KITENDA WILI"NYUMBA YANGU NDOGO LAKINI INAENEA WATU WENGI' MBUTA NANGA!!

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO BLOG

FLORA LYIMO BLOG

FLORA

FLORA

DIDAS ENTERTAINMENT

DIDAS ENTERTAINMENT

FLORA NA RAIS JK

FLORA NA RAIS JK

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA LYIMO AND MH.PETER KALLAGHE'

FLORA NA MH PINDA

FLORA NA MH PINDA

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

I SAY BRING BACK OUR GIRLS

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

SHINY ,HEALTHY-LOOKING AND GORGEOUS HAIR' WHATSAPP +44 778 7471024

FLORA LYIMO TZUK

FLORA LYIMO TZUK

Saturday, 28 December 2013

BY:FLORA LYIMO ~ALBUM( 5) HUYU NDIE SHABIKI MKUBWA WA SHILOLE''ANGALIA ALIVYO MWAGA RADHI '' NA KUVAA KASHONESHA KWA DESIGNS YAKE MWENYEWE' FL DESIGNS&TRADES" ENJOY SHILOLE ''DUDUUU''NATAKA DUDUUU''MBUTA NANGA!!



 FLORA LYIMO THE BIG FAN OF SHILOLE'' AKIMPA TUMANOTI KWANI NDO HABARI YA MAISHA'' MAISHA BILA TUMANOTI NI KAMA BIASHARA BILA WATEJA''' I LOVE YOU SHILOLE ''DONT LET THAT HATER SINTAH NA WENZAKE KUKUZIBIA RIZIKI ZAKO ''ENDELEE NA TOUR YAKO YA MAUNO BILA MIFUPA NA MUNGU YUPO KILA UPANDE NA WEWE'' I JUST LOVE PEOPLE WHO DO THEIR THING NA KUTAFUTA TUMANOTI KWA HALALI'' BE BLESS ALWAYS MY TANZANIANI NA JIFUNZENI KUPENDA ZAIDI'' RUWA MANGI''ANYWAY 'NIMEKUACHIA PICHA ZIKUONYESHE YOTE ALOYAFANYA FLORA LYIMO ON 24/12/2013 WHICH HI SIKU NI MOJA PEKE YAKE IN 2013 WILL NEVER HAPPEN AGAIN ''NDO MWAKA WAISHIA HIVYO'' HAPPY NEW YEAR 2014' HOPE KILA KITU ULICHOKIHITAJI NA KUKIPANGILIA IN YOUR LIFE KITADONDOKA NA MWAKA HUU MPYA'' MBUTA NANGA''NA VIDONDOKE MBEEE'' I CANT WAIT '''
 MASTAAA NDO HAOO'' FLORA LYIMO IN CHRISTMAS SPIRIT AND THE SUPER STAR WA MAUNO BILA MIFUPA MWENYEWE' SHILOLEEEEEEEEEEEEEEEE!!
 MKONO WA TUMANOTI MNAUONA EEEE''FLORA LYIMO FASHION POLICE HAND''KUTOA NI MOYO NA SIYO UTAJIRI ''









 HABARI YA MUJINIIIIIIIIIIIIIII''MWAONA MAVAAZI YA KUVALIA KWENYE SHUGHULI ZA CHRISTMAS EEEE'' LAZIMA ZITILIWE VIUNGO VYAKE'' KOFIA ZAIDI'''
 THE TANZANIA STARS AND BIG FAN OF SHILOLEEE''FLORA LYIMO IN RED AND DA-NUUU'' ASOWAJUA NA AWAJUE NAO 'PIA WANAJULIKANA KAMA TEAM MAKAVU LIVE''







 HAHHAHAAA'HUYO KIJANA ANAMUANGALIAJE FLORA LYIMO FASHION POLICE''SIYO MWINGINE NDO YEYEEEEEEEEEE''MBUTA NANGA!!




CHEZEA THE BIG FAN OF SHILOLEEEEEE''YANI WAKIJA WASANII NIWAPENDAO NA NIKIPEWA KILA UPANDE WAO ''NA HAKIKISHA NIMEWAFANYIA KWELI '' I LOVE THAT AND THANK YOU KWA WALE WANAOHUSIKA NA KUWALETA NA VILE VILE KUJUA FLORA LYIMO NI BIG FAN WAO NA KUNIPA NAFASI YA KUJINAFASI NA KUWAFANYIA KWELI ''YOU KNOW HIZI SHUGHULI ZINAHITAJI WATU KAMA FLORA LYIMO KUHUDHURIA'' YANI UWANJANI TUNAINGIA BILA KUJALI MACHO YA HATERS WALA VIJIDUDUKOPOZ'' HABARI YA MUJINI ''
JOB WELL DONE DID''  NA LEO JAMANI MSIKOSE MK NDIYO MAMBO YOTEEE''
ENJOY AND HAVE MAANDALIZI MEMA YA KUUMALIZA MWAKA 2013 ''

No comments:

Post a Comment