KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Sunday, 17 November 2013

BY:FLORA LYIMO ~HOT KAMA KAWA '(ALBUM 1 ) OF FLORA LYIMO HOW TO LOOK SEXY AT HOME 'WEEK YA NANE 'NA JEMBE NI LILE LILE'MBUTA NANGA!!

SAY WHATTTTTTTTTTTTTTTT''ANY NEW MATUSI YET'''?CHEZEA TOP IN TOWN ' HAWAOGOPIIIIIII''NA KAWAUWA HATERS WAKE WOTEEEEE'''


 HABARI NDIYO HIYOOOO'''YANI THE TALK OF MUJINI''

 HOT  XMAS MAANDALIZI YA WINTER KOFIA BY:FL DESIGNS &TRADES'

 CHAGUO LAKO KWA RANGI ZAKO''ZIPO RANGI SABA''




 KIATU JAMANI KIATU 'YANI SIJAWAHI KUVAA VIATU NIKARIDHIKA KAMA HIVI''VYEPESI NA HAVIUMIZI VIDOLE VYA MIGUU KABISA'' 









 HOT THAN EVER 'SI MWINGINE NI YULE YULE TOP IN TOWN 'FLORA LYIMO 'JAMANI KUJIPENDA NA KUJIAMINI RAHA EEEEEEE' 
MAMBO YA FL DESIGNS &TRADES'' YANI KIATU KINAVALIWA HASWAAA'JAMANI KWA WALE WOTE MLIO NIPENI ODA ZENU 'MSIJALI VIATU VYENU VIPO ANGANI ''WALE WAJUMLA NA REJA REJA PIA KARIBUNI '' NA WALE WAUZAJI WA MKOPO EXPRESS  KAZI KWENU KUHAKIKISHA MMEFIKISHA UJUMBE KWA WATEJA WENU NA VILE VILE KUNIJULISHA NI KUPE KIPI NA RANGI GANI PLEASE'''

1 comment:

  1. hujakosea dada wa kichagga' its all about you kwa kweli...mbuta nanga

    ReplyDelete