEVIONA VINAFAIDA KWAO TIYARI'' THINK ''ANYWAY ENJOY HUU WIMBO ''YANI PANAPONIHUSU PATAMJE SASA''' BAADAEEEEEEEE''NIKO NAEEEEEE''MBUTA NANGA''
HABARI NDIYO HIYOOOOOOO'' FLORA LYIMO FASHION POLICE'TOTO LA KICHAGGA LONDON LISOLOKWISHA MAUTAMUUUUUUU''  DO WHAT YOU WANT WITH YOUR LIFE AND NOT WITH OTHERS LIFE''MPOOOOOOOOOOOO''YANI KUSEMA UKWELI WATANZANIA WENGI AMBAO BADO MMELALIA YALE MAGUNIA YA MIAKA ILE YA UKOLONI '''AMKENI NA TIZAMENI DUNIA YA LEO IPO WAPI NA INAFANYA NINI'' NA JIFUNZENI KUSOMA NDANI BADALA YA KUSOMA NJE'' YANI MTU UNASOMA KICHWA CHA HABARI HATA HUJAKIELEWA UMESOMA JINA TU''USHAKWENDA KUHARISHA NA MDOMO TENA BADALA YA MAKALIO'WEEE MBUYU NINI? MBUTA NANGA'' DUNIA YA LEO TUNAISHI KI'FRESH NA SIYO KI'NUKA''' UKITOKA HAPA TOKA UKIWA UMEJIFUNZA ONE THING PLEASE''DON'T HATE 'JUST 'LOVE '' IF YOU CAN'T LOVE 'THEN 'JUST LIKE'' 

No comments:

Post a Comment