KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Monday, 28 October 2013

BY:FLORA LYIMO~BREAKING NEWS' FLORA LYIMO AMEFUNGUA TO BLOG,FACEBOOK AND WHATSAPP TODAY BAADA YA KUFUNGA KWA KUJIHUSISHA KWA VITU HIVYO NA KWENDA KUSALI ROZARI''POLENI SANA KWA KUNIKOSA NA PIA KUKOSA MAPOCHOPOCHO YENU YA UKWEE' NOW WE ARE BACK NA JEMBE NI LILE LILE' KWA KWELI NIMEWAMISIJE'MBUTA NANGA!! PIA TIZAMA PICHA HIZI ZA KANISA LA KWANZA LA CATHOLIC UINGEREZA ''HII NI ALBUM(1) RUWA MANGI''

 FLORA LYIMO AKIWA NDANI YA KANISA HILI LA CATHOLIC AMBALO NI LA KWANZA IN UINGEREZA KUTAMBULIKA RASMI AFTER THE PASSING OF THE CATHOLIC RELIEF ACTS OF 1778 NA 1791.WHICH BROUGHT FREEDOM OF TEACHING AND WORSHIP.YANI KWA KUSEMA UKWELI HATA MIMI MWENYEWE HILI NDILO KANISA LA KWANZA KULIJUA NA KUANZA KUSALI HAPA KILA JUMAPILI WAKATI NILIPOINGIA UINGEREZA1994'NA NILIKUWA PIA NAWASAIDIA MASISTA  NA MAPADRI KUANDAA MEZA NA KUSIMAMIA VYAKULA KWANI BAADA YA MISA HUWA KUNAKUWAGA NA MISOSI ''VILE VILE KUSALI ROZARI KILA JUMAMOSI JIONI'' ILA KUSEMA UKWELI NILIPOTEAGA MOJA KWA MOJA SIJUI NILIKOISHIA HADI NIKAWA SIENDI TENA HAPA KANISANI NA KUJIKUTA MITAA MINGINE MINGINE NA VILE VILE MAKANISA MENGINE''
NIMEJIKUTA TENA HAPA KANISANI MWAKA HUU NA MWEZI MUHIMU SANA KWANGU NA KWETU WAKRISTU' OCTOBER NI MWEZI WA BIKIRA MARIA ALWAYS''
SO HII WIKI ILIKUWA NI NJEMA SANA KWANGU 'KUFUNGA  KWA KUACHA VITU VITATU NAVYOVIPENDA NA VINAVYONISHIRIKISHA SANA NA WATU MBALI MBALI TENA HATA NISOWAHI KUKUTANA NAO FACE TO FACE KABISA, NA VYO NI TO BLOG,TO FACEBOOK AND TO WHATSAPP'' NILIVIFUNGA NA KUAMUA KWENDA KUKAA KARIBU NA MAMA BIKIRA MARIA KWA KUSALI ROZARI PAMOJA NA WASHIRIKI WENGINE MBALI MBALI AMBAO MALENGO YAO YALIKUWA KAMA YANGU AU NA ZAIDI'' HIYO NDIYO SABABU WENGI WENU MMENIKOSA NA MSIJALI NIMERUDI NA NITAWAJIBUNI EMAIL NA MESEJI ZENU ZOTE 'TARATIBU KWANI WAJUA HATA KAZI NILIACHA KUFUATILIA ODA ZENU''YANI MWEZI HUU WA BIKIRA MARIA AMBAO NI MWEZI WA ROZARI KWA CATHOLIC'S'' ULIKUWA PIA NA MAMBO MENGI SANA MAZURI KWANGU SO NIMEAMINI NA NIMESHAONA SANA MATENDO YA MAMA MARIA ALIYONITENDEA MWEZI HUU NA KANIAMBIA MWANANGU WEWE ENDELEA KUISHI MAISHA YAKO NA FANYA YAKO UNAVYOFANYA WALA USIPUNGUZE TENA ONGEZA'' YANI NINAIMANI MAMBO YANGU YOTE YATAKWENDA KAMA NILIVYOYAPANGA'' AIKA MAE'' HAKUNA KAMA  MAMA'aka BIKIRA MARIA HUKU DUNIANI '' YANI MSIACHENI KUZISALI ROZARI ZENU NA KUZIBEBA POPOTE PALE MUENDAPO ''KWANI  NI UFUNGUO WA KUINGIA MBINGUNI''AMEN''
 SASA TAZAMA PICHA ZOTE NIMEZIWACHIENI ZIWAELEZENI YOTE''











 HAPA NI MAJI YA BARAKA ''YANAHUSIKA SANA WAKATI WAKUINGIA KANISANI NA KUTOKA PIA'' AMEN''

FLORA BAHATI LYIMO 'I'M SO BLESS!! YANI NIMEBARIKIWA MNO NA NINASABABU ZOTE ZA KUMSHUKURU MUNGU NA MAMA BIKIRA MARIA''
HAPA NIPO PAMOJA NA MAMA BIKIRA MARIA'AMEMSHIKILIA MWANAE YESU AKIWA AMEKUFA'' EEee''YESU TUNAKUSHUKURU TUNAKUABUDUUU'''KWANI UMEKUFA MSALABANI ,UMEULIWA KWA DHAMBI ZETUUUUUUUU'' RUWA MANGI 'NIMEKOSA SANA BABA NA TUMEKOSA SANA BABA ,TUNAKUOMBA UTUSAMEHE KWANI HATUJUI TUYATENDAYO '' EEeeEE'YESU WEWE NI KINGA YANGU NA MUAMUZI WA MAISHA YANGU NIKIWA NAKIFANYA KIBAYA AU KIZURI WEWE NDIYO UJUAE NA WENGINE WOTE NAWAPUUZIA JAPO PIA NI DHAMBI KUWAPUUZIA BASI BABA NAOMBA UNIEPUSHE NAO ILI NISIPATE KUWAPUUZIA WAJA NA ROHO ZAO MBAYA TENA ZA KUTU HADI SURA ZAO KUZIFUNIKA NA KUTUMIA VIDOLE VYAO NA AKILI ZAO ZISIZO MEA MAPYA BALI KUZEEKA NA YALE YALE YA MWANZO NA HATA MPAKA KUFA KWAO''AMEN'' RUWA AIKA MBEE KANYI !!

No comments:

Post a Comment